Giải bóng bàn đơn nam Box Vĩnh Phúc mở rộng năm 2014

vuhuybinh

Binh Nhất
Theo thông tin minh mới biết thì Thương đánh với Thạch CLB Cung thiếu nhi mình là ngang ngửa trong lần gập nhau gần đây nhất. vậy nên Thương đánh B thì cũng khó cho Thạch hoặc Luận ở CLB Cung, xin ý kiến của cá nhân Thương, của anh em tham gia để giải lần này được thành công và cống hiến nhiều trận đấu hấp dẫn hơn thì Thương đánh A thì sẽ là đúng với trình độ.

Last edited:
Thương thời gian này có lên bóng nhưng chưa có giải của tỉnh theo m để e nó đánh B là hợp lí.. với lại bóng bàn tùy dơ ko thể bắc cầu đc.. có thể Thương gặp rất nhiều ae trình B thua là chuyện bình thường

tunglam_vp2013

Binh Nhì
Theo thông tin minh mới biết thì Thương đánh với Thạch CLB Cung thiếu nhi mình là ngang ngửa trong lần gập nhau gần đây nhất. vậy nên Thương đánh B thì cũng khó cho Thạch hoặc Luận ở CLB Cung, xin ý kiến của cá nhân Thương, của anh em tham gia để giải lần này được thành công và cống hiến nhiều trận đấu hấp dẫn hơn thì Thương đánh A thì sẽ là đúng với trình độ.
a ơi? a có biết a bình bưu điện ko ạ? a đấy đánh hạng gì thế ạ? thằng cu Nam bờm nó hạng F. mà phai đanh B kìa. kaka

vuhuybinh

Binh Nhất
Thương thời gian này có lên bóng nhưng chưa có giải của tỉnh theo m để e nó đánh B là hợp lí.. với lại bóng bàn tùy dơ ko thể bắc cầu đc.. có thể Thương gặp rất nhiều ae trình B thua là chuyện bình thường
Để ae mình thắng được Thương có lẽ là rất rất đẹp trời ô Quý ạ, ngang nhau mà người A người B chấp bóng như thế làm sao đánh nổi, cũng như ô bjo chấp tôi ý. A e mình đợt này giao lưu học hỏi cọ sát nâng cao phong trào của tỉnh, mọi ng tham gia đông đủ và ủng hộ giải như vậy theo tôi đã là một thành tích lớn rồi

hungtv2002

Đại Tá
Để ae mình thắng được Thương có lẽ là rất rất đẹp trời ô Quý ạ, ngang nhau mà người A người B chấp bóng như thế làm sao đánh nổi, cũng như ô bjo chấp tôi ý. A e mình đợt này giao lưu học hỏi cọ sát nâng cao phong trào của tỉnh, mọi ng tham gia đông đủ và ủng hộ giải như vậy theo tôi đã là một thành tích lớn rồi
Chú ấy cứ phán tam toạng đấy thôi....còn lúc vào thi đấu nên cân nhắc kỹ để trận đấu căng thẳng chút mới vui

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thôi các anh hạng gì nữa phang tất đi thôi......anh VuHuyBinh phang chết Tùng Vĩnh Tường mà thằng em nó còn bằng hạng nữa là.....

kirara

Moderator
BTC xin tiếp thu mọi ý kiến của các anh em. Các anh em nói có nhiều VĐV ngoại tỉnh trình độ hơn hẳn thì xin mọi người nói rõ họ tên là ai để BTC còn xem xét. BTC không thể biết hết các VĐV vì hầu như là đăng ký theo 1 đội trưởng ở 1 vùng. Vì vậy kể cả khi vào giải đấu, những VĐV nào có trình độ hơn hẳn thì mong ae báo lại cho ban tổ chức được biết. Tránh giống như giải ở Phúc yên có trường hợp VĐV Bình của Phú Thọ trình độ quá cao. Trưởng hợp của VĐV Thương của Mê Linh BTC sẽ họp và xem xét, nếu thấy cần thiết có thể đưa VĐV Thương lên hạng A.

hung_tamduong

Trung Sỹ
Chú ý ngày 17/8 tới anh em đến với Tam Dương nhớ đi an toàn, đội mũ bảo hiểm, giữ tốc độ trung bình; chú ý cảnh sát giao thông thường bắn tốc độ ở đầu thị trấn Hợp Hòa (Nơi tổ chức giải box). Anh em tập luyện giữ gìn sức khỏe. Vì Giải này cũng tăng số tiền hơn so với các giải trước. tập trung khá đầy đủ các cây vợt mạnh nhất trong tỉnh. Tôi Hưng (Đơn vị tổ chức giải).

kirara

Moderator
Sơ đồ thi đấu thay đổi như sau:

Bình luận từ Facebook