Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

o3ma

Đại Tá
Hỏi bác nào thì hỏi rõ ra chứ?hỏi thế thì bác nào trả lời bây giờ?
Đương nhiên là cái bác chỉ yêu cầu tăng 3 trận cuối cùng. Trêu bác ấy tí thôi vì bác ấy đứng thứ 4 mà hiện tại chỉ có 6 người thì 3 người cuối có bác ấy (tính đến thời điểm hiện tại). Nhưng bác An đã giải thích rõ rồi nên không quan trọng vấn đề này.
Ý bác NDB55 cũng chỉ comment vui vẻ thôi.

anzippo

Đại Tá
Hôm nay đi làm rảnh quá đem vợt ra mài , AE Thủ Đô thấy khiếp cho nên vẫn chưa thêm ai vào đăng ký

anzippo

Đại Tá
Hiện tại còn 4 vị trí chưa đăng ký nhưng chỉ đăng ký 3 người nữa thôi các bác nhé vì để 1 suất cho Việt Hưng Yên , thân báo

NDB55

Thượng Tá
Hôm nay NDB55 luyện thử càng trái với ace vui quá trời! nhưng nhầm lẫn lung tung cả. Kiểu này thua nhanh là cái chắc, nếu còn thời gian xin Anzipo một trận cả trái lẫn phải cho bõ công giao lưu, thêm 10 lon nữa cũng okie.

anzippo

Đại Tá
Hôm nay NDB55 luyện thử càng trái với ace vui quá trời! nhưng nhầm lẫn lung tung cả. Kiểu này thua nhanh là cái chắc, nếu còn thời gian xin Anzipo một trận cả trái lẫn phải cho bõ công giao lưu, thêm 10 lon nữa cũng okie.
Ok , 1 tháng sau ( 13/6/2014 ) tại clb Hoàng hoa Thám . 14/6/2014 tại XNĐM . Diễn ra đại hội gạch, dao , zippo

NDB55

Thượng Tá
Ok , 1 tháng sau ( 13/6/2014 ) tại clb Hoàng hoa Thám . 14/6/2014 tại XNĐM . Diễn ra đại hội gạch, dao , zippo
Hay quá, nhưng điều kiện cá nhân thì ko có, đợi dịp công tác kết hợp nhưng ...nhỉ hưu mất rồi ! thôi đành làm khán giả qua mạng vậy. Nghe tên đại hội đã thấy lạnh gáy , toàn gạch đá, dao kiếm và lửa thế này thì có điều kiện cũng hổng dám vô.

Last edited:

Gà Ri

Đại Uý
Em đăng ký hộ 1 anh cùng công ty thi đấu với bác An , anh ý ko có thời gian vào mạng. Tên Thanh Bình nhé

anzippo

Đại Tá
Danh sách đăng ký giao lưu càng trái :
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/ Linh 69
6/ Thanh Bình
7/
8/
9/
10/
Ghi chú từ trận thứ 6 trở đi an còi hết sức cho nên chỉ đánh 3 ván thắng 2 , trận thứ 10 xong , chúng ta đánh trận thứ 11 tại bàn bia . An còi đã đt cho Thắng Đen về khâu tổ chức các bác xin visa nhà đến 24h00 ( mỗi trận 10 lon bía)

( 17h00 tại clb Thái Ngày 15/5/2014 bóng lăn )

DucCat

Đại Tá
Danh sách đăng ký giao lưu càng trái :
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/ Linh 69
6/ Thanh Bình
7/
8/
9/
10/
Ghi chú từ trận thứ 6 trở đi an còi hết sức cho nên chỉ đánh 3 ván thắng 2 , trận thứ 10 xong , chúng ta đánh trận thứ 11 tại bàn bia . An còi đã đt cho Thắng Đen về khâu tổ chức các bác xin visa nhà đến 24h00 ( mỗi trận 10 lon bía)

( 17h00 tại clb Thái Ngày 15/5/2014 bóng lăn )
Bác An còi đã lên HN chưa?

NDB55

Thượng Tá
Theo tôi đây là cuộc giao lưu vui là chính với người bạn tâm huyết với BB từ xa đến, vậy thì luật chơi như thễ nào cũng được nhưng trước hết phải rõ ràng cụ thể và đã là có tí thách đấu thì càng cụ thể hơn một chút kể cả phần góp vui: 1 thùng bia lon HN hay Ken, hay bia hơi, bia cỏ...hay quy "thóc".
Đọc lại thấy mình viết không cẩn thận rõ nghĩa. Ý tôi muốn nói là nếu anh em thua góp vào chứ không phải cái bác Anzipo tự nguyện đem đến. Anzipo dù sao cũng là khách.
Linh69 đăng ký từ chủ nhật.

anzippo

Đại Tá
Đọc lại thấy mình viết không cẩn thận rõ nghĩa. Ý tôi muốn nói là nếu anh em thua góp vào chứ không phải cái bác Anzipo tự nguyện đem đến. Anzipo dù sao cũng là khách.
Linh69 đăng ký từ chủ nhật.
Có gì sai sót AE thông cảm

Bình luận từ Facebook