SK Team

com1603

Thượng Tá
Không biết @com1603 đã chơi W997 bao giờ chưa, chứ theo cảm nhận của anh, em W997 không hề phải thuần phục, nó khác hẳn với HL5, dù cùng là dòng Long 5. Nó cực kỳ êm ái, ngọt ngào, dễ chơi, dễ kiểm soát, nó nếu so với Long 2 và 3, nó dễ chơi và dễ kiểm soát hơn nhiều.

Long đang chơi King, thì cầm W997 vào là thấy quen thuộc ngay, chiều nay thử cầm xem
Em chưa đánh 997 bao giờ, Long 5 thì cũng mới chỉ đánh qua vài đường bóng thôi.
Em cũng đang chơi Long chứ ko phải King (do tên Long thôi :)).
Chiều nay thì em ko đi được rồi, hẹn bác hôm khác nhé!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em chưa đánh 997 bao giờ, Long 5 thì cũng mới chỉ đánh qua vài đường bóng thôi.
Em cũng đang chơi Long chứ ko phải King (do tên Long thôi :)).
Chiều nay thì em ko đi được rồi, hẹn bác hôm khác nhé!
Nhìn thấy cán đen thùi lùi, cứ tưởng King, thì ra Long 2 hả ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
anh @hungchalo @choctietlon @langngoi và các anh em ở SK Team

Hôm qua nhận được lời mời của Trảm Phong Quán chủ chiều T7 tuần tới, mời đội SK Team xuống Trảm Phong Club - Trường THPT Cầu giấy để ... làm thịt :D

Nay hỏi ý kiến anh em SK luôn để đáp lễ với Quán chủ, sau buổi giao lưu bét nhè là một bữa nhậu lè nhè ( @Trạng .... CÁ đăng cai ) gần nơi CLB, hoặc tại CLB (chỉ được chọn 1 trong 2 đáp án :p)

tabletennis

Thượng Tá

Hôm qua nhận được lời mời của Trảm Phong Quán chủ chiều T7 tuần tới, mời đội SK Team xuống Trảm Phong Club - Trường THPT Cầu giấy để ... làm thịt :D

Nay hỏi ý kiến anh em SK luôn để đáp lễ với Quán chủ, sau buổi giao lưu bét nhè là một bữa nhậu lè nhè ( @Trạng .... CÁ đăng cai ) gần nơi CLB, hoặc tại CLB (chỉ được chọn 1 trong 2 đáp án :p)
Để xin ý kiến Sếp @ducnm đã!

gaumeo

Đại Tá

đến xem có được không bác?

langngoi

Đại Tá
Uống rồi mới được xem hay vừa uống vừa xem hả bác. Hôm CN vừa rồi nhìn bác ngưỡng mộ thật, đôi của Cá thua té re mặc dù trẻ hơn. Chắc do cốt của @Trạng .... CÁ chưa hợp, kiểu này lại phải đổi
:D:D:D tại cá gặp phải ngư dân thôi e ơi! trận đôi sau hắn gặp cần thủ quên cần, hắn đánh hoành lắm :D:D:D @Trạng .... CÁ nhể?

ducnm

Đại Tá
Duyệt....T7 Tuần này em Join được nhé.
@langngoi
@tabletennis
@ThuanPV
@Ninhntv
@bynzyn

Bình luận từ Facebook