Giải bóng bàn đơn nam Box Vĩnh Phúc mở rộng năm 2014

TrangLinh

Binh Nhì
Các VĐV có bất kỳ thắc mắc hay ý kiến nào thì phản hồi lại ngay cho BTC nhé !!![/ oạch có cả đội mạnh Việt Trì tham gia à anh? mấy tên này mà đánh B thì thiệt cho mấy ông hạng A dưới mình lắm. em tính mấy tên trên Việt trì đó đánh 0-0 với máy anh hạng A thì chỉ có anh Kiên may ra còn ăn được thôi

kirara

Moderator
@TrangLinh :Trên 45 chỉ có 2 chú Thanh và Hồng cũng thường xuyên tham gia các giải bóng bàn của Box và của Vĩnh Phúc. Gần đây nhất là giải Yên Lạc mở rộng 2013. 2 chú ấy đánh cũng hay nhưng k phải là quá hay so với mặt bằng trên 45 của tỉnh mình đâu em. Với lại các chú ấy cũng có tuổi rồi, lại đam mê thế, đăng ký sớm nên BTC quyết định cho đánh. Còn ở dưới 45 Phú thọ thì có chú đấy. Dạo này nghe nói đánh hay lắm, Đi đâu cũng thấy ng ta khen "Linh chân đất" B trá hình à?

TrangLinh

Binh Nhì
@TrangLinh :Trên 45 chỉ có 2 chú Thanh và Hồng cũng thường xuyên tham gia các giải bóng bàn của Box và của Vĩnh Phúc. Gần đây nhất là giải Yên Lạc mở rộng 2013. 2 chú ấy đánh cũng hay nhưng k phải là quá hay so với mặt bằng trên 45 của tỉnh mình đâu em. Với lại các chú ấy cũng có tuổi rồi, lại đam mê thế, đăng ký sớm nên BTC quyết định cho đánh. Còn ở dưới 45 Phú thọ thì có chú đấy. Dạo này nghe nói đánh hay lắm, Đi đâu cũng thấy ng ta khen "Linh chân đất" B trá hình à?
Trá hình gì đâu anh. em vẫn thua kiên con, anh hà mấy anh dưới Vĩnh Yên này suốt mà. Hôm nọ gặp Tùng thổ tang oanh cho thua tơi bời 3/1 ấy. em tưởng mấy người trẻ ở Việt Trì xuống tham gia nữa,

kirara

Moderator
Trá hình gì đâu anh. em vẫn thua kiên con, anh hà mấy anh dưới Vĩnh Yên này suốt mà. Hôm nọ gặp Tùng thổ tang oanh cho thua tơi bời 3/1 ấy. em tưởng mấy người trẻ ở Việt Trì xuống tham gia nữa,
Cứ để đến hôm thi đấu xem, có ai hay quá thì mời lên A, vì giờ qua tên anh cũng k biết ai vào ai đâu em =)

kirara

Moderator
Mà dạo này sinh hoạt ở đâu hnào anh đến học bóng với?

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Cứ để đến hôm thi đấu xem, có ai hay quá thì mời lên A, vì giờ qua tên anh cũng k biết ai vào ai đâu em =)
Ở TUỔI DƯỚI 45 CÓ MỘT SỐ VĐV NGOÀI TỈNH TRÌNH BB CAO HƠN TRÌNH A BB CỦA VĨNH PHÚC MÀ VẪN ĐÁNH Ở B THÌ AE VP KO CÓ CỬA . VẬY RẤT MONG BTC CÙNG CÁC ĐƠN VỊ ĐĂNG KÝ TRUNG THỰC VÀ HÃY COI ĐÂY LÀ LẦN CỌ SÁT GIAO LƯU CỦA AE BB TRONG TỈNH VP.NÊN CÁ NHÂN TÔI CÓ Ý KIẾN NHƯ VẬY ĐỂ BTC KHI THI ĐẤU XEM XÉT CỤ THỂ

TrangLinh

Binh Nhì
Ở TUỔI DƯỚI 45 CÓ MỘT SỐ VĐV NGOÀI TỈNH TRÌNH BB CAO HƠN TRÌNH A BB CỦA VĨNH PHÚC MÀ VẪN ĐÁNH Ở B THÌ AE VP KO CÓ CỬA . VẬY RẤT MONG BTC CÙNG CÁC ĐƠN VỊ ĐĂNG KÝ TRUNG THỰC VÀ HÃY COI ĐÂY LÀ LẦN CỌ SÁT GIAO LƯU CỦA AE BB TRONG TỈNH VP.NÊN CÁ NHÂN TÔI CÓ Ý KIẾN NHƯ VẬY ĐỂ BTC KHI THI ĐẤU XEM XÉT CỤ THỂ
cháu cũng có ý kiến như chú Hiệu vậy. ở Mê Linh cháu thấy mấy người đều trên cháu tầm 2 đến 3 quả mà vẫn đánh trình B

tunglam_vp2013

Binh Nhì
chuẩn đó bạn ơi. chủ yếu là ae bb gặp và giao lưu cho khác bọt thôi.
bạn ơi. tôi ở cùng bảng với Thạch rau câu nè. có bị loại từ vòng gửi xe ko? kaka
bình thường kiên nó vẫn chấp em 3 quả mà.nhưng em đi thi đấu là để học hỏi.nên em ko ngại gì va chạm thưa anh là vậy.có thể sau 2 trận em làm khán giả cũng được,ko vấn đề, năm sau có thể sẽ khá hơn. hehhe:D
Sống là để hy vọng mà anh
bạn ơi. tôi ở cùng bảng với Thạch rau câu nè. có bị loại từ vòng gửi xe ko ? kakaka

cháu cũng có ý kiến như chú Hiệu vậy. ở Mê Linh cháu thấy mấy người đều trên cháu tầm 2 đến 3 quả mà vẫn đánh trình B
Trước khi đội Mê linh đăng ký với ban tổ chức thì đội em có nói là " đánh chỉ để cọ sát, giao lưu cho vui. còn về trình độ như thế nào, hay xếp hạng gì thì ban tổ chức cứ xếp như vậy không thành vấn đề vẫn vui vẻ chấp nhận. vì có thể hơn ngừoi này nhưng vẫn thua người khác là chuyện bình thường. Bóng bàn kỵ zơ thì có thể hơn hạng vẫn thua là chuyện bình thường. Cá nhân em vẫn thua nhiều người hạng B, để chính xác từng người thì rất khó cho BTC....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chú Trang Linh so với anh là A rồi....nhưng nếu chấp bóng anh thì chú lại ăn C ngay....nên giải này anh em vui vẻ giao lưu với nhau kết bạn là chính mà em.....
Tiếc quá, bận việc gia đình nên không thể tham gia.....

Bình luận từ Facebook