Hot girl Phương Thảo luyện tập bóng bàn - CLB Đại học Ngoại ngữ

caykhewinter

Thượng Tá
Câu này gốc nó có lâu lắm rồi em ơi! Có câu "Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã". Đại thể là trâu thì không thể đẹp trong mặt ngựa được, quan trọng là phải vừa miếng! :)
TY là chuyện cả đời nhưng k phải 1 đời. Từ cổ chí kim, ng ta vẫn bàn cãi mãi mà k hết. Phạm Thái nói "Lửa ân dập mãi mà k tắt/Bể ái khơi hoài cũng chẳng vơi" cũng k ngoài ý này. "Vừa miếng" của bác phải chăng là sự tự thỏa mãn, tự tìm được ở nhau niềm vui, lẽ sống? Bác kinh thiệt...!

1 số ảnh còn sót lại

Last edited:

caykhewinter

Thượng Tá
Mình hết tuổi say sưa rồi nhé
Chuyện tình cảm, trái tim khó nói đến tuổi tác bác ơi. Người ta bảo "Ông già ổng té dưới mương/Nghe tiếng con gái ổng trườn ổng lên".

"Hỏi thế gian, tình là vật gì
Mà khiến ta sống chết một lời hứa lụy
Lữ khách kẻ trời Nam người đất bắc
Khi đôi cánh mỏi, nhớ những lúc hàn ôn
Khi hoan lạc vui vầy
Lúc chia ly đau khổ
Đều chỉ vì si mê một người con gái"
(NẤM MỘ CHIM NHẠN - Thơ cổ)

Last edited:

o3ma

Đại Tá
20k/buổi có cao quá k bác? Ở Tam Kỳ, Quảng Nam, giá chỉ 10k/buổi. Nếu có sức, có thời gian rỗi, bác có thể chơi từ 15h đến 21h.
So sánh thế thì trên Lũng Cú (Hà Giang) ai đến chơi thì free và được mời rượu đến say mới về. :) 1 tháng 30 ngày luôn.
Không thể so sánh như vậy được bạn ơi.

Trainee

Đại Tá
20k/buổi có cao quá k bác? Ở Tam Kỳ, Quảng Nam, giá chỉ 10k/buổi. Nếu có sức, có thời gian rỗi, bác có thể chơi từ 15h đến 21h.
So sánh lạ quá, VD ở VT mà 10tr/tháng thì 2 vợ chồng cùng 1 đứa con nhỏ như nhà em méo mặt mà co kéo. Tại Quảng Nam 10tr đó khéo có nhậu thường xuyên mới hết!

Bình luận từ Facebook