Giao lưu, thách đấu, chém gió... trong mùa giải Quảng Ninh Primiership 2013

Drhongson

Đại Tá
Chào mừng QUẢNG NINH Pre 2013 , thỏa lòng mong đợi bấy lâu .
Mình duoc biết tỉnh Quảng Ninh có diện tích trải rộng bán kính hàng mấy trăm cây số , nên tổ chức duoc 1 giải
dài ngày với sân nhà - sân khách ... là rất khó khăn phức tạp chứ ko hề dễ tí nào .
Kính mến chúc giải thành công .

Last edited by a moderator:

tcgroup

Bố cu Tít
Chúc mừng Bóng bàn Quảng Ninh đã hiện thực hóa giải đấu Premiership!

Nếu cần sự hỗ trợ gì từ BQT bongban.org thì các bác ới bọn em 1 câu nhé!

ruoubakich

Trung Tá
Chào mừng QUẢNG NINH Pre 2013 , thỏa lòng mong đợi bấy lâu .
Mình duoc biết tỉnh Quảng Ninh có diện tích trải rộng bán kính hàng mấy trăm cây số , nên tổ chức duoc 1 giải
dài ngày với sân nhà - sân khách ... là rất khó khăn phức tạp chứ ko hề dễ tí nào .
Kính mến chúc giải thành công .

Chào anh Sơn ! Cảm ơn anh đã quan tâm BB QN . Mới tổ chức giải lần đầu nên rất mong các bác tham gia ý kiến . Hẹn gặp bác trong dịp trung thu tại QN .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chúc mừng QN đã tổ chức được QN PRE 2013 hòa cùng nhịp đậpPRE toàn quốc .Chúc giải Thành công rực rỡ

Last edited:

thangRau

Đại Uý
Chúc mừng Quảng Ninh có Pre Bóng bàn 2013, chúc giải thành công tốt đẹp...

Hy vọng nhà cháu có thời gian dự vài vòng đấu của giải cũng như được cổ vũ clb Hải Thịnh tham gia giải !!!

BUBI

Thượng Sỹ
Chúc mừng Quảng Ninh đã có giải PRE2013 qua giải này hy vọng phong trào tỉnh nhà phát triển thêm nhiều gương mặt trẻ triển vọng!

ruoubakich

Trung Tá
Chúc mừng Quảng Ninh đã có giải PRE2013 qua giải này hy vọng phong trào tỉnh nhà phát triển thêm nhiều gương mặt trẻ triển vọng!

Hôm nào đánh giải Trung nhớ về vỗ tay nhé AE mình làm trận để học hỏi .

ruoubakich

Trung Tá
Chúc mừng Quảng Ninh có Pre Bóng bàn 2013, chúc giải thành công tốt đẹp...

Hy vọng nhà cháu có thời gian dự vài vòng đấu của giải cũng như được cổ vũ clb Hải Thịnh tham gia giải !!!

Nhớ đừng bốc vào bảng của anh nhé .

ruoubakich

Trung Tá
chú rượu Ba kích có làm 1 đội tham gia giải cho vui không chú.

Chú đã đưa điều lệ cho ông Kỳ CN rồi , nếu ko thành lập được thì đội nào thiếu người chú đăng ký . Tạm thời Hà Khẩu và Tiên Yên mời chơi cùng cháu ạ , vui là chính gặp gỡ anh em .

đứcrồngQN

Binh Nhì
Chú đã đưa điều lệ cho ông Kỳ CN rồi , nếu ko thành lập được thì đội nào thiếu người chú đăng ký . Tạm thời Hà Khẩu và Tiên Yên mời chơi cùng cháu ạ , vui là chính gặp gỡ anh em .

Hôm nào chú về Mạo Khê chú cháu mình giao lưu 1 trận nhé. ở trên chỗ cháu chắc không tham gia được, Xa đi lại khó chú à. Cháu chỉ đăng ký nội dung đơn A để tham gia thui

hieupq

Binh Nhất
Chúc mừng QN đã tổ chức được giải, sau giải này sẽ tìm kiếm được rất nhiều tài năng bóng bàn và tạo động lực lớn cho các tay vợt trẻ:zingme69:

ruoubakich

Trung Tá
Hôm nào chú về Mạo Khê chú cháu mình giao lưu 1 trận nhé. ở trên chỗ cháu chắc không tham gia được, Xa đi lại khó chú à. Cháu chỉ đăng ký nội dung đơn A để tham gia thui
Chú sẽ gọi cho chú Tuấn và cháu . Chú hứa với chúTuấn nhiều lần quá rồi .

meoluoitmb

Đại Tá
uhm có nhiều đội tham gia và đt cho a rồi chắc gần đến ngày bốc thăm các đội sẽ đăng ký hết thôi. người ta cũng phải họp bàn nữa vì năm nay năm đầu tiên nhiều người còn ko biết là thi đấu ntn.

Chú Võ hôm qua đánh hay quá, hôm nào sang Cẩm Phả cho anh gặp lại nhé.

bongbanQN

Moderator
Chú Võ hôm qua đánh hay quá, hôm nào sang Cẩm Phả cho anh gặp lại nhé.
Anh bây giờ phải lên hạng A của tỉnh nhà rồi. hôm nào e sẽ xuống làm khách sân Cứu Hỏa. hi vọng a gỡ được trận lượt về này.^_^ good luck...

XeLu3b@nh

Đại Tá
Anh bây giờ phải lên hạng A của tỉnh nhà rồi. hôm nào e sẽ xuống làm khách sân Cứu Hỏa. hi vọng a gỡ được trận lượt về này.^_^ good luck...

Lão này giờ nguy hiểm lắm, hôm nào hơi mệt là bị lão thịt ngay, mèo này hóa cáo rồi.

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
A thắng dạo này nghe nói đánh hay lắm. Giải năm nay anh em mình gặp nhau rùi. heeee. Lâu lắm anh em mình không đánh nhau trận nào nhỉ

Xơì, Thắng dạo này bá đạo lắm em à, giờ có thêm quả trái nưã nên chuyển từ nguy hiểm sang nham hiểm rôì.Nghe danh đức đã lâu, hôm nào xuống cẩm Phả đánh vơí Hồng pede một trận em nhé. Xuống a lô anh nhé. 0912858686

Bình luận từ Facebook