Khai trƯƠng clb bóng bàn Đoàn kẾt - sỐ 2 ngõ 66 phỐ ái mỘ long biên hn

ducgt3

Binh Nhất
Vòng 1/16 Giải bóng bàn ORG, trên sân nhà Đội Đức Thẩm D tiếp đội Plusssz. Kết quả thắng với tỷ số sít sao 5-4.
Một số hình ảnh diễn biến trận đấu

Đội hình Đức Thẩm

Hai đội chụp lưu niệm trước giờ bóng lăn

Khởi động

Hội ý trước trận đấu

Vì tính quan trọng trận đấu, vẻ căng thẳng hiện rõ trên khuôn mặt "bầu Tấn"

Bầu Hiệp

Trận khai mạc: Nguyễn Minh Tú vs Phạm Sơn Tùng

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Chúc câu lạc bộ ngày càng phát triển hơn...Sân lát gạch rất hợp lý, bàn rất đẹp, thấy mà thèm, khung ảnh VĐV nổi tiếng trung quốc treo trên tường rất đẹp, rất sinh động, tạo rất hứng thú cho VĐV tới thi đấu...........Đẹp, Đẹp, Đẹp, Sạch sẽ rất chuyên nghiệp, trang phục vđv rất đẹp........

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chúc câu lạc bộ ngày càng phát triển hơn...Sân lát gạch rất hợp lý, bàn rất đẹp, thấy mà thèm, khung ảnh VĐV nổi tiếng trung quốc treo trên tường rất đẹp, rất sinh động, tạo rất hứng thú cho VĐV tới thi đấu...........Đẹp, Đẹp, Đẹp, Sạch sẽ rất chuyên nghiệp, trang phục vđv rất đẹp........

Sân thì rất đẹp, bàn đẹp. Tiếc cái em qua không có đối thủ bác à. Buồn ghê:cool:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nay trời mát mà phong độ kém quá, bị T7 quất cho 3 roi vào mông đến giờ vẫn còn rát. Haizz...

3-1 chứ bác. Bác còn hạnh phúc chán.. Như chú Tú gai ( đánh ngang ăn bác Huy dao phay hôm trước). Hôm nay em chấp 2 mà Tú gai đi nhanh 3 bát, cứ đòi oánh lượt về.. Hic. CLB Đoàn Kết khả năng là mỏ xèng rửa xe của T7. Thu nhập đều quá:)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ma cái ông Tấn " xồm" đúng là Bầu thật. Cứ em oánh trận nào là ông Bầu này quay sang động viên, chỉ đạo đối phương của em. Haizz

ducgt3

Binh Nhất
Ma cái ông Tấn " xồm" đúng là Bầu thật. Cứ em oánh trận nào là ông Bầu này quay sang động viên, chỉ đạo đối phương của em. Haizz

Người ta biết chú đánh hay nên động viên người đánh yếu là đúng rùi. miễn là không ảnh hưởng đến trận đấu. Sợ gì? T7 bản lĩnh lắm kia mà? Chờ anh ngâm nước nóng cho đỡ rát đ.í.t rồi mai phục thù ha?

gangtoojee

Binh Nhì
Bác này là ai thế nhỉ??? Rất vui được giao lưu với bác!!!
E cũng chưa biết Bác oánh thế nào,nhưng nghe giang hồ đồn là hay lắm.he he.E là chủ nhiệm clb Đông Thái.E oánh gà ko giao lưu đk nhưng nghe chừng Bác muốn san phẳng Clb E khó đấy.E đảm báo có 2 đối thủ Bác khó nhằn đấy.he he.Nếu Bác ko có đối thủ thì Bác thu xếp A E 2 Clb giao lưu.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
E cũng chưa biết Bác oánh thế nào,nhưng nghe giang hồ đồn là hay lắm.he he.E là chủ nhiệm clb Đông Thái.E oánh gà ko giao lưu đk nhưng nghe chừng Bác muốn san phẳng Clb E khó đấy.E đảm báo có 2 đối thủ Bác khó nhằn đấy.he he.Nếu Bác ko có đối thủ thì Bác thu xếp A E 2 Clb giao lưu.

Bác này kiếm của Clb Đoàn kết chứ ra ngoài cũng toàn bị nhằn thôi có gì mà chú cứ phải quảng cáo.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Ok, mình đánh thường thôi, C non... Anh em Đoàn Kết đa phần đang oánh D diễn đàn. Bác cho biết trình anh em bên đó để cân kèo bác à!!!

gangtoojee

Binh Nhì
Ok, mình đánh thường thôi, C non... Anh em Đoàn Kết đa phần đang oánh D diễn đàn. Bác cho biết trình anh em bên đó để cân kèo bác à!!!

Ae bên E cũng còn non kinh nghiệm,oánh C diễn đàn thôi.Hôm nọ giao lưu bên Clb Đức thẩm vừa nhắc tới Bác Tuấn 7 nên Ae cũng muốn giao lưu.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ae bên E cũng còn non kinh nghiệm,oánh C diễn đàn thôi.Hôm nọ giao lưu bên Clb Đức thẩm vừa nhắc tới Bác Tuấn 7 nên Ae cũng muốn giao lưu.

Oánh đồng đội 3 người hả bác?? Hay làm 2 trận đồng đội đi, hạng C và D. Đội C Đoàn kết dự kiến gồm: Cường vợt dọc, Hiền đường sắt, TS7. Hạng D gồm: Đức cận, Phong hoa quả, Hải đen... Để mai em bàn với anh em bên Đoàn Kết. Bác cho đội hình bên Đông Thái được không???

gangtoojee

Binh Nhì
Oánh đồng đội 3 người hả bác?? Hay làm 2 trận đồng đội đi, hạng C và D. Đội C Đoàn kết dự kiến gồm: Cường vợt dọc, Hiền đường sắt, TS7. Hạng D gồm: Đức cận, Phong hoa quả, Hải đen... Để mai em bàn với anh em bên Đoàn Kết. Bác cho đội hình bên Đông Thái được không???

Vụ này mới hay nhé,hay ở chỗ bên Bác toàn người có số má cả rồi,mà bên E thì toàn người ko tên tuổi.A phong hoa quả gặp E là nhận ra ngay.
Đội hình bên E có hạng C : Đăng Tóc đỏ - Long Con - Việt Cận
Đội hình hạng D : Hà Từ sơn ( đã gặp A Phong) - Huy còi( Từ Sơn)...

Last edited:

ducgt3

Binh Nhất
Vụ này mới hay nhé,hay ở chỗ bên Bác toàn người có số má cả rồi,mà bên E thì toàn người ko tên tuổi.A phong hoa quả gặp E là nhận ra ngay.
Đội hình bên E có hạng C : Đăng Ngựa - Long Con - Việt Cận
Đội hình hạng D : Hà Từ sơn ( đã gặp A Phong) - Huy còi...

Vụ này hay đấy Gangtoojee, T7 à. Mong khớp lệnh sớm

Bình luận từ Facebook