Mời ae diễn đàn Bongban.org ở HN đi GL Hải phòng

lamtq

Đại Tá
Vụ đó xong lâu rồi mà @archer , cũng vì vụ đó mà anh với @lamtq ko nhìn mặt nhau, giờ ổn rồi, giờ nó chả nhẽ lại là cái cớ để anh em fang nhau.

Chốt lại là ko còn vướng mắc vụ đó nữa
dislike
a với chú lần đó chẳng qa có hiểu lầm vụ cây Vis rồi xong thôi, chuyện vớ vẩn làm j mà ko nhìn mặt nhau. a ko phải ng như thế còn chú ko thik nhìn mặt a thì là việc của chú

Last edited:

tibhar_vn

Thượng Tá
À, vụ đó vẫn còn khúc mắc là đến giờ vẫn chưa giải quyết là không biết của @tibhar_vn tròn hay méo, anh @VR46 có biết không?
Vụ HP này anh @meoluoitmb có thể biết được không?
Gì vậy anh? Em k hiểu?
Đừng mở chủ đề cho mấy ông dỗi hơi vào xuyên tạc là e k đi với hội nữa đâu....

VR46

Đại Tá
Gì vậy anh? Em k hiểu?
Đừng mở chủ đề cho mấy ông dỗi hơi vào xuyên tạc là e k đi với hội nữa đâu....
Đúng rồi em anh cũng chẳng hiểu, nhưng @Trạng .... CÁ nó tag vào thì trả lời cho nó.
Anh nghĩ ae ở đây không ai sẽ đùa quá đâu em. Thế hôm trước anh hỏi em vụ người nhận vợt em đồng ý chưa vậy ?

tibhar_vn

Thượng Tá
Đúng rồi em anh cũng chẳng hiểu, nhưng @Trạng .... CÁ nó tag vào thì trả lời cho nó.
Anh nghĩ ae ở đây không ai sẽ đùa quá đâu em. Thế hôm trước anh hỏi em vụ người nhận vợt em đồng ý chưa vậy ?
Vâng, không ai đùa quá mà chỉ hỏi "khó quá" e đọc mãi mà chưa dám trả lời, tại tính e cũng hay phát ngôn ngẫu hứng, k suy nghĩ :p

o3ma

Đại Tá
Các bác nhầm rồi nếu nói chú Hugo này thì em đã ko nói địa địa điểm chớm đến thành phố vì mấy chú này hoạt động từ Cầu Vượt Quán Gỏi sát Hưng Yên rồi ạ. Ý em là các mem org ở HD sẽ cướp.h.gi... Đấy ạ. Nhắc đến mấy chú HuGo kia các bác cũng nên cẩn thận nhất là ai ít đi qua quốc lộ 5 địa phận Hd vì các chú ý nhiều lắm đấy.
Hóa ra là thế, hiểu nhầm ý chú. Nhóm cướp này định nhăm nhe cướp "hàng nóng" của hội Ham Vui và Tổng hội Treiber hả? Hôm đó a sẽ bố trí vài xe đặc chủng chở "cớm" đi yểm trợ. :)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Hóa ra là thế, hiểu nhầm ý chú. Nhóm cướp này định nhăm nhe cướp "hàng nóng" của hội Ham Vui và Tổng hội Treiber hả? Hôm đó a sẽ bố trí vài xe đặc chủng chở "cớm" đi yểm trợ. :)
Các bác muốn đi qua địa phận Hải Dương an toàn thì phải nộp lệ phí 5 cây Super Zhang jike Không là bị ăn rải đinh đấy.

Bình luận từ Facebook