SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
toàn người nhớn nói chuyện, cụ say hay tỉnh thế? có thằng nào mời bạn đến nhà ăn cơm chiều, mà sáng mới đi mót thóc ko?
Có anh :D
Nhiều khi phải mời trước, có người nhận lời rồi mới đi lo thóc, chứ vay về mà không giải ngân được thì ôm nợ à :eek::D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cá ơi chiều mai ra nghiên cứu tiếp nhé!
Anh đã về nhà rồi đấy à, sao đi nhanh thế ? Hay là tay lái xe tay vào diễn đàn đấy :confused:

Xuống SK sân nhà hay tiếp tục ở Hoàng Sâm anh nhỉ ? Thể theo nguyện vọng chính đáng của anh em thì ta cứ tụ ở SK cũng được, anh em ta đi xa tí cũng no problem

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@com1603 còn muốn MƯỢN W997 chiến không ?

Anh @tabletennis mượn giả vờ thôi, nên vẫn còn nguyên

Chỉ có yêu cầu là

1. đánh luôn combo đang dán trên đó FH H3 Pro untune 40 độ, BH Andro HD vì dán ra dán vào, sợ lại hỏng mất 2 cái mẹt mới tinh thì xót của lắm

2. giữ vợt như giữ con người trong mắt mình :p

tabletennis

Thượng Tá

Chỉ có yêu cầu là

1. đánh luôn combo đang dán trên đó FH H3 Pro untune 40 độ, BH Andro HD vì dán ra dán vào, sợ lại hỏng mất 2 cái mẹt mới tinh thì xót của lắm

Hê hê2! Vợt tốt mà cho mượn thì phí lắm!

com1603

Thượng Tá

Chỉ có yêu cầu là

Cảm ơn thịnh tình của bác nhưng mà ngựa chứng 997 này nhiều khả năng phải thuần trong thời gian dài nên "mượn" là không hợp lí lắm.
Có vẻ nó không có duyên với em thì cũng không nên khiên cưỡng mà làm gì.
Bác thấy nó hay thì cứ để mà chơi đi, nó vẫn trong tay bác là được ;)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cảm ơn thịnh tình của bác nhưng mà ngựa chứng 997 này nhiều khả năng phải thuần trong thời gian dài nên "mượn" là không hợp lí lắm.
Có vẻ nó không có duyên với em thì cũng không nên khiên cưỡng mà làm gì.
Bác thấy nó hay thì cứ để mà chơi đi, nó vẫn trong tay bác là được ;)
Không biết @com1603 đã chơi W997 bao giờ chưa, chứ theo cảm nhận của anh, em W997 không hề phải thuần phục, nó khác hẳn với HL5, dù cùng là dòng Long 5. Nó cực kỳ êm ái, ngọt ngào, dễ chơi, dễ kiểm soát, nó nếu so với Long 2 và 3, nó dễ chơi và dễ kiểm soát hơn nhiều.

Long đang chơi King, thì cầm W997 vào là thấy quen thuộc ngay, chiều nay thử cầm xem

o3ma

Đại Tá
Không biết @com1603 đã chơi W997 bao giờ chưa, chứ theo cảm nhận của anh, em W997 không hề phải thuần phục, nó khác hẳn với HL5, dù cùng là dòng Long 5. Nó cực kỳ êm ái, ngọt ngào, dễ chơi, dễ kiểm soát, nó nếu so với Long 2 và 3, nó dễ chơi và dễ kiểm soát hơn nhiều.

Long đang chơi King, thì cầm W997 vào là thấy quen thuộc ngay, chiều nay thử cầm xem
Hàng về nhanh thế à?

Bình luận từ Facebook