SK Team

langngoi

Đại Tá
Để xin tài trợ quần áo đấu nhé, có OK kg nhỉ???
Tiết kiệm đấy, nhưng mà đồ tài trợ thường toàn hàng vớ vỉn, mặc như kiểu đeo bao tải, nóng, bức, không hút mồ hôi, mặc đánh chưa hết 1 trận đã hôi rình, ...

Tóm lại là cứ phải đầu tư thì .... mới tươm tất được
Nếu tài trợ cả cốt, mút, giày, bóng thì ok. Không thì tự mua mà dùng.
hi SK là sống cho mềnh, sao phải "xin" tài trợ hả bác, mà đúng như mr Cá nói, mình ko phải ông sao nên có tài trợ, cũng toàn hàng vớ vỉn, mà cái hàng vớ vỉn bg em chất đầy tủ :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh em nhớ là chiều T7 giao lưu ở Trảm Phong quán lúc 4h chiều nhé

Sau đó sẽ bia giao hợp hưởng sướng, nhớ chuẩn bị tinh thần. Vụ bia nho nhỏ thôi tỏ tấm lòng của @Trạng .... CÁ nên

1. không từ chối

2. không uống nhiều :p:p:p:p:p:p:p

hoangtdsi

Đại Uý
Anh em nhớ là chiều T7 giao lưu ở Trảm Phong quán lúc 4h chiều nhé

Sau đó sẽ bia giao hợp hưởng sướng, nhớ chuẩn bị tinh thần. Vụ bia nho nhỏ thôi tỏ tấm lòng của @Trạng .... CÁ nên

1. không từ chối

2. không uống nhiều :p:p:p:p:p:p:p
Vậy là ngày mai sang Trảm phong quán ah? Họp hành liên miên mấy ngày ko ngồi ở phòng nên bập bõm quá. Không biết ý anh em sao nhỉ? Mà sao ko giao lưu chủ nhật để thứ 7 còn luyện đao tí cả tuần ko được trận nào

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vậy là ngày mai sang Trảm phong quán ah? Họp hành liên miên mấy ngày ko ngồi ở phòng nên bập bõm quá. Không biết ý anh em sao nhỉ? Mà sao ko giao lưu chủ nhật để thứ 7 còn luyện đao tí cả tuần ko được trận nào
Sorry úp sọt anh vụ này, tuần trước hẹn cũng quên béng là T7 mọi người mới bắt đầu chơi, CN giao lưu thì thuận tay hơn

Nhưng gỗ đóng thuyền rồi, hạ thủy cho nó chìm luôn anh nhé :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chiều nay 4h anh lên chiến nhé

Vừa phải thay em Battle 2 rồi, thì ra em đó cực nặng, nặng hơn H3 tầm 6gr, khiếp

Em XIOM HAYABUSA Z có vẻ đánh Tầu rất ngon, táng được 2 ngày, sáng nay táng thử tại Dũng Cửu, khá ổn, cắn xoáy, ác lực, dễ chơi, gần giống Donic

@gaumeo Đáng lẽ mày không nên thử Tầu với Battle 2, nặng hơn H3 nhiều đấy, lại bì hơn, ngậm bóng kém hơn, kể cả so với H3 Market, thế thì sao mà đại diện Tầu được, hôm nào vác H3 Market cho thử, khác đấy, em Battle 2 không nên chơi, giải tán hết thôi

gaumeo

Đại Tá
Chiều nay 4h anh lên chiến nhé

Vừa phải thay em Battle 2 rồi, thì ra em đó cực nặng, nặng hơn H3 tầm 6gr, khiếp

Em XIOM HAYABUSA Z có vẻ đánh Tầu rất ngon, táng được 2 ngày, sáng nay táng thử tại Dũng Cửu, khá ổn, cắn xoáy, ác lực, dễ chơi, gần giống Donic

@gaumeo Đáng lẽ mày không nên thử Tầu với Battle 2, nặng hơn H3 nhiều đấy, lại bì hơn, ngậm bóng kém hơn, kể cả so với H3 Market, thế thì sao mà đại diện Tầu được, hôm nào vác H3 Market cho thử, khác đấy, em Battle 2 không nên chơi, giải tán hết thôi
Thứ nhất: bác giải tán battle2 đi
Thứ hai: chưa thấy topic về xiom hayabusa z nhỉ
Sáng mai lại lỡ hẹn với bác @o3ma rồi. Cả ngày mai sẽ phải đi Hải Dương. Hẹn bác dịp khác nhé.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tuần này và tuần sau phải đi đá giải, chán

Hôm nay đá về, cổ chân đau như bị táng vào, chán quá, mà để bình thường không sao, cứ ép cổ chân vào là đau, già rồi

langngoi

Đại Tá
Tuần này và tuần sau phải đi đá giải, chán

Hôm nay đá về, cổ chân đau như bị táng vào, chán quá, mà để bình thường không sao, cứ ép cổ chân vào là đau, già rồi
hehe bb chơi từ bé đến già vẫn chơi tốt :) chứ bd thì giải nghệ đi, ko cha mẹ đẻ ra thì lành lặn, mà sống lại thành thương binh :D

Bình luận từ Facebook