Nhờ các Bác đánh giá Darker Speed 10

vankiem

Đại Uý
Hình như đây mới là chính hãng phải không Vạn kiếm? Thứ 7 tuần sau lên đường nha.
Lên đường chứ bác 3 sao bỏ được trừ bất khả kháng.
Còn theo cảm quan của em về cốt vợt darker Bác cứ nhìn 3 cái cán vợt ảnh ở trên là biết.
Em dám khẳng định 1 người thợ thủ công Nhật bản hay thợ của Nhật làm liên danh đều cho ra sản phẩm theo quy chuẩn.
Ví dụ đơn giản để Bác hiểu.
Với người Nhật khi đã bảo biết đá bóng thì mời người bảo biết đá bóng ra tâng đủ 100 quả ko rơi.
Bảo biết bơi thì mời anh ra bể bơi bơi đủ các kiểu cơ bản. Sải, ngửa, ếch, bướm.
Bảo biết đánh bóng bàn mời anh voà bàn và đôi công 50 quả ko rơi
V...v......
Thế nên người thợ trong xưởng của Nhật ko có chuyện làm cẩu thả ( trải nghiệm bản thân)

o3ma

Đại Tá
Lên đường chứ bác 3 sao bỏ được trừ bất khả kháng.
Còn theo cảm quan của em về cốt vợt darker Bác cứ nhìn 3 cái cán vợt ảnh ở trên là biết.
Em dám khẳng định 1 người thợ thủ công Nhật bản hay thợ của Nhật làm liên danh đều cho ra sản phẩm theo quy chuẩn.
Ví dụ đơn giản để Bác hiểu.
Với người Nhật khi đã bảo biết đá bóng thì mời người bảo biết đá bóng ra tâng đủ 100 quả ko rơi.
Bảo biết bơi thì mời anh ra bể bơi bơi đủ các kiểu cơ bản. Sải, ngửa, ếch, bướm.
Bảo biết đánh bóng bàn mời anh voà bàn và đôi công 50 quả ko rơi
V...v......
Thế nên người thợ trong xưởng của Nhật ko có chuyện làm cẩu thả ( trải nghiệm bản thân)
Chuẩn rồi, cái này không nói thì ai cũng hiểu. Nhật chứ ko phải Khựa nên không đại khái, láo nháo để ăn tiền được.

phungducthang

Đại Tá
Speed 10(2).jpg
Speed 10(3).jpg

vankiem

Đại Uý
Ko nhớ xem Topic nào có bác bảo chữ nó khắc Laze, em dám khẳng định là ko, mà chữ này là đầu ra nhiệt, sau khi làm xong cán chỉ cần đưa vào dập 1 cái là xong. Trước đây đã có 1 clip giới thiệu về làm cốt thìa ko nhớ là của hãng nào của nhật đã được up lên diễn đàn cũ.

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
Ko nhớ xem Topic nào có bác bảo chữ nó khắc Laze, em dám khẳng định là ko, mà chữ này là đầu ra nhiệt, sau khi làm xong cán chỉ cần đưa vào dập 1 cái là xong. Trước đây đã có 1 clip giới thiệu về làm cốt thìa ko nhớ là của hãng nào của nhật đã được up lên diễn đàn cũ.
Em thưa với bác là đa số ae o đây đều ko phải gà nên kho bắt lam! Bác đồng ý kiến với e ko?

o3ma

Đại Tá
Bên trang 1 đó, xukaka nói khắc laser.

Bình luận từ Facebook