Giao lưu, thách đấu, chém gió... trong mùa giải Quảng Ninh Primiership 2013

napoleong389

Trung Sỹ
Chưa oánh đã làm loạn lên, sao ông anh ko nghĩ là nhấc cái điện thoại lên gọi cho xelu một cái, hỏi han xem có chuyện gì, thằng em nó ốm hay nó bận hay là nó trốn việc, thế có phải tình cảm hơn ko? Thế mới là đàn anh. Anh la toáng lên làm cái j. Cứ như trẻ con, tô tô vẽ vẽ:zingme71:
Đưa lên bàn bóng là về giá trị đích thực ngay

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá
Chiều hôm qua do lợi dụng mưa gió tại Hà Khẩu đã xảy ra một cuộc tàn sát đẫm nước mắt và BIA . Những hợp đồng bạc triệu sau lượt đi PRE giữa Vườn Đào và Hà Khẩu đã được giải quyết ( nhưng chưa dứt điểm ) . Sau 3 trận đã ký và COP , tỉ số 2-1 nghiêng về HK . Đó là những trận đáng xem cả về chuyên môn và mệnh giá . ( hình ảnh cụ thể sẽ pos sau , nói có sách mách có chứng ) .
Nói chưa dứt điểm bởi sau các trận đấu , trên bàn bia , ngoài các hợp đồng vừa qua HK muốn trả lại , phát sinh thêm một số HĐ mới nhưng không phải BIA RƯỢU nói . Hẹn các bạn tuần sau sẽ vẫn có thông tin chi tiết .

Chiều Thứ ba 10/09/2013 sẽ diễn ra trận lượt đi hạng B giữa Hà Khẩu - Điệp Hòa và kết hợp giảỉ quyết ân oán riêng tư còn vướng mắc của các trùm khủng bố HK-VĐ cũng với mệnh giá bạc triệu ( tâm điểm là trận Trung_Loi tài năng trẻ và Gã đầu bạc đầy bản lĩnh ) . Và tiếp theo diễn biến thế nào xem hồi sau sẽ rõ mời các bạn đến góp vui .
Dự đoán Trung_Loi 3 Gã đầu bạc 1 . ACE nào đoán đúng sẽ có thưởng .

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá

Chân dung Hoàng Bảo " nộp " 04/09/2013 ( họ giống mình hay nộp lắm ! )

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Đội Hà Trung nghe đây: 3 tên sát thủ vòng bảng đang bị truy nã gắt gao gồm có: Huydas (huy pede); Long phủi (long GAY) và Hùng (hùng hifi). 3 tên này sẽ được ban chuyên án CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả do Quỳnh Mông Cổ chỉ huy trưởng, Liên phì lủ và Vinh sát thủ (Vinh đễ) sẽ truy sát đến cùng 3 tên này. rất có thể cuộc truy sát sẽ ở thời điểm bán kết nội dung C.

huydas

Đại Tá
Đội Hà Trung nghe đây: 3 tên sát thủ vòng bảng đang bị truy nã gắt gao gồm có: Huydas (huy pede); Long phủi (long GAY) và Hùng (hùng hifi). 3 tên này sẽ được ban chuyên án CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả do Quỳnh Mông Cổ chỉ huy trưởng, Liên phì lủ và Vinh sát thủ (Vinh đễ) sẽ truy sát đến cùng 3 tên này. rất có thể cuộc truy sát sẽ ở thời điểm bán kết nội dung C.

Hahaha....hay lắm.......trận bán kết này sẽ rất chi là thú vị đây..!
Cuộc hội ngộ không hẹn trước..lại phải đối mặt với chính clb của mình rùi..! :zingme60:

longphui

Binh Nhất

bác hưng ơi, em có Gay đâu:((((((((( nhưng mà kiểu j em cũng rất mong gặp các bác ở trận chung kết cơ:D anh Huydas ở bên cẩm phả thì trốn cho kỹ vào nhé:))))) hô hô

huydas

Đại Tá
bác hưng ơi, em có Gay đâu:((((((((( nhưng mà kiểu j em cũng rất mong gặp các bác ở trận chung kết cơ:D anh Huydas ở bên cẩm phả thì trốn cho kỹ vào nhé:))))) hô hô

Nghe dân đồn là muốn khai trừ a ra khỏi clb Cứu Hỏa...quả này a phải bán độ để ở lại clb thôi..lúc đấy chú và a.Hùng đừng trách a gì nhé.! :zingme40:

longphui

Binh Nhất
Chiều Mai long phủi ơi, sang em nhé.....

anh ơi em tưởng chiều mai đánh với mai võ 2 chứ. đánh với vườn đào là tuần sau mà anh. em xem trận với vườn đào thôi. chứ mai võ thì các bác ăn đc rồi còn j mà xem nữa:D

Bình luận từ Facebook