Mời ae diễn đàn Bongban.org ở HN đi GL Hải phòng

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Cướp mặc áo vàng phải không? Thanks :)
Hoan hô cảnh sát giao thông
Một tay cầm gậy, một tay xin tiền
Các bác nhầm rồi nếu nói chú Hugo này thì em đã ko nói địa địa điểm chớm đến thành phố vì mấy chú này hoạt động từ Cầu Vượt Quán Gỏi sát Hưng Yên rồi ạ. Ý em là các mem org ở HD sẽ cướp.h.gi... Đấy ạ. Nhắc đến mấy chú HuGo kia các bác cũng nên cẩn thận nhất là ai ít đi qua quốc lộ 5 địa phận Hd vì các chú ý nhiều lắm đấy.

meoluoitmb

Đại Tá
Quay lại vấn đề HP đi. Hôm đó ông cố nếu tình hình ở nhà ổn. Đi bằng được nhé, giờ ông càng cố phải đi
Đầy bụng thì đi vệ sinh hay uống men tiêu hóa hoặc từ h đừng ăn những món gây đầy bụng nữa, còn đi hải Phòng từ chỗ tôi đi dễ thôi, chủ yếu từ ông đi tôi nghĩ mới khó, tôi đủ lực đi mà ông? sao ông cứ lo cho tôi vậy nhỉ?

VR46

Đại Tá
UP cho cái cần UP của @phihung :cool::cool::cool:
---
Với tinh thần ae xa gần được hiểu biết lẫn nhau qua GL bóng bàn,theo ý kiến một số ae lần này tổ chức đi GL chuyến HP,đổi gió ở Đồ Sơn nếu có TG :D @ Bác @o3ma dạo này Pia ít quại nhìu lên mỏi gối tay run không lập topic được lên tui xin viết thay nhời bác :p
Ae diễn đàn ở HN ai đi được thì đều rất quý và trận trọng kính mời trước lạ sau quen :)
Còn số ae đã gắn bó trong vài lần off trước thì vẫn tinh thần Chơi-Giao lưu-Xả stress:p lên vẫn tham dự đầy đủ tuy có một số ae bận bất khả kháng thì không tham dự được
Off lần này dự 18 dương lịch do bác cả @@o3ma trưởng đoàn @@Dũng Cửu SHOP phó đoàn

VR46

Đại Tá
Lên thôi, up cho nhẹ nhàng
----
Với tinh thần ae xa gần được hiểu biết lẫn nhau qua GL bóng bàn,theo ý kiến một số ae lần này tổ chức đi GL chuyến HP,đổi gió ở Đồ Sơn nếu có TG :D @ Bác @o3ma dạo này Pia ít quại nhìu lên mỏi gối tay run không lập topic được lên tui xin viết thay nhời bác :p
Ae diễn đàn ở HN ai đi được thì đều rất quý và trận trọng kính mời trước lạ sau quen :)
Còn số ae đã gắn bó trong vài lần off trước thì vẫn tinh thần Chơi-Giao lưu-Xả stress:p lên vẫn tham dự đầy đủ tuy có một số ae bận bất khả kháng thì không tham dự được
Off lần này dự 18 dương lịch do bác cả @@o3ma trưởng đoàn @@Dũng Cửu SHOP phó đoàn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em đang đánh giải, fang mẹ nó vợt vào đầu, sưng to tướng, ko hiểu là nguyên nhân gì, vào đây mới thấy là toàn anh em thân thiết choảng nhau.

Anh em giữ bình tĩnh, đợi em hết đau em tham gia với, toàn anh em cả, nhường nhau đâu có gì xấu nào.

Anh em giữ hoà khí để em bớt đau rồi vào chém gió nhé

Zynzyn

Banned
Em đang đánh giải, fang mẹ nó vợt vào đầu, sưng to tướng, ko hiểu là nguyên nhân gì, vào đây mới thấy là toàn anh em thân thiết choảng nhau.

Anh em giữ bình tĩnh, đợi em hết đau em tham gia với, toàn anh em cả, nhường nhau đâu có gì xấu nào.

Anh em giữ hoà khí để em bớt đau rồi vào chém gió nhé
Thế là chú hiểu vì sao lại choảng vào đầu rồi nhé :)

Bình luận từ Facebook