Hot girl Phương Thảo luyện tập bóng bàn - CLB Đại học Ngoại ngữ

Trainee

Đại Tá
Gái xinh hơi dừ dừ D Pre TPHCM này, :D
P/s: Em này thuận tay phải!

caykhewinter

Thượng Tá
À, em Trang
E Trang này có vẻ lớn tuổi hơn E gái kia, chưa trắng trẻo, rạng rỡ, sắc nét bằng. Chỉ có dáng cao, to con là điều dễ thấy ở E Trang. Nhưng TY, dù là trong ý nghĩ, cũng có sắc thái tình cảm rõ ràng, k phụ thuộc vào diện mạo, đúng nghĩa "cái đẹp k ở trên đôi má hồng thiếu nữ mà ở trong đôi mắt của kẻ si tình"

Trainee

Đại Tá
À, em Trang

E Trang này có vẻ lớn tuổi hơn E gái kia, chưa trắng trẻo, rạng rỡ, sắc nét bằng. Chỉ có dáng cao, to con là điều dễ thấy ở E Trang. Nhưng TY, dù là trong ý nghĩ, cũng có sắc thái tình cảm rõ ràng, k phụ thuộc vào diện mạo, đúng nghĩa "cái đẹp k ở trên đôi má hồng thiếu nữ mà ở trong đôi mắt của kẻ si tình"

Thêm ảnh trông mòn con mắt! ;)

caykhewinter

Thượng Tá
Thế này có nghĩa chủ thớt già khọm (không trẻ nữa), học hành chẳng ra đầu ra đũa (không học hành bài bản, nói toạc ra là 7 học), lông bông vớ vẩn (nghề nghiệp không ổn định)....:p:p:p.
Sorry chủ thớt. :):):)
Bác tổng thống chớ có suy diễn lung tung. "Nước trong ai chẳng dừng chân/Cái má trắng hồng ai chả muốn....", bác muốn chém bác chủ thớt thì chứ chém, k nên lấy mền làm cái khiên.

Trainee

Đại Tá
Ý bác là sao đây? Định đề cập đến tuổi tác, kinh nghiệm sống, hay tính dại gái hả bác?
Kê kê, tại tới ~40, hay loanh quanh gần tuổi đó (tùy vào gông sớm hay muộn) người ta thường ít nuối tiếc hoa đã có chủ lắm, mà lại nhìn thấy cơ hội khác , ví dụ từ những cái "lỗ bỏ không"! ;)

caykhewinter

Thượng Tá
Kê kê, tại tới ~40, hay loanh quanh gần tuổi đó (tùy vào gông sớm hay muộn) người ta thường ít nuối tiếc hoa đã có chủ lắm, mà lại nhìn thấy cơ hội khác , ví dụ từ những cái "lỗ bỏ không"! ;)
À, ra thế. Cái này thì E kém bác nhiều. Phở tuy ngon nhưng nhiều thịt, dễ tăng cân đối với người trên 40. Vả lại, chả ai ăn phở thay cơm. K khéo, bụng dạ lại bất an.

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Câu này gốc nó có lâu lắm rồi em ơi! Có câu "Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã". Đại thể là trâu thì không thể đẹp trong mặt ngựa được, quan trọng là phải vừa miếng! :)
Ko, anh hiểu sai nghĩa rồi, hoặc anh nói thô quá! Phải giải nghĩa là "yêu là bắt đúng sóng" chứ

haidang

Đại Uý
QUOTE="lamtq, post: 690616, member: 86"]Chân chú toànn lông. Nhìn kinh bỏ mẹ[/QUOTE] hóa ra nguyên nhân là do "lông chân" . ok wax lông thôi để tăng độ hot.

Bình luận từ Facebook