Giao lưu bóng bàn tại TP Uông Bí

tungquangninh

Binh Nhất
ok a.có gi hnao e sang.giải hp vừa rồi e định tham gia nhưng e lại vướng đánh giải lên e k wa dc.đội quán toan mời e wa.hẹn a hnao sang đó nhé.:D

vutatthanh1208

Thượng Sỹ
thanh chan to dao nay danh co kha k? neu co dip sang ben thuy nguyen lam vai tran nhe!!

Em đánh vẫn vậy thôi anh à. Hôm nào CLB em sang giao lưu với CLB Thuỷ Nguyên các anh. Mấy lần gặp nhau rồi mà chưa đc đánh với anh trận nào. Hi vọng cố kiếm 1 séc. Hii

vutatthanh1208

Thượng Sỹ
anh dang muon tang can day !hihihi,the 2 bac hung -phung van choi deu day chu?

Em tăng cân thì đơn giản lắm. Không đánh bóng vài tuần là tăng cân liên tục ngay. Anh Hùng - Phụng dạo này đánh hay. Đều 2 càng. EM bây h thua 2 anh đấy rồi. Bác gặp 2 anh em Hùng - Phụng thì phải cẩn thận nhé

tungquangninh

Binh Nhất
e chuẩn bị từ lâu ùi a ạ.hehe.a cứ lên thịt thôi.đây sdt của e có gi lên alo trước e nhé.0943777669.thân.a cũng ở uông bí ạ?a tên gì e tiện xưng hô?hihi

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
Em tăng cân thì đơn giản lắm. Không đánh bóng vài tuần là tăng cân liên tục ngay. Anh Hùng - Phụng dạo này đánh hay. Đều 2 càng. EM bây h thua 2 anh đấy rồi. Bác gặp 2 anh em Hùng - Phụng thì phải cẩn thận nhé

vay thi nhat dinh co dip gap ae UB anh xin ''thinh giao'' 2 bac do moi duoc' a ma ben HP sap co giai vot doc day ae UB co ai dang ky tham gia co sat k?xen vao do la bang vot ngang trinh dien dan khac nhau "moi tran tu 50-100bia ''chu cung ae tham gia di cho no zui

ruoubakich

Trung Tá
Hihi. Nó có quả đục khá hay chú ạ. Nhưng mà nó còn non lắm. Gặp người bắt giao bóng tròn tròn tý là lại lăn đùng ra chết ý ^^!

Ừ ván nào nó cũng chọi được ít nhất 2 quả trực tiếp nhất là vào thời điểm 9-9,10-10 . Cháu nó đánh hay và có quả về đích rất hiệu quả .

XeLu3b@nh

Đại Tá
Trâu cô độc quan hệ rộng nhỉ, topic uông bí cũng quan hệ cơ à:D Kiếm đc tí bia nào của các đại gia uông bí chưa :D thịt chú Lương là ngon lắm đấy

tranvietanh

Trung Tá
Chú mặc áo vàng bố em Diệu Linh làm ở Cẩm Phả cùng ngành với cháu , năm 2007 nó cũng làm ở Nguyễn Chí Thanh thì phải . Hôm cháu xuống nó có gặp nhưng nhiều việc quá chưa kịp hỏi cháu và nó khoe cháu mới được giải ngành . Bao giờ về QN gọi cho chú , cháu có số rồi đấy .
Dạ vâng, vậy là cháu được biết mặt chú ruoubakich rồi. Tới đây cháu có về Quảng Ninh công tác nhưng chắc cũng như lần trước, cháu chỉ tranh thủ về chứ không giao lưu được với chú và em Cương Cẩm Phả. À chú ơi, chú nói Diệu Linh nếu có vấn đề gì về thẻ tín dụng ( chạy chỉ tiêu ) thì nói với cháu để cháu phân bố thẻ về cho phòng Cẩm Phả chú nhé. Của nhà trồng được mà chú :p
Chúc bóng bàn QN đã phát triển rồi nay còn phát triển hơn nữa thèm Biathèm Biathèm Bia

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trâu cô độc quan hệ rộng nhỉ, topic uông bí cũng quan hệ cơ à:D Kiếm đc tí bia nào của các đại gia uông bí chưa :D thịt chú Lương là ngon lắm đấy

Hihi. Có thằng đệ e nó xuống Uông Bí nhờ e tìm chỗ giao lưu nên e phải theo chân nó. Có thiếu sót chỗ nào để còn bù đắp lại ạ. Chú Lương đánh hay lắm. Hôm nọ giao lưu Cổ Nhuế - Hoàng gặp chú nhưng chưa được đánh với chú ấy trận nào. Tiếc ghê. hi

Trau_CoDoc

Trung Uý
Ừ ván nào nó cũng chọi được ít nhất 2 quả trực tiếp nhất là vào thời điểm 9-9,10-10 . Cháu nó đánh hay và có quả về đích rất hiệu quả .

Hi. Linh nó đánh với mấy bác hay gò hay cắt nó đánh kinh lắm. Lợi thế giao bóng và đòn nhát 1, quả 2 và trái nó yếu. Hi. Đánh với bỏng trẻ mà bị bắt giao bóng tròn là nó lại k đánh đc chú ạ. Hi

Bình luận từ Facebook