hurricane king 3,hurricane hao 3,hurrricane long 2, TG 7-CP,TG7-CP2,PG7,PG9

hadinhclub

Thượng Sỹ
hi hi theo mình hiểu thì tất cả các dòng cốt đời mới của hãng :) DHS đều có seri 1 bên nếu nhìn từ chính diện là bên trái và các dòng cốt cao cấp như long,long2,king,king2,king3,hao2,hao3 có thẻ in số seri cả ở cốt(ở cốt dòng cao cấp cũng chỉ có seri chính diện phía bên trái) và thẻ trùng khớp với nhau,và ở thẻ in thông số kỹ thuật của cốt vợt!
- Và ở thời điểm các lô hàng mới nhất của hãng DHS ngay tại thị trường nội địa và xuất khẩu đều như vậy chỉ in seri phía bên trái nếu nhìn chính diện :)

vậy cây cốt king3 mình mới giúp bác ở CLB lấy ở nước ngoài chắc thuộc lô hàng cũ nên chỉ có seri chính diện ở cả hai bên,cũng tại ông này chỉ thích ngoại nhập nên mất nhiều tiền mà vẫn không được...chuẩn pro;),mà King3 cũng thuộc cốt đời mới của DHS chứ nhỉ???(không chuyên về DHS nên chẳng hiểu thế nào?)

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
----------------
King 3 thì có thể ngang hoặc kém chút so với GA nhưng anh nghĩ về speed thì hao 3 ko thể cao hơn GA được em à.

Hi vâng vì viết tắt e nghĩ thành acoutic cua chuẩn thì khi so voi gegerly anpha
Speed hao 3 < gegerly anpha
Spin. Hao 3 > ga
Control hao3 > ga

hatuanvinh

Binh Nhất
Cai nghiện thành công được hơn 1 năm rồi nhưng thấy hàng chú Dũng chân tay lại ngứa ngáy. Chả có nhẽ nào Long 2 và Hao 3 nhỉ :eek:

Dũng Cửu

Đại Tá
Cai nghiện thành công được hơn 1 năm rồi nhưng thấy hàng chú Dũng chân tay lại ngứa ngáy. Chả có nhẽ nào Long 2 và Hao 3 nhỉ :eek:

Hi anh làm 1 trong 2 em hàng đội tuyển này thì cai nghiện hẳn luôn anh đang chơi slarger chắc đánh long2 hợp lý hơn à mà e mất máy a gởi em số dt anh nhé. ^_^

Bình luận từ Facebook