Hot girl Phương Thảo luyện tập bóng bàn - CLB Đại học Ngoại ngữ

Trainee

Đại Tá
Phần trên thì không dám bàn. Riêng cơm bụi, cơm bình dân thì ở Quảng Nam cũng như Hà Nội và Tp HCM thôi. Gần khu lao động, gần các trường đại học, học viện, giá như nhau mà. Mình cũng từng dùng cơm bình dân cách đây 4 tháng ở gần Đại học Bách khoa, Học viện Chính trị quốc gia, giá cũng tương đương ở đường Hùng Vương, gần Đại học Quảng Nam mà. Chắc bác có kêu thêm món gì lúc đó, hoặc chọn địa điểm dành cho giới khác nên giá có nhích tí chút.
Cơm thế bụi quá thì mới đồng giá!
Ăn thế là ăn để tồn tại, đâu phải để sống!

caykhewinter

Thượng Tá
Ước gì bác lên làm lãnh đạo để giá cả ở HN bằng với giá cả ở Quảng Nam quê bác. Lúc đó em đổi béng nhà ở quê (hơn mẫu trung bộ) lấy nửa phố Hàng Ngang, Hàng Đào
E nói những thứ có liên quan đến bóng bàn thôi bác ơi. K dám bàn rộng sang bình diện khác. Suy cho cùng, dịch vụ ra đời là để đáp ứng, thỏa mãn nhu cầu của đời sống. Sự tồn tại và phát triển của nó phản ánh giá trị kinh tế và văn hóa của 1 quốc gia, khu vực và phần nào phản ánh nhu cầu phong phú của con người.

caykhewinter

Thượng Tá
Chiến tranh không vì đất đai tiền bạc thì chỉ vì mỹ nhân mờ! :D
La Fontaine cũng có ý tương tự: "hai con gà trống đang sống yên bình với nhau. Bỗng 1 con gà mái đến. Ắt có chiến tranh xảy ra".

Tuy nhiên, cũng có cái đẹp chỉ nên đứng nhìn từ xa, ai lỡ tay sờ vào thì mất, chạm vào là tan.

Có lẽ người ta còn bàn tán nhiều về bé ấy cho đến khi nhóc đó lấy chồng.

gaumeo

Đại Tá
E nói những thứ có liên quan đến bóng bàn thôi bác ơi. K dám bàn rộng sang bình diện khác. Suy cho cùng, dịch vụ ra đời là để đáp ứng, thỏa mãn nhu cầu của đời sống. Sự tồn tại và phát triển của nó phản ánh giá trị kinh tế và văn hóa của 1 quốc gia, khu vực và phần nào phản ánh nhu cầu phong phú của con người.
Bác nói thế khó quá. Người mở clb bóng bàn cũng ăn, cũng sống ở HN, cũng phải thuê hoặc mua nhà HN.
Nói chung giá 20k cho 1 ngày hoặc 300k cho 1 tháng là hợp lý rồi. Mọi người đều hài lòng với mức giá đó.
Suy cho cùng, dịch vụ làm nhiều người hài lòng và sẵn sàng chi tiền là dịch vụ tốt (bác xem hình ảnh số người đến chơi là biết). Có những lúc của rẻ là của ôi.

KVKM

Đại Uý
Bác nói thế khó quá. Người mở clb bóng bàn cũng ăn, cũng sống ở HN, cũng phải thuê hoặc mua nhà HN.
Nói chung giá 20k cho 1 ngày hoặc 300k cho 1 tháng là hợp lý rồi. Mọi người đều hài lòng với mức giá đó.
Suy cho cùng, dịch vụ làm nhiều người hài lòng và sẵn sàng chi tiền là dịch vụ tốt (bác xem hình ảnh số người đến chơi là biết). Có những lúc của rẻ là của ôi.
Vẫn thích 15k cho ngày hơn - nhưng HN chẳng có clb bb nào giá đó cả - ngoại trừ mấy clb phường xã có 1~2 bàn cho các cụ cao tuổi đánh:p

caykhewinter

Thượng Tá
Chân dài tới nách lun nha.
Thời buổi này, chân dài, người đẹp k thiếu. Quan trọng là có cô ấy, đời bác chủ thớt có thêm ý nghĩa nào k? Dẫu sao, mời được cô ấy đến chơi ở CLB, được cô ấy cho chụp ảnh, post hình, ít ra cô ấy cũng chấp nhận bác chủ thớt có ít nhất 01 năng lực nào đó.

lamtq

Đại Tá
Nhu cầu chính là bình dân, còn mong muốn thì khác bạn ơi. Ăn để sống, chứ không phải tồn tại, rồi sau đó vác một đống bệnh cơ bản vì ăn!
con gái anh nó triết lý khác, khó giải thich quá.
nó bảo ko phải ăn để sống, cũng ko phải sống để ăn. Mà nó nói Sống thì phải ăn. Ko bjt có liên quan gì ko

Bình luận từ Facebook