Lại thách đấu bóng bàn các vận động viên Hạng ruồi !

Hưng Hà VT

Trung Uý
Có phải bạn tên là Tuấn - CA Thanh Ba quê ở Phù Ninh ko? Hôm nào lên Thanh Ba công tác giao lưu tí nhỉ...Mình đánh ở trình độ E thôi...Có giao lưu được ko? hĩc

Ông anh trình E này thì phải chấp khoảng 3-4 quả thì mới cân cửa được anh danton ah ;);) non và xanh lắm

dantoon

Trung Sỹ
Có phải bạn tên là Tuấn - CA Thanh Ba quê ở Phù Ninh ko? Hôm nào lên Thanh Ba công tác giao lưu tí nhỉ...Mình đánh ở trình độ E thôi...Có giao lưu được ko? hĩc

công - agribank thì em nghe thấy tiếng rồi.
hi. trên Thanh Ba bây giờ chỉ còn em và Dũng tít là chơi thường xuyên thôi, mọi người chuyển tenis hết rồi. Thấy phong trào đi xuống mà buồn.

dantoon

Trung Sỹ
Trên thanh ba có CLB ở chỗ nào nhỉ?Chỉ biết CLB ở Hạ Hòa thui...chứ ở thanh ba chưa đánh lần nào..hix..

Hạ hòa chỉ có CLB kho bạc là đánh tốt, nhưng so với Thanh Ba thì kém hơn 2 bóng.
CLB của em ở xã Đồng Xuân , cách Agribank huyện Thanh Ba khoảng 2km

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm nay bác dantoon Tuấn qua giao lưu đi muộn quá mới đánh đc có vài trận. Rất vui đc gặp và giao lưu với bác 1 con người cởi mở, dễ gần :)
Hẹn gặp lại bác nhé...!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chết...chết...Bác Tuấn định về Lâm Thao oanh tạc ai ngờ nát hàng mấy hôm nay chả thấy lên họp báo gì nữa vậy :) Không biết bác đã về đến nhà chưa nhỉ =))

dantoon

Trung Sỹ
Chết...chết...Bác Tuấn định về Lâm Thao oanh tạc ai ngờ nát hàng mấy hôm nay chả thấy lên họp báo gì nữa vậy :) Không biết bác đã về đến nhà chưa nhỉ =))

hj. Xuống Lâm Thao được đón tiếp nhiệt tình thật quá đã, thank anh em Lâm Thao. Hẹn ngày sớm nhất , sức khỏe tốt nhất sẽ xuống Lâm Thao oánh nát hàng anh em nơi đây.
( Note Dũng: quả phát của chú nếu quen bóng có thể giật ngay được , anh đang nghĩ cách >.....<)

Trau_CoDoc

Trung Uý
hj. Xuống Lâm Thao được đón tiếp nhiệt tình thật quá đã, thank anh em Lâm Thao. Hẹn ngày sớm nhất , sức khỏe tốt nhất sẽ xuống Lâm Thao oánh nát hàng anh em nơi đây.
( Note Dũng: quả phát của chú nếu quen bóng có thể giật ngay được , anh đang nghĩ cách >.....<)

Á ah. Đây rùi :) Giờ mới hoàn hồn lên họp báo đc ah anh :) Nếu muốn quen quả giao bóng của e thì a phải chịu khó xuống đây nộp bia rồi :D Hẹn gặp a sớm nhé. Hehe

Có phải bạn tên là Tuấn - CA Thanh Ba quê ở Phù Ninh ko? Hôm nào lên Thanh Ba công tác giao lưu tí nhỉ...Mình đánh ở trình độ E thôi...Có giao lưu được ko? hĩc[/QUOTE

Thôi đi Công phởn, chú cứ nằm ở nhà đắp chiếu mà chém gió, lúc nào chú cảm thấy xung cơ nhất thì lên Bình Liễu đặt sẵn 2 mâm rượu thịt rồi gọi điện cho anh nhé. Dạo này công lực anh hơi yếu nên uống nhanh say lắm vì vậy chú không lo tốn tiền vs anh như trước đâu.Bia

Có phải bạn tên là Tuấn - CA Thanh Ba quê ở Phù Ninh ko? Hôm nào lên Thanh Ba công tác giao lưu tí nhỉ...Mình đánh ở trình độ E thôi...Có giao lưu được ko? hĩc[/QUOTE

Thôi đi Công phởn, chú cứ nằm ở nhà đắp chiếu mà chém gió, lúc nào chú cảm thấy xung cơ nhất thì lên Bình Liễu đặt sẵn 2 mâm rượu thịt rồi gọi điện cho anh nhé. Dạo này công lực anh hơi yếu nên uống nhanh say lắm vì vậy chú không lo tốn tiền vs anh như trước đâu.Bia

Lâu lắm rồi mới thấy bác Tuấn lên chém gió nhỉ....Dạo này bác luyện công ở đâu thế..hôm nào vào SOS đánh đi..ở trong đấy jo bàn vàn sân đẹp lắm rồi...:D

Lâu lắm rồi mới thấy bác Tuấn lên chém gió nhỉ....Dạo này bác luyện công ở đâu thế..hôm nào vào SOS đánh đi..ở trong đấy jo bàn vàn sân đẹp lắm rồi...:D
Hjhj, từ hôm cưới đến nay không đi đánh bóng được. Đố biết tại sao???
Trong SOS có nhiều cao thủ để đánh vs bác không? nếu chú khoái thì hôm nào rảnh anh vs chú làm nồi lẩu nhé.Bia
Lâu không chơi nhưng Công phởn thì chén đơn giản lắm.;)

Hjhj, từ hôm cưới đến nay không đi đánh bóng được. Đố biết tại sao???
Trong SOS có nhiều cao thủ để đánh vs bác không? nếu chú khoái thì hôm nào rảnh anh vs chú làm nồi lẩu nhé.Bia
Lâu không chơi nhưng Công phởn thì chén đơn giản lắm.;)

Tưởng gì chứ nồi lẩu thì đơn giản. Hôm nào bác vào SOS đánh đi..Trong đấy không những nhiều mà còn quá nhiều luôn..:D

Bình luận từ Facebook