Nhờ các Bác đánh giá Darker Speed 10

mancongtu

Trung Uý
Vừa rồi có bác nào đó vừa lập một topic nói về một của hàng nào đó bán DarKer Speed 10, mình có 1 cây như hình dáng bác ấy mô tả nhờ các bác đánh giá xem như thế nào.

BAC SUP

Đại Tá
Giả thì khối lượng sao mà thật thì khối lượng sao? Bác giải thích hộ e với
xem các web nó nói trọng lượng là 90gm nếu nó làm nhiều lớp thì đồ giả trọng lượng nó dễ điều chỉnh cho gần với thật.còn một khối thì sẽ khó hơn nên dễ sai lệch (đây là theo chủ quan của mình)

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
Vừa rồi có bác nào đó vừa lập một topic nói về một của hàng nào đó bán DarKer Speed 10, mình có 1 cây như hình dáng bác ấy mô tả nhờ các bác đánh giá xem như thế nào.

Bac xem mat vot co phang ko? Va hai ben mat cat cua phan tay cam cho ngon cai va ngon tro co doi xung ko nhe ! Neu hai cai do ko dat thi la ko on? Cay nay giong cay e da cam ve do! Neu mua 8t5 la chuan me no rui! Ah ma bac xem nhung vet ma bang giay giap o can va vien vot nua! Neu xin thi min li ah! Con lom thi con ca vet damh giay giap

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
Bac

Nhin phan cuoi cua can vot (anh4) vet cat canh cua chuôi can thu công kia! Méo sệc kia bac! Em cam doan 99%made in anh trai của việt nam! Neu mat vot ko phang nua! Bac phai soi vao anh den do la thay lien! Gan chuc củ thi phai phang nhu sadiurs la it! Chu neu lỗ chỗ nhỏ thôi la dech dc roi! 8t5 cơ mà! :D

Thanh Trà

Moderator
Staff member
Bac xem mat vot co phang ko? Va hai ben mat cat cua phan tay cam cho ngon cai va ngon tro co doi xung ko nhe ! Neu hai cai do ko dat thi la ko on? Cay nay giong cay e da cam ve do! Neu mua 8t5 la chuan me no rui! Ah ma bac xem nhung vet ma bang giay giap o can va vien vot nua! Neu xin thi min li ah! Con lom thi con ca vet damh giay giap
Cốt này giá của cửa hàng nước ngoài bán tương đương với Darker 90 vào khoảng 220$ có chỗ thấy còn ghi giảm giá khoảng 206$. Vậy sao về Việt Nam mắc dữ vậy ta ?

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
Không thể tin 1 hãng sản xuất cốt vợt nổi tiếng lại cẩu thả như thế này
E dang bi cho la linh danh thuê đó! chẳng qua e thấy cốt ko ổn thi cảnh báo cho mọi ng thôi! Vay mà bị cắn tơi tả! E choi ko hay nhưng có cái bệnh thích sưu tập cốt đỉnh! Mà đã ham thi lừa hơi khó!

xukaka

Đại Tá
Cây này Fake ùi. Cái gì càng mắc dễ bị giả lắm như Rượu cũng vậy. Hiện nay làm giả vợt rất rễ nhất là cốt nguyên khối chỉ cần vẽ đưa vào Corel rồi đưa ra khắc laser trên mọi chất liệu, nói chung công nghệ ngày nay hiện đại.

vankiem

Đại Uý

Ko rõ thế nào chứ ốt vợt Darker hàng làm theo đơn đặt hàng sao cái vỏ hộp ko làm thủ công nhỉ, cái hộp này bán cả loạt. Cứ lên mạng tìm cả mớ.

vankiem

Đại Uý
Cái ảnh cán em nó nguyên bản lấy hình ở đây hả Bác chủ thớt.

Bình luận từ Facebook