Lại thách đấu bóng bàn các vận động viên Hạng ruồi !

AndroCS7

Đại Tá
Vẫn chưa có dịp gặp a T7 nhưng nghe khẩu khí thế này chắc chấp e 3,4 quả quá :( toàn đi chu du khắp nơi giao đấu thế này sao đàn e theo kịp đc

hhgiangho

Binh Nhì
Sao bác không vào CLB Công an tỉnh giao lưu nhỉBia. CLB cũng có đầy đủ trình độ A, B, C... cho bạn giao lưu. Rất mong gặp bạn trong những ngày gần đây

Last edited:

dantoon

Trung Sỹ
Bác dantoon lần trước lên Nghĩa Hưng giao lưu thế nào em hỏi mà vẫn chưa thấy trả lời :S lâu rồi không thấy ai cập nhật thông tin về Nghĩa Hưng cho biết :( :(

hum trước mình vào Nghĩa Hưng thì các cao thủ đi vắng, chỉ còn vài bác lớn tuổi ở nhà, mình đánh giao lưu với mỗi bác 1 trận nhưng vì được lợi thế về sức khỏe nên mình toàn thắng 3 - 0 .
Chiều nay mình xuống VT xem thi đấu giải tỉnh, có thể sẽ tạt vào NH giao lưu tí (nếu thời gian cho phép)

Hưng Hà VT

Trung Uý
hum trước mình vào Nghĩa Hưng thì các cao thủ đi vắng, chỉ còn vài bác lớn tuổi ở nhà, mình đánh giao lưu với mỗi bác 1 trận nhưng vì được lợi thế về sức khỏe nên mình toàn thắng 3 - 0 .
Chiều nay mình xuống VT xem thi đấu giải tỉnh, có thể sẽ tạt vào NH giao lưu tí (nếu thời gian cho phép)

Nước xa không cứu được lửa gần rồi,hic hic,anh cứ lên NH hỏi về Bổn thì ai cũng biết thôi " tên của em ở nhà " ;);)

dantoon

Trung Sỹ
Sao bác không vào CLB Công an tỉnh giao lưu nhỉBia. CLB cũng có đầy đủ trình độ A, B, C... cho bạn giao lưu. Rất mong gặp bạn trong những ngày gần đây

anh chơi ở CLB C.A tỉnh hả
em thấy không khí trong đó có vẻ căng thẳng. em ở cấp huyện lên tỉnh nói gì thì nói chứ vẫn ngại các sếp lắm
hi. Thể thao thì thoải mái vẫn sướng hơn

Có phải bạn tên là Tuấn - CA Thanh Ba quê ở Phù Ninh ko? Hôm nào lên Thanh Ba công tác giao lưu tí nhỉ...Mình đánh ở trình độ E thôi...Có giao lưu được ko? hĩc

Bình luận từ Facebook