Giao lưu bóng bàn tại TP Uông Bí

bbc.ub

Binh Nhì
Thông tấn Xã BBC thì anh em nhà lục tiểu phụng vừa được tập huấn bởi sơn lợn giờ đánh bóng khá hay (Uông bí)và
Thành Chân to dạo này đánh rất lên tay cây vợt số 1 của Học viện cơ giới và xây dựng,

vutatthanh1208

Thượng Sỹ
Thông tấn Xã BBC thì anh em nhà lục tiểu phụng vừa được tập huấn bởi sơn lợn giờ đánh bóng khá hay (Uông bí)và
Thành Chân to dạo này đánh rất lên tay cây vợt số 1 của Học viện cơ giới và xây dựng,

đính chính là: Thành Chân to đánh rất to chân lên chạy rất ì ạch

chú sợ anh thế nào mà không dám gọi anh chứ. Anh chấp chú 2 quả luôn.

hic.em ham mo bac' thanh chan to da lau ,em thix loi' danh toan dung don sat' thu? cua? bac thanh,ham mo.bong ban roi em con ham mo khoan choi game cua? bac' nhat' la mon' aoe day', hom nao co' dip len UB em phai? thit.bac' moi dc

Chú mặc áo vàng bố em Diệu Linh làm ở Cẩm Phả cùng ngành với cháu , năm 2007 nó cũng làm ở Nguyễn Chí Thanh thì phải . Hôm cháu xuống nó có gặp nhưng nhiều việc quá chưa kịp hỏi cháu và nó khoe cháu mới được giải ngành . Bao giờ về QN gọi cho chú , cháu có số rồi đấy .

em cung nghe danh bac' ruou ba kich' da lau ,hom nao bac' co' dip xuong' cam? pha? cho em dc giao luu voi bac' 1 tran

LMC

Trung Tá
ngày mai chú có lên Uông Bí không chú ơi? để cháu điều một số sát thủ xóm truy sát chú.hihihi

quanghuy1974

Trung Sỹ
Em đang trên đường về HN, chiều mai có mặt ở HG. Mang kiếm đi đường đề phòng gặp côn đồ vùng cao còn chiến.
Hôm qua uống nhiều nước chè nên mệt quá, không đi ăn sáng đc với bác ruoubakich. Bác thông cảm nhé :D
bác hangruoi đi chiến nhiều nhỉ.mình có (cô ruột ở dốc đỏ) cho e hỏi , ko biết có CLB nào ở đây ko nhỉ thỉnh thoảng ra thăm cô, giao lưu tý cho vui.....

Thanhdat2007

Binh Nhì
bác hangruoi đi chiến nhiều nhỉ.mình có (cô ruột ở dốc đỏ) cho e hỏi , ko biết có CLB nào ở đây ko nhỉ thỉnh thoảng ra thăm cô, giao lưu tý cho vui.....

Bác đến CLB Thuế Uông Bí , ( Bác đến Chi cục Thuế TP.UB ), từ đốc đỏ đi thắng xuống 3,5km ĐT:0942058767

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Tầm như anh Huy thì các đấu thủ ở khu vực đó sẽ vất vả đấy!! :D

Bình luận từ Facebook