Giải bóng bàn trung cao tuổi tỉnh Lào Cai năm 2012

LaoCai

Binh Nhất
trận này ví nhu bóng đá việt nam thi đãu biết là yếu nhung vễn phãi nhận vịet nam vì mình là thành viẽn của câu lạc bộ gạch mà tình yêu thì khó nói lấm biết làm sao đuọc bây giò có lẽ tròi mói thấu vụ này

zero

Trung Sỹ
trận này ví nhu bóng đá việt nam thi đãu biết là yếu nhung vễn phãi nhận vịet nam vì mình là thành viẽn của câu lạc bộ gạch mà tình yêu thì khó nói lấm biết làm sao đuọc bây giò có lẽ tròi mói thấu vụ này
Không biết nick Laocai là ai nhưng mình là người cũng rất yêu Apatit nếu bạn thick mình làm 10 bia ủng hộ trận cầu hay nhi? Nếu có thể nữa anh em mình giao lưu 1 trận ai thua thì ủng hộ thêm vào mâm thịt chó đang nóng 1 tí để có thêm câu chuyện vui nhân dịp cuối năm.

LaoCai

Binh Nhất
Cám on bẠn rẤt nhiỀu cám on tuỔi trẺ không ngẠi ngùng mẠnh rẠn dao liu vê tình cãm rẤt muỐn nhẬn nhung lý trí mách bão chua nên mong bẠn tha lỖi cho mình nhé trân trỌng cám on

Dũng Gai

Moderator
Cám on bẠn rẤt nhiỀu cám on tuỔi trẺ không ngẠi ngùng mẠnh rẠn dao liu vê tình cãm rẤt muỐn nhẬn nhung lý trí mách bão chua nên mong bẠn tha lỖi cho mình nhé trân trỌng cám on

Em và chú Hằng đã cho đôi anh hôm nay 3-1, cần rèn luyện thêm tí nữa vì quả vẩy của anh chưa được như xưa.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay vào lúc 17 h tại nhà thi đấu mới của tỉnh sẽ diễn ra trận đấy bạn có xuống cổ vũ cho đội nhà ko ?

LaoCai

Binh Nhất
bãn lĩnh quá nhất là o ván thú 4 khi bị dãn 6 3 vãn vuon lẽn đẽ thấng chung cuộc sau đó lại tổ chúc liên hoăn quá chu đáo chúc mùng anh cả bóng bàn lào cai

Duongapaco

Đại Tá
bãn lĩnh quá nhất là o ván thú 4 khi bị dãn 6 3 vãn vuon lẽn đẽ thấng chung cuộc sau đó lại tổ chúc liên hoăn quá chu đáo chúc mùng anh cả bóng bàn lào cai
Cảm ơn bạn đã quan tâm theo dõi trận đấu, nhưng thành thực mà nói trận đấu chiều qua chưa đáp ứng được sự mong đợi của người hâm mộ bóng bàn Lào Cai vì do mất điện phải dy chuyển địa điểm thi đấu, trời lạnh, khởi động ít, độ nảy của bàn khác nhau và VV... nên tâm lý thi đấu của hai đôi VĐV ko tốt nên chưa cống hiến được nhiều pha bóng đẹp cho người xem, sau trận này đã có một số trận thách đấu khác đã được mọi người ghi nhận và sẽ tổ chức trong một ngày gần nhất

binhlo

Binh Nhất
Ck BB Lào cai 2012 Chú Vinh + Chú Yên [URL="http://www.upanh.com/hinh0010_upanh/v/3vk1av5m9wj.htm"][IMG]http://nu3.upanh.com/b6.s33.d1/31e604376c91fc5425cce6dda6c47937_52765353.hinh0010.jpg[/URL] [/IMG].0

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Cái ông Bình Lô này sao đưa ảnh muộn thế nhỉ ?, đây là trận chung kết giải bóng bàn do liên đoàn lao động tỉnh tổ chức năm 2012 chứ ko phải trận chung kết giải trung cao tuổi đâu đấy nhé

Duongapaco

Đại Tá
Trao giải cho các VĐV nữ
Từ trái sang phải: VĐV Tống Thị Thơm ( CLB PH ) giải nhì, VĐV Đặng Thị Lan ( CLB NTĐ ) giải nhất, VĐV Nguyễn Thị Lan ( CLB PH ) và VĐV Trần Giang Hương ( CLB APT ) đồng giải 3

Last edited:

Bình luận từ Facebook