Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

Gà Ri

Đại Uý
Bác An đã nói rõ rồi mà. Ai thua nộp 10 lon bia.

Tất nhiên phải quy ra thóc để nộp chứ ai lại chạy đi mua rồi về nộp

Dũng Cửu

Đại Tá
hẹn bác ancoi 1 trận đánh mỗi càng trái ^_^ 10 bia đi uống cho zui ! ^_^ Em cũng chưa đánh kiểu 1 càng trái bao giờ :D

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Danh sách đăng ký giao lưu càng trái :
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/ Dũng Cửu
6/ Thanh Bình

7/ Linh 69
8/
9/
10/
Ghi chú từ trận thứ 6 trở đi an còi hết sức cho nên chỉ đánh 3 ván thắng 2 , trận thứ 10 xong , chúng ta đánh trận thứ 11 tại bàn bia . An còi đã đt cho Thắng Đen về khâu tổ chức các bác xin visa nhà đến 24h00 ( mỗi trận 10 lon bía)
( 17h00 tại clb Thái Ngày 15/5/2014 bóng lăn )

pper

Trung Uý
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/ Linh 69
6/ pper
7/
8/
9/
10/
Ghi chú từ trận thứ 6 trở đi an còi hết sức cho nên chỉ đánh 3 ván thắng 2 , trận thứ 10 xong , chúng ta đánh trận thứ 11 tại bàn bia . An còi đã đt cho Thắng Đen về khâu tổ chức các bác xin visa nhà đến 24h00 ( mỗi trận 10 lon bía)
Bác An xem lại hộ cái, có sự nhầm lẫn vị trí thứ 6

pper

Trung Uý
Vậy bác sửa lại đi, mà bác An nhớ giữ sức đến trận thứ 6 nhé, không đến trận đó hết sức mà mua hạng gà thì hơi buồn.

anzippo

Đại Tá
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/ Dũng Cửu
6/ PPer

7/ Thanh Bnhf
8/ Linh 69
9/
10/
( 17h00 tại clb Thái Ngày 15/5/2014 bóng lăn )

o3ma

Đại Tá
Vậy bác sửa lại đi, mà bác An nhớ giữ sức đến trận thứ 6 nhé, không đến trận đó hết sức mà mua hạng gà thì hơi buồn.
Góp công đòi quyền lợi cho bác đấy nha. Có thế nào thì cũng nhường cho lon bia nha.

Bình luận từ Facebook