hurricane king 3,hurricane hao 3,hurrricane long 2, TG 7-CP,TG7-CP2,PG7,PG9

dungdienanh

Trung Uý
anh dũng ơi
HAO 3 VÀ LONG 2
anh so sánh 2 cây này 1 chút được k?????????????

Hao3 dễ đánh kiểm soát tốt công thủ đều tốt khá giống jun nhưng cán cầm thích và cân bằng hơn cây Long2 thì ai thích dòng cốt gỗ là chính thì rất ok tốc độ cao gần xa bàn đều hay đường bóng đi khó lường mình đang đánh ballwell chuyển sang cây này vì nảy và êm hơn nhất là cán cầm vừa tay mình

Dũng Cửu

Đại Tá
Lạ nhỉ, cốt của bác Dũng toàn chỉ có seri 1 bên là sao?

hi hi theo mình hiểu thì tất cả các dòng cốt đời mới của hãng :) DHS đều có seri 1 bên nếu nhìn từ chính diện là bên trái và các dòng cốt cao cấp như long,long2,king,king2,king3,hao2,hao3 có thẻ in số seri cả ở cốt(ở cốt dòng cao cấp cũng chỉ có seri chính diện phía bên trái) và thẻ trùng khớp với nhau,và ở thẻ in thông số kỹ thuật của cốt vợt!
- Và ở thời điểm các lô hàng mới nhất của hãng DHS ngay tại thị trường nội địa và xuất khẩu đều như vậy chỉ in seri phía bên trái nếu nhìn chính diện :)

Last edited:

thangRau

Đại Uý
Lạ nhỉ, cốt của bác Dũng toàn chỉ có seri 1 bên là sao?

hi hi theo mình hiểu thì tất cả các dòng cốt đời mới của hãng :) DHS đều có seri 1 bên nếu nhìn từ chính diện là bên trái và các dòng cốt cao cấp như long,long2,king,king2,king3,hao2,hao3 có thẻ in số seri cả ở cốt(ở cốt dòng cao cấp cũng chỉ có seri chính diện phía bên trái) và thẻ trùng khớp với nhau,và ở thẻ in thông số kỹ thuật của cốt vợt!
- Và ở thời điểm các lô hàng mới nhất của hãng DHS ngay tại thị trường nội địa và xuất khẩu đều như vậy chỉ in seri phía bên trái nếu nhìn chính diện :)

A đang dùng cây Hao 3 có cả 2 dòng số khắc trên cốt nhé,

kienpt108

Thượng Sỹ
Em test thử King 3 với FH baracuda, BH Acuda S3 thấy ổn lắm, đòn ác đã man, ai mà kiểm soát tốt để đánh FH T64 thì giật mất bóng luôn...

docmaorg

Đại Tá
Em test thử King 3 với FH baracuda, BH Acuda S3 thấy ổn lắm, đòn ác đã man, ai mà kiểm soát tốt để đánh FH T64 thì giật mất bóng luôn...

Mới đánh thấy sướng đúng ko em. Đánh mấy hôm đi xem có nhược điểm gì ko.

thangRau

Đại Uý

Dũng Cửu

Đại Tá

Em này dễ chơi mà tốc độ cao,mỏng nhưng lại không rung nói chung ai ưa thích tốc độ thì quả là lựa chọn tuyệt vời

ducnm

Đại Tá
Haiz, không nên gọi long carbon là long thường, vì công nghệ cao hơn hẳn Long gỗ không nhé! nên đính chính lại đê ^^
P/s: cụm từ "Long thường", khởi nguồn từ ông D9 mà ra, khi mang nó về VN. Vậy thôi, ở Tung của chả thấy gọi như vậy.
hi hi ảnh ở link đó chắc mấy bạn IT xử lý hình ảnh nhầm mai anh sẽ đến chỉnh lại cho chuẩn ,cây Long thường khoảng 3tr 750k đấy em :D

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
Hao 2 đã có hàng và giá em đó 2 triệu 450k các bạn nhé!cây này thiên về sự khống chế và cảm giác những bác đang chơi những dòng cốt ayrale carbon,zilon thuần gỗ không sử dụng em này thì đúng là thứ vũ khí sắc bén ^_^

dung.vima

Moderator
Hao 2 đã có hàng và giá em đó 2 triệu 450k các bạn nhé!cây này thiên về sự khống chế và cảm giác những bác đang chơi những dòng cốt ayrale carbon,zilon thuần gỗ không sử dụng em này thì đúng là thứ vũ khí sắc bén ^_^

Ặc Hao 2 k còn giá ưu đãi 1t6 như đợt trước hả anh ?

Bình luận từ Facebook