Mời ae diễn đàn Bongban.org ở HN đi GL Hải phòng

phi hung

Đại Tá
Với tinh thần ae xa gần được hiểu biết lẫn nhau qua GL bóng bàn,theo ý kiến một số ae lần này tổ chức đi GL chuyến HP,đổi gió ở Đồ Sơn nếu có TG :D
Bác @o3ma
dạo này Pia ít quại nhìu lên mỏi gối tay run không lập topic được lên tui xin viết thay nhời bác :p
Ae diễn đàn ở HN ai đi được thì đều rất quý và trận trọng kính mời trước lạ sau quen :)
Còn số ae đã gắn bó trong vài lần off trước thì vẫn tinh thần Chơi-Giao lưu-Xả stress:p lên vẫn tham dự đầy đủ tuy có một số ae bận bất khả kháng thì không tham dự được
Off lần này dự 18 dương lịch do bác cả @o3ma trưởng đoàn @Dũng Cửu SHOP phó đoàn

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá

phi hung

Đại Tá
Đọc mãi vẫn không thấy tên mình. Ở nhà vậy.
@Red Arc bảo đang máu đi, tôi cũng muốn nhưng mà dư thế lày thì thôi. Chúng tôi quyết tâm ở nhà, 1 lời mời nó có giá trị hơn 10 cái vé máy bay.
Chán
Sorry các ông tiền bối,nếu các tiền bối ở xa mà đến tham dự được thì ae hội HV xin nhiệt liệt tiếp đón và chịu phạt ở Đồ sơn :)
TB: chương trình lần này mời các bác ở xa đến dự được thì Tôi xin thay mặt ae hội HV mời tất cả ae có nick trên Diễn đàn đến dự được thì Đại hội thành công Rực rỡ :D:D:D:D:D

Thanh Long GB

Đại Uý
Với tinh thần ae xa gần được hiểu biết lẫn nhau qua GL bóng bàn,theo ý kiến một số ae lần này tổ chức đi GL chuyến HP,đổi gió ở Đồ Sơn nếu có TG :D
Bác @o3ma
dạo này Pia ít quại nhìu lên mỏi gối tay run không lập topic được lên tui xin viết thay nhời bác :p
Ae diễn đàn ở HN ai đi được thì đều rất quý và trận trọng kính mời trước lạ sau quen :)
Còn số ae đã gắn bó trong vài lần off trước thì vẫn tinh thần Chơi-Giao lưu-Xả stress:p lên vẫn tham dự đầy đủ tuy có một số ae bận bất khả kháng thì không tham dự được
Off lần này dự 18 dương lịch do bác cả @o3ma trưởng đoàn @Dũng Cửu SHOP phó đoàn
Tiếc nhỉ vẫn ở TPHCM ko về kịp ko cũng xin 5 vé đi đồ Sơn

phi hung

Đại Tá
Em thì thực sự đang bận việc nhà chắc khó đi (cơ mà vẫn cố sắp xếp hy vọng tham gia được) nhưng xin anh @phihung bỏ tên em ra khỏi list để em có cơ hội làm trò hờn dỗi vì ko đc mời để phá xịt tinh thần vui chơi của anh em tí, cho ló hả dạ, mình ko vui thì ko thể để kẻ khác sướng đc :)
Chú chỉ đạo công khai thế thì không làm được rùi :)

Bình luận từ Facebook