Khai trƯƠng clb bóng bàn Đoàn kẾt - sỐ 2 ngõ 66 phỐ ái mỘ long biên hn

ducgt3

Binh Nhất
Chào bác ducgt3!
Trước đây nhà tôi cũng ở khu vực Ái Mộ, Bồ Đề nhà ở gần chân đê, đoạn gần khu vực tập thể cầu phà cũ. ko biết ngõ 66 nằm ở đoạn nào ? thỉnh thoảng tôi vẫn về chơi vì có nhiều bạn ở ái mộ, lâm du...
Khi nào rảnh về Bồ đề tôi ghé qua clb của bác chơi giao lưu chút... ( trình bóng thì phọt phẹt thôi bác ạ).

Chào bác! Nếu bác đã từng ở Ái Mộ thì nói bác dễ hiểu thôi. Bác cứ đi đường Hoàng Như Tiếp khoảng 500m rẽ phải là ngõ 66 hoặc bác đến trường Quốc tế Well Spring, nhìn chếch bên kia đường là sẽ thấy biển CLB Đoàn Kết thôi ạ. Hoan ngênh bác về chơi, ở đây ngoài những người chơi được, còn lại cũng bình thường thôi. Như em đây trình cũng chỉ cao hơn mặt bàn chút chút thôi bác ạ!

NDB55

Thượng Tá
Chào bác chủ nhà. Quê hương tôi ở Ngọc thụy Gia lâm, 3 năm học cấp 3 NGT hay qua Ái mộ lắm. Nay vẫn hay về thăm quê nhưng chưa một lần giao lưu BB ở đó. Xin hỏi bác ở đó có nhiều tay vợt trẻ khoảng U60 như tôi không? nếu hơn thì ngại lắm, tôi muốn có dịp về quê thì tiện thể giao lưu cái.

ducgt3

Binh Nhất
Chào bác chủ nhà. Quê hương tôi ở Ngọc thụy Gia lâm, 3 năm học cấp 3 NGT hay qua Ái mộ lắm. Nay vẫn hay về thăm quê nhưng chưa một lần giao lưu BB ở đó. Xin hỏi bác ở đó có nhiều tay vợt trẻ khoảng U60 như tôi không? nếu hơn thì ngại lắm, tôi muốn có dịp về quê thì tiện thể giao lưu cái.

Khà khà. Thấy bác yêu đời ghê! CLB em phổ biến những tay vợt già 1960s đổ về sau thôi. Hoan nghênh bác về chơi!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ngày mai đi đông thế có khi phải làm trân đồng đội, bên kia chấp cả CLB xếp người, trong đó có cả T7 nữa cho trận đấu nhiều bia!

Anh mà vào thì đội Đoàn Kết lại mạnh quá, thôi mai cứ sang rồi tính. Dạo này ít có đối thủ kể cũng buồn...

tuy

Binh Nhì
Đúng đấy ạ! Hôm nào rỗi kính mời bác qua chơi.

Cảm ơn, nếu có điều kiện thể nào mình cũng xếp hàng xin các bác vài chiêu. Năm rồi mình có di cùng người bạn tên Tùng ghé thăm giao lưu, ae ở đó tất nhiệt tình, nhất là bác chủ, rất mê bóng. Bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cảm ơn, nếu có điều kiện thể nào mình cũng xếp hàng xin các bác vài chiêu. Năm rồi mình có di cùng người bạn tên Tùng ghé thăm giao lưu, ae ở đó tất nhiệt tình, nhất là bác chủ, rất mê bóng. Bia

Bác rảnh mời bác qua chơi. Anh Xá chủ CLB rất niềm nở bác à. Rất hân hạnh được đón tiếp bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Drhongson

Đại Tá

Bác cứ về mùa thu này bọn em sẽ chở bác vươt sông sang đánh phá ngay.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chiều nay anh em sang đánh phá CLB thì đi qua Cầu Chương Dương khoảng 500m, nhìn bên phải đường Nguyễn Văn Cừ thấy ngõ 118 Nguyễn Văn Cừ thì rẽ vào. Đi thẳng khoảng 300m thấy có 01 ngôi đền, đi qua rẽ trái, đi thẳng khoảng 300 m nhìn bên trái thấy có chữ CLB Đoàn Kết là đến nơi. Chiều nay trận đấu giữa anh Cường vợt dọc và LLTT căng thẳng, quyết liệt đấy!!!

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay anh em sang đánh phá CLB thì đi qua Cầu Chương Dương khoảng 500m, nhìn bên phải đường Nguyễn Văn Cừ thấy ngõ 118 Nguyễn Văn Cừ thì rẽ vào. Đi thẳng khoảng 300m thấy có 01 ngôi đền, đi qua rẽ trái, đi thẳng khoảng 300 m nhìn bên trái thấy có chữ CLB Đoàn Kết là đến nơi. Chiều nay trận đấu giữa anh Cường vợt dọc và LLTT căng thẳng, quyết liệt đấy!!!

Chiều qua trong khuôn khổ đánh phân hạng trình độ chuẩn bị cho cuộc chiến Ái mộ - Bồ đề thì LLTT đã bị Spy và TS7 đập cho nát hàng ợ mấy chục bia. Chính vì thế hôm nay nếu có đánh đồng đội thì LLTT chỉ có khả năng đánh thứ yếu hoặc ngồi dự bị nếu HR có phong độ cao. Với phong độ èo uột như thế này LLTT dễ bị nát hàng trước tay vợt số má Quận Long biên Cường vợt dọc.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chiều qua trong khuôn khổ đánh phân hạng trình độ chuẩn bị cho cuộc chiến Ái mộ - Bồ đề thì LLTT đã bị Spy và TS7 đập cho nát hàng ợ mấy chục bia. Chính vì thế hôm nay nếu có đánh đồng đội thì LLTT chỉ có khả năng đánh thứ yếu hoặc ngồi dự bị nếu HR có phong độ cao. Với phong độ èo uột như thế này LLTT dễ bị nát hàng trước tay vợt số má Quận Long biên Cường vợt dọc.

LLTT hôm qua thua bác Spy về bị tự kỷ nặng, suốt từ sáng k dám ho he gì. Em nghĩ khả năng cho chú LLTT chân dự bị thôi bác Spy à k dễ nát hàng quá!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Kết quả nhanh trận cầu đinh: Anh Cường vợt dọc- Thắng ủn: 1-3. Thắng ủn đã rất xuất sắc trong trận đấu này khi khắc chế hết quả chặn đẩy chuội của anh Cường...

Bình luận từ Facebook