Giải bóng bàn đơn nam Box Vĩnh Phúc mở rộng năm 2014

kirara

Moderator
Anh em thư giãn chút này!!! Thời gian vừa rồi mình không đi đâu giao lưu cả, chỉ ở nhà chú tâm luyện mấy chiêu của anh áo Vàng để tham gia giải Box Vĩnh Phúc lần này. Có gì vào giải các anh em nhẹ tay cho mình nhé ^^

Theo thông tin minh mới biết thì Thương đánh với Thạch CLB Cung thiếu nhi mình là ngang ngửa trong lần gập nhau gần đây nhất. vậy nên Thương đánh B thì cũng khó cho Thạch hoặc Luận ở CLB Cung, xin ý kiến của cá nhân Thương, của anh em tham gia để giải lần này được thành công và cống hiến nhiều trận đấu hấp dẫn hơn thì Thương đánh A thì sẽ là đúng với trình độ.
Ok. Em đồng ý thôi :D Đánh ngang vs anh Lập Thạch thì có đánh thật nhưng mà vẫn thua vì lần đầu gặp nhau nên chưa có giá cả gì hết, anh Kiên chấp em 2 em còn ko có cửa, thua Khôi Đại Đồng....v v v. Khi alo vs anh TuấnNC em có nói là đội Mê Linh em đánh và ko đăng ký hạng, cacs anh xếp thế nào đánh thế, anh TuấnNC biết điều đó. Còn em ở ngoài tỉnh nhưng mà em chơi và giao lưu vs rất nhiều anh em Vĩnh Phúc nên hẳn là BTC biết :)
Thương thời gian này có lên bóng nhưng chưa có giải của tỉnh theo m để e nó đánh B là hợp lí.. với lại bóng bàn tùy dơ ko thể bắc cầu đc.. có thể Thương gặp rất nhiều ae trình B thua là chuyện bình thường
Đúng là bóng bàn còn phụ thuộc vào hợp zơ hay ko. Nếu giải chia làm 4 hạng chắc tỷ lên chấp sẽ sát và chuẩn hơn. Chứ anh hạng E cứ đặt mình vào hạng B để so thì chẳng bao giờ có tỷ lệ chấp căng được. Và như thế rất khó cho BTC

tunglam_vp2013

Binh Nhì
Anh em thư giãn chút này!!! Thời gian vừa rồi mình không đi đâu giao lưu cả, chỉ ở nhà chú tâm luyện mấy chiêu của anh áo Vàng để tham gia giải Box Vĩnh Phúc lần này. Có gì vào giải các anh em nhẹ tay cho mình nhé ^^
a Dũng ơi. khi giao bóng. không tung bóng lên. cũng được à?

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thương đánh có lên nhưng so với anh em Phúc Yên và Vĩnh Yên được xếp hạt giống thì non.....mà anh em đừng nhầm Thương với Thao nhé....:eek::eek::eek::eek:
Giải đấu là để giao lưu gặp gỡ nhau kết nối bạn bè thôi...Giải đơn của Box lần 1 trên Lập Thạch thằng em Thương có thể gọi là bị đồ sát khi cứ Hỏa Châu là anh em Vĩnh Phúc bắt chấp ....:p:p
Để có nhưng pha bóng hay và đẹp mắt theo tuannc18081988 thì nếu Thương đã thỏa mái về hạng của mình như thế thì khi vào trong gặp các tay vợt hạt giống của giải thì thôi không các các anh em đấy chấp Thương 2-3-2 còn gặp những anh em mà Thương chưa gặp qua lần nào thì để đánh 0-0 giao lưu cọ sát học những quả hay của nhau...Tức là em nó đánh 0-0 tất với anh em trong giải....Ý kiến nhỏ (hôm nay mưa gió) trong nhà tránh mưa đá.....:cool::cool::cool::cool:

kirara

Moderator
a Dũng ơi. khi giao bóng. không tung bóng lên. cũng được à?
Cứ làm thế nào "ăn vã" đối thủ như tay áo vàng là được...He he. Đùa đấy, vào giải này bắt tung giao bóng đàng hoàng, anh em nào cố tình đục chọi sẽ bị nhắc nhở, nếu tái diễn BTC sẽ có biện pháp xử lý mạnh tay. Mà mình có biết Lâm không nhỉ?

kirara

Moderator
Thương đánh có lên nhưng so với anh em Phúc Yên và Vĩnh Yên được xếp hạt giống thì non.....mà anh em đừng nhầm Thương với Thao nhé....:eek::eek::eek::eek:
Giải đấu là để giao lưu gặp gỡ nhau kết nối bạn bè thôi...Giải đơn của Box lần 1 trên Lập Thạch thằng em Thương có thể gọi là bị đồ sát khi cứ Hỏa Châu là anh em Vĩnh Phúc bắt chấp ....:p:p
Để có nhưng pha bóng hay và đẹp mắt theo tuannc18081988 thì nếu Thương đã thỏa mái về hạng của mình như thế thì khi vào trong gặp các tay vợt hạt giống của giải thì thôi không các các anh em đấy chấp Thương 2-3-2 còn gặp những anh em mà Thương chưa gặp qua lần nào thì để đánh 0-0 giao lưu cọ sát học những quả hay của nhau...Tức là em nó đánh 0-0 tất với anh em trong giải....Ý kiến nhỏ (hôm nay mưa gió) trong nhà tránh mưa đá.....:cool::cool::cool::cool:
Ý chú quá hợp lý. Chuẩn không cần chỉnh.
Chốt lại, VĐV Thương Mê Linh đánh 0 - 0 (đồng banh) với tất cả các VĐV tham gia giải không tính A, B nhé.
Còn 1 VĐV nữa hôm trước anh em Phúc Yên có nói qua đó là tay vợt Hà Đông Anh, VĐV ấy cũng khá tên tuổi và trình độ bóng cũng nổi trội, anh em có ý kiến gì không? Ai đã từng gặp qua VĐV Hà Đông Anh cho ý kiến nhé.

tunglam_vp2013

Binh Nhì
Cứ làm thế nào "ăn vã" đối thủ như tay áo vàng là được...He he. Đùa đấy, vào giải này bắt tung giao bóng đàng hoàng, anh em nào cố tình đục chọi sẽ bị nhắc nhở, nếu tái diễn BTC sẽ có biện pháp xử lý mạnh tay. Mà mình có biết Lâm không nhỉ?
e mới chơi bóng thôi. e tên NAM. Lâm là con trai của e. e đang sinh hoạt ở phố chiền.

vuhuybinh

Binh Nhất
Chốt lại, VĐV Thương Mê Linh đánh 0 - 0 (đồng banh) với tất cả các VĐV tham gia giải không tính A, B nhé.
Còn 1 VĐV nữa hôm trước anh em Phúc Yên có nói qua đó là tay vợt Hà Đông Anh, VĐV ấy cũng khá tên tuổi và trình độ bóng cũng nổi trội, anh em có ý kiến gì không? Ai đã từng gặp qua VĐV Hà Đông Anh cho ý kiến nhé.
Thế là Thương ở hạng @ à?

A biet vdv nay truoc thi a chap 2 gio co len danh ngang voi a thoi

kirara

Moderator
e mới chơi bóng thôi. e tên NAM. Lâm là con trai của e. e đang sinh hoạt ở phố chiền.
À, Nam CLB Chiền, mình có nghe danh bạn rồi. Ngày xưa CLB Đồi Son của mình và CLB Chiền cũng thường xuyên giao lưu đấy. Nhưng hình như hồi đó bạn chưa chơi ở Chiền thì phải?

tunglam_vp2013

Binh Nhì
À, Nam CLB Chiền, mình có nghe danh bạn rồi. Ngày xưa CLB Đồi Son của mình và CLB Chiền cũng thường xuyên giao lưu đấy. Nhưng hình như hồi đó bạn chưa chơi ở Chiền thì phải?
vâng. e mới chơi bóng. mới tham gia clb thôi. thấy có giải này. thì e cứ tham gia học hỏi và cọ sát để hiểu biết thêm về bóng. chứ còn đánh thì e đánh nởm lắm. kaka

danhtoanthua

Binh Nhất

BTC NÊN XẾP THƯƠNG VÀO 1 HẠNG NHẤT ĐỊNH CHỨ ĐỪNG XẾP HẠNG CHUNG CHUNG NHƯ THẾ.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
BTC NÊN XẾP THƯƠNG VÀO 1 HẠNG NHẤT ĐỊNH CHỨ ĐỪNG XẾP HẠNG CHUNG CHUNG NHƯ THẾ.
Các ông cứ BTC thế này, BTC thế kia...chạy theo các ông có mà hết ngày.....điều lệ, giải thưởng, tài trợ, sân bãi, chương trình thi đấu, danh sách vdv, lịch thi đấu đã thông báo cụ thể và rõ ràng.....anh em nào cảm thấy mình trình non không thể tham gia thì rút thôi...ngồi ngoài mà xem (với trình độ mặt bằng chung của Vĩnh Phúc thì ngồi ngoài xem là rõ).....
Cái ý của BTC là để kết nối anh em trong Vĩnh Phúc: phát hiện tài năng và duy trì phong trào cộng với cọ sát với bên ngoài để biết mình ở đâu, nên tiếp thu những kinh nghiệm trận mạc gì....Anh em bên ngoài quan tâm, chú ý đến Box là do 1 số anh em nhiệt tình (Dũng kirara, Bình B&B.vp, TrungPY, Hùng tay trái, Quý PY, tuannc18081988, Tú kmfirecat...) duy trì Box 3-4 năm nay. Chứ nếu họ ham hố cái giải thưởng họ chẳng bỏ công từ Phú Thọ, Hà Nội, Tuyên Quang về làm gì cho mệt. Anh em cũng nên quý trọng tình cảm của các anh em bên ngoài ấy.....Hãy để cho Box Vĩnh Phúc thể hiện được sự hiếu khách và cầu tiến của mình để phát triển trình độ....
@PS danhtoanthua: anh nên nghĩ thoáng và xa hơn để còn đổi thành danhtoanthang

Bình luận từ Facebook