Giao lưu, thách đấu, chém gió... trong mùa giải Quảng Ninh Primiership 2013

đứcrồngQN

Binh Nhì
Xơì, Thắng dạo này bá đạo lắm em à, giờ có thêm quả trái nưã nên chuyển từ nguy hiểm sang nham hiểm rôì.Nghe danh đức đã lâu, hôm nào xuống cẩm Phả đánh vơí Hồng pede một trận em nhé. Xuống a lô anh nhé. 0912858686

ok anh. /em cũng lâu không xuống cẩm phả chơi. có dịp sẽ xuống giao lưu với anh và anh em dưới đó.

thangRau

Đại Uý
A e bb Qni động viên bb clb Hải Thịnh tham gia giải Qni Pre 2013 đi chứ...
Qni đang hừng hực Pre mà chả thấy Hải Thịnh đông đậy gì cả, hic

Hungtq

Administrator
Hungtq lập thớt này để ACE hẹn hò, thách đấu, chém gió... nhân dịp Quảng Ninh Primiership 2013 nhé!

huydas

Đại Tá

Ơ..thế Hải Thịnh không đky hả a.Thắng...bác có về chơi không đấy..lâu rồi không được gặp bác..mong được tái ngộ tại mùa giải năm nay :zingme71:

bongbanQN

Moderator

Hôm trc e đưa điều lệ cho anh Phương phó chủ nhiệm CLB Hải thịnh rồi anh ah, chắc là vài ngày tới sẽ đăng ký thôi. nếu ko đăng ký e lôi hết người về CLB em thành lập 2, 3 đội đánh bây giờ.^_^. lên Hn mà chưa có dịp đi đánh với a Thắng gì cả, hơi tiếc.

ruoubakich

Trung Tá
Tình hình này chú về đánh cho Mai Võ đi . Vắng chú sẽ kém vui đấy . Hôm qua gặp Kiên Bút Thép ở NHCT bảo không biết gì cả .

bongbanQN

Moderator

Hnay gặp a Phương a ấy bảo đang chờ a Thái Lô đi công tác về rồi đăng ký đồng đội C ( Phương, Hiếu, Thái...) chắc ngày kia thôi. còn CLB vườn đào và clb THD nữa a ah.

thangRau

Đại Uý
Ơ..thế Hải Thịnh không đky hả a.Thắng...bác có về chơi không đấy..lâu rồi không được gặp bác..mong được tái ngộ tại mùa giải năm nay :zingme71:

==========
Cứ như thân quen lắm.........hâm mộ quá.

Nhà cháu chiến và uống với Huy từ hồi còn đang làm việc ở HL cơ, hồi Huy còn non và đang làm ở CA Tỉnh

thangRau

Đại Uý
Hôm trc e đưa điều lệ cho anh Phương phó chủ nhiệm CLB Hải thịnh rồi anh ah, chắc là vài ngày tới sẽ đăng ký thôi. nếu ko đăng ký e lôi hết người về CLB em thành lập 2, 3 đội đánh bây giờ.^_^. lên Hn mà chưa có dịp đi đánh với a Thắng gì cả, hơi tiếc.

Tình hình này chú về đánh cho Mai Võ đi . Vắng chú sẽ kém vui đấy . Hôm qua gặp Kiên Bút Thép ở NHCT bảo không biết gì cả .

Hnay gặp a Phương a ấy bảo đang chờ a Thái Lô đi công tác về rồi đăng ký đồng đội C ( Phương, Hiếu, Thái...) chắc ngày kia thôi. còn CLB vườn đào và clb THD nữa a ah.

Hihi, chắc thể nào Hải Thịnh chả lập hạng C để đánh giải, còn ngon nhất là Gã Đầu Bạc thì lại về với clb Mai Võ rồi...
Ông bà Trưởng cũng đam mê lắm

meoluoitmb

Đại Tá
Chúc mừng đội B Cẩm Phả (Điệp Hòa) đã có chiến thắng đầu tay. Đây sẽ là đối trọng cực ổn cho B của THĐ.

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Chúc mừng đội B Cẩm Phả đã có chiến thắng đầu tay, đây sẽ là đối trọng cực ổn áp với B của CLB THĐ.

ruoubakich

Trung Tá
Chiều mai 16h15 đội C Cứu Hỏa sẽ có mặt tại chảo lửa Vườn Đào để thi đấu trận đầu tiên của mùa giải? Chúc 2 đội thi đấu thật thành công nhé.

Chiều mai đến xem bác đầu bạc đánh mới được . Lâu lắm rồi không xem bác đánh quả trái .

thangRau

Đại Uý

Chiều nay 16h30 ngày 17/08/2013 khai mạc và khởi tranh giải BB Quảng Ninh PREMIERSHIP 2013 tại CLB Võ Mai .

Chúc giải Pre Quảng Ninh thành công tốt đẹp. Chúc a e bb khỏe và nhiệt tình thi đấu.
(Clb Hải Thịnh k tham gia thi đấu, thế là nhà cháu k có cơ hội chiến cùng các bác rồi, hic hic)

Bình luận từ Facebook