Giao lưu bóng bàn tại TP Uông Bí

ruoubakich

Trung Tá

Chiều qua tại CLB 660 TP Uông Bí diễn ra buổi giao lưu với nhiều thành phần ở các nơi : hangruoi đến từ Hà Nội , Linh từ Phú Thọ , bakich từ Hoành Bồ , Cảnh NMĐ , Thành chân to ... và toàn thể ace CLB 660

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Em đang trên đường về HN, chiều mai có mặt ở HG. Mang kiếm đi đường đề phòng gặp côn đồ vùng cao còn chiến.
Hôm qua uống nhiều nước chè nên mệt quá, không đi ăn sáng đc với bác ruoubakich. Bác thông cảm nhé :D

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Em đang trên đường về HN, chiều mai có mặt ở HG. Mang kiếm đi đường đề phòng gặp côn đồ vùng cao còn chiến.
Hôm qua uống nhiều nước chè nên mệt quá, không đi ăn sáng đc với bác ruoubakich. Bác thông cảm nhé :D

ruoubakich

Trung Tá
Chú mặc áo vàng bố em Diệu Linh làm ở Cẩm Phả cùng ngành với cháu , năm 2007 nó cũng làm ở Nguyễn Chí Thanh thì phải . Hôm cháu xuống nó có gặp nhưng nhiều việc quá chưa kịp hỏi cháu và nó khoe cháu mới được giải ngành . Bao giờ về QN gọi cho chú , cháu có số rồi đấy .

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá

OK ! Lên Hà Giang gặp Hùng làm PKD điện lực Hà Giang thì phải , vừa miếng ông đấy . Chúc chuyến đi vui vẻ !

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chú Lương ơi. Thằng đệ dại của cháu xuống đấy có làm ăn đc gì k ạ. Hay lại bầm dập rồi hử chú :)

ruoubakich

Trung Tá
Cháu à , nó thắng tuốt , mỗi chú cầm cự được đến ván 5 , ván tư dẫn điểm lăn đùng ra thua , ván 5 pin hết thế là nhì .

LMC

Trung Tá
còn cháu nữa chú ơi mấy hôm nay bận quá chưa lên được, mai cháu sẽ lên tiếp chiêu

Trau_CoDoc

Trung Uý
Cháu à , nó thắng tuốt , mỗi chú cầm cự được đến ván 5 , ván tư dẫn điểm lăn đùng ra thua , ván 5 pin hết thế là nhì .

Hihi. Nó có quả đục khá hay chú ạ. Nhưng mà nó còn non lắm. Gặp người bắt giao bóng tròn tròn tý là lại lăn đùng ra chết ý ^^!

LMC

Trung Tá
xem thằng em này đánh rồi nó có quả giao bóng chuội khá hay, moi móc đều, trâu rảnh có thời gian xuông UB chơi nhé

LMC

Trung Tá
dạo này thành chân to béo lên lắm thịt lắm bác sơn ah, chỉ sợ bác ăn vào ngấy quá không dám ăn thôi.

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
e xápep ben day mot ngay gan nhat sang ben thuy nguyen choi di. lau lam roi ae chu chau khong duoc gap ,neu co sang thi alo cho a .sdt ;0914259469

tungquangninh

Binh Nhất
a sơn nhớ e k nhỉ e tùng mà lần chú hùng phụng đưa e sang núi đèo giao lưu cùng a giang đó.dạo này phong trào bên đó ntn a?có mạnh hơn k?để hôm nào e sang e thịt lần nữa.hihi.:D

Trau_CoDoc

Trung Uý
xem thằng em này đánh rồi nó có quả giao bóng chuội khá hay, moi móc đều, trâu rảnh có thời gian xuông UB chơi nhé

Nó giao chọi thôi a. K chuội đâu ạ. Giao khá hay. Nó yếu trái và yếu đôi công nên đánh bóng trẻ k hiệu quả. Nhưng đánh với các chú các bác gò gò, cắt cắt là nó oánh kinh lắm ^^!

Bình luận từ Facebook