Khai trƯƠng clb bóng bàn Đoàn kẾt - sỐ 2 ngõ 66 phỐ ái mỘ long biên hn

tuấn số 7

Thiếu Uý
bác sang san bằng đông thái trước khi bọn e sang ủi clb bác :)) mong bác sang sớm sớm =))

Đoàn Kết k phải CLB mình hay tham gia, mình nơi nào có mồi ngon là lên đường.. Mà nghe đâu mấy ông Đoàn Kết sợ đội Đông Thái thì phải, cầu viện cả ông Hậu Thành Cổ về ( mà ông Hậu mình oánh cho nát hàng). Cảm thấy không vui lắm. Hay thôi vụ san bằng Đông Thái cứ để đội GPMB gồm anh Huy dao phay, anh Hướng ruồi, Thắng ủn và TS7 thì có khi vui hơn:)

gangtoojee

Binh Nhì
Đoàn Kết k phải CLB mình hay tham gia, mình nơi nào có mồi ngon là lên đường.. Mà nghe đâu mấy ông Đoàn Kết sợ đội Đông Thái thì phải, cầu viện cả ông Hậu Thành Cổ về ( mà ông Hậu mình oánh cho nát hàng). Cảm thấy không vui lắm. Hay thôi vụ san bằng Đông Thái cứ để đội GPMB gồm anh Huy dao phay, anh Hướng ruồi, Thắng ủn và TS7 thì có khi vui hơn:)

Ủa,Bác lại chuyển hướng rồi à,mấy tay vợt kia từ từ tính.E muốn cho Ae cọ xát giao lưu với Bác trước đã nhỉ?Cứ làm 1 trận đơn giữa 1 tay vợt trẻ ko tên tuổi bên E với Bác để Bác có oánh giá về Đông Thái nhé ^^ Nhận lời chứ Bác Tuấn

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ủa,Bác lại chuyển hướng rồi à,mấy tay vợt kia từ từ tính.E muốn cho Ae cọ xát giao lưu với Bác trước đã nhỉ?Cứ làm 1 trận đơn giữa 1 tay vợt trẻ ko tên tuổi bên E với Bác để Bác có oánh giá về Đông Thái nhé ^^ Nhận lời chứ Bác Tuấn

Chơi thôi, hẹn ngày đi bạn????????? Mà không tên tuổi trong bóng bàn cũng phải có cái tên chứ:)

haidangvt

Thượng Sỹ

không sao đâu bác t7 ạ...bác cứ mang đội hình mạnh nhất sang...e sẽ tiếp nhiệt tình tất...nếu k chê mai bác dẫn đội sang giao lưu...e nóng lòng lắm rồi :d

haidangvt

Thượng Sỹ
Chơi thôi, hẹn ngày đi bạn????????? Mà không tên tuổi trong bóng bàn cũng phải có cái tên chứ:)

phải chiều khách chứ a...mang ai sang cũng đc...giao lưu là chính mà...:) bác t7 đánh nát hàng chú hậu thành cổ thì k phải cỡ vừa đâu a nhé :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tính mình thì thích đâu vui là chơi, k quan trọng trình độ chứ cứ kè kè độ, chỉ muốn ăn người thì mình ghét nhất. Được chơi là vui rồi chứ chưa đánh đã sợ thua thì về mà đánh bóng với vợ cho đỡ sợ:(

haidangvt

Thượng Sỹ
Đoàn Kết có 1 số bác rất nhiệt tình, ai cũng oánh. Nhưng cũng có 1 số bác chỉ thích nằm đắp chăn ở nhà chờ độc lập:(

vậy e mời bác vs tư cachs cá nhân sang clb e chơi 1 hôm a e mình giao lưu...mai là ngày lành tháng tốt để chuẩn bị đón trung thu...kính mời bác sang bên e :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
vậy e mời bác vs tư cachs cá nhân sang clb e chơi 1 hôm a e mình giao lưu...mai là ngày lành tháng tốt để chuẩn bị đón trung thu...kính mời bác sang bên e :)

Mình k hứa trước nhưng 90% chiều mai sang trinh sát cho tổ công tác giải phóng mặt bằng:))

gangtoojee

Binh Nhì
Chưa biết địa chỉ đâu Đăng ơi??? Cho mình cái địa chỉ??
73 Võng Thị _ tây hồ.Mai A có lẽ ko sang được,Đăng cho Long Con ra tiên phong tiếp chiêu A Tuấn trước nhé.Các chú nhớ học hỏi đấy,để tỷ số đẹp cho A.Để sang tuần sang Gia Lâm còn có cửa vào chứ :)

haidangvt

Thượng Sỹ
A tuấn nhớ mang theo binh hùng tướng mạnh không nhỡ không ai đưa về thì bọn e k biết ăn nói sao vs chủ nhiệm đâu hehe

Bình luận từ Facebook