Lại thách đấu bóng bàn các vận động viên Hạng ruồi !

Trau_CoDoc

Trung Uý
em cũng chưa đánh với Đăng ngựa hoặc Phúc Anh lần nào nhưng em nghĩ mình ngang ngửa với các tay vợt hạng D diễn đàn.
bác cho em địa chỉ đi, em hay xuống HN lắm đó

Ở Thanh Ba có Cường, Nam trước cùng đội tuyển tỉnh với Phúc Anh và Đăng ngựa. Nếu bác đánh ngang với Cường & Nam thì khả năng vẫn dưới Phúc Anh và Đăng ngựa 2-3 bóng. Đó là trc đây còn bây giờ thì em không biết Cường & Nam có còn đc phong độ như xưa không nữa, Trong khi Phúc Anh & Đăng Ngựa chinh chiến liên miên :). Phúc Anh trình A non. Đăng Ngựa trình B khá. 2 tay vợt này đẳng cấp không chênh lệch là bao...

Hưng Hà VT

Trung Uý
Ở Thanh Ba có Cường, Nam trước cùng đội tuyển tỉnh với Phúc Anh và Đăng ngựa. Nếu bác đánh ngang với Cường & Nam thì khả năng vẫn dưới Phúc Anh và Đăng ngựa 2-3 bóng. Đó là trc đây còn bây giờ thì em không biết Cường & Nam có còn đc phong độ như xưa không nữa, Trong khi Phúc Anh & Đăng Ngựa chinh chiến liên miên :). Phúc Anh trình A non. Đăng Ngựa trình B khá. 2 tay vợt này đẳng cấp không chênh lệch là bao...

Cậu Cường và Nam này thì em biết,Nam thì học dưới em 2 khóa ở Cấp 3 Việt Trì,còn Cường thì trước cùng bảng với em và Phúc Anh ở giải trẻ,nhưng lâu rồi không xem,không biết trình độ 2 cậu này thế nào,Phúc Anh ^thì hè vừa rồi đánh ở xưởng May cùng em suốt,quả trái giờ quá khủng khiếp ^^

Mr.Nam

Binh Nhất
Các bác có biết hiện giờ cao thủ ở Phú Thọ gồm những ai không? Tầm B diễn đàn trở lên chẳng hạn.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Các bác có biết hiện giờ cao thủ ở Phú Thọ gồm những ai không? Tầm B diễn đàn trở lên chẳng hạn.

Phú Thọ ah. Em xem nào
Lê Tiến Đạt (Thị xã PT) giờ đánh cho QĐ: Trình @
Tạ Hồng Khánh(Lâm Thao) giờ đánh cho T&T: Trình A
Thao khỉ (Lâm Thao) : Trình B
Phúc Anh(Việt Trì) Trình đầu A
Đăng Ngựa: Trình B
Công mắm (Việt trì): Trình B
Việt Anh (Việt trì) Trình B
Chung Ỏng(Việt Trì): Trình B
........................................
Đội CA tỉnh:
Phong (Thái): đang đánh A nhưng có lẽ tầm B cứng
Long (Con): Trình B cứng
Linh (Choi): Trình B
Còn lại những tay vợt trình thấp hơn những tay vợt trình B ở trên 1 chút tầm C cứng thì đông như quân nguyên. AE nào ở Phú Thọ vào điểm nốt giùm. Thanks!!!

Last edited:
hum trước t vừa xuống việt trì làm mưa làm gió ở Nghĩa Hưng, các cao thủ đi vắng , tội nghiệp ^^
Dạo này các cao thủ ở Nghĩa Hưng đều đang luyện công hết nên bạn xuống không gặp là phải rồi. Thấy mấy ông già trong CLB gọi điện cầu cứu nhưng khổ nỗi " nước xa không cứu được lửa gần" Đã cho vào sổ thù vặt. Hẹn sẽ sớm gặp tại Nghĩa Hưng. Sau giải vô địch tỉnh bạn nhé.Bia

KunKa

Binh Nhất
Dạo này các cao thủ ở Nghĩa Hưng đều đang luyện công hết nên bạn xuống không gặp là phải rồi. Thấy mấy ông già trong CLB gọi điện cầu cứu nhưng khổ nỗi " nước xa không cứu được lửa gần" Đã cho vào sổ thù vặt. Hẹn sẽ sớm gặp tại Nghĩa Hưng. Sau giải vô địch tỉnh bạn nhé.Bia

Bác cho em hỏi chút là giải VDT bao giờ bắt đầu thế ạ ? và thi đấu trong bao nhiêu ngày ?
Cảm ơn bác !

dantoon

Trung Sỹ

thỉnh thoảng em cầm giỏ đi bắt tôm bắt tép thôi
đợi khi bác ở nhà thì em lại chạy sang Đồng Tâm kiếm cơm. hoho

Bình luận từ Facebook