hurricane king 3,hurricane hao 3,hurrricane long 2, TG 7-CP,TG7-CP2,PG7,PG9

Dũng Cửu

Đại Tá
HẢO HẢO HẢO Tuấn nhé ;) D9 có 2 kiếm - Oánh với mìn bằng Long2 thua vội giở Hao 3 ra nhưng cũng ko lại được Hehe ;) Bia

:mad: hừm anh Hạnh thịt mình trên bàn bóng xong bảo toàn thắng lợi !d9 đang định thịt trên bàn biaBiaBia thì cáo ốm về mất..mà giờ phải xuống 1 bóng thôi

kodematem

Trung Sỹ
anh D9 ơi cho em hỏi tý Long2 FH h3 neo pro blue,nên chon BH ten 64 hay ten 05fx ?em giật trái ,chặn đẩy.cảm ơn anh
hôm nào em ra HN anh chi giáo thêm về cách dánh mặt tàu

Dũng Cửu

Đại Tá
anh D9 ơi cho em hỏi tý Long2 FH h3 neo pro blue,nên chon BH ten 64 hay ten 05fx ?em giật trái ,chặn đẩy.cảm ơn anh
hôm nào em ra HN anh chi giáo thêm về cách dánh mặt tàu

theo anh thì nên đánh ten 64 giật trái bóng cắm và xoáy hơn,chặn đẩy bóng cũng ác hơn ten 05fx

Dũng Cửu

Đại Tá
HURRICANE KING II giá 2tr450k

HURRICANE HAO II đang được hỗ trợ tại VN giá 1tr600k gỗ vảy cá cực đẹp nói nên chất lượng sản phẩm

CP 900 CARBON giá 1tr250k cốt tốc độ cao giá vừa phải có thể đánh với cac loại dòng mặt vợt

amateur

Trung Uý
cây TG7-CP2 đẹp không chịu được, cây này cảm giác thế nào vậy bác chủ? nhìn cấu tạo và lớp gỗ ngoài giống ebenholz 7 không biết có đúng ko.

Dũng Cửu

Đại Tá
cây TG7-CP2 đẹp không chịu được, cây này cảm giác thế nào vậy bác chủ? nhìn cấu tạo và lớp gỗ ngoài giống ebenholz 7 không biết có đúng ko.

hi cây này tốc độ cao hơn ebenhol7 đánh lực mạnh hơn và xoáy hơn bề ngoài thì cực đẹp bạn nhé!thiết kế cán cầm rất dễ xoay sở :) giá cũng rất là ok có thể chơi tất cả các dòng buter,stiga,donic,...

tuankhoai

Đại Tá
hi hi vẫn nhìn thấy mờ mờ seri mà bác ảnh đầu vẫn rõ mà

@tipphone8x :trọng lượng 88 g em nhé cây này gỗ cực đẹp và chất

ơ H2 rẻ thật, một cốt vợt quá đẹp mà giá thì lại còn đẹp hơnthèm Bia

Còn con nào trọng lượng 88gr < không a Dũng ơi:p

dung.vima

Moderator
ơ H2 rẻ thật, một cốt vợt quá đẹp mà giá thì lại còn đẹp hơnthèm Bia

Còn con nào trọng lượng 88gr < không a Dũng ơi:p

Bác ơi chọn trọng lượng làm gì, bác máu thì múc luôn con King II mà bác Dũng chụp ảnh kìa. Vân vảy cá nhìn rõ mồn một luôn

meoluoitmb

Đại Tá
Bác ơi chọn trọng lượng làm gì, bác máu thì múc luôn con King II mà bác Dũng chụp ảnh kìa. Vân vảy cá nhìn rõ mồn một luôn

Vân vẩy cá mồn một toàn cốt vợt mà chuẩn nhất chỉ có duy nhất con ST KingIII thôi. he he.

QUÂN YÊN BÁI

Trung Uý
Thích cân bằng kiểm soát tốc độ và ngoại hình thì Long 2 là đẹp, thích tốc độ thì king 3 cảm nhận khá giống amultart tuy không rung nhưng khi bóng dễ kiểm soát,âm thanh nghe hay .. Hao 3 có lớp cacbon duy nhất ở giữa khá đặc thích hợp với mặt tàu

Bình luận từ Facebook