Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

bình-bung

Trung Uý
Đã nhận được vợt của An rồi , "bá cháy" bạn ơi , cám ơn rất nhiều , chiều nay thử vợt mới ...

Attachments

1.6 MB · Đọc: 0

anzippo

Đại Tá
Có lẽ Đệ sẽ sở hữu 1 cây của bác @Ancoi zippo vào time sớm nhất, tinh thần là em đặt kiếm: Tương tự Yinhe T9 pro ấy, một bên tốc độ cao có carbon và bên còn lại rất xìu để gai khỏi bung. Em thích cán FL (để vinh danh anh em chúng ta trên đó) bền chắc nhưng không nặng quá "Tầm dưới 90g là ok", có gì anh Inbox lại giúp Đệ nhé.
Cám ơn em .

bình-bung

Trung Uý
Chiều nay "khai đao" rồi , rất ổn , cám ơn ACT đã cho mình những cảm giác thăng hoa tuy chưa phải 100% , mình sẽ cố gắng thuần dưỡng thêm trong thời gian tới , chúc bạn có nhiều sức khỏe để có điều kiện cống hiến cho những người mộ điệu quả bóng 40+ này .

anzippo

Đại Tá
C
Chiều nay "khai đao" rồi , rất ổn , cám ơn ACT đã cho mình những cảm giác thăng hoa tuy chưa phải 100% , mình sẽ cố gắng thuần dưỡng thêm trong thời gian tới , chúc bạn có nhiều sức khỏe để có điều kiện cống hiến cho những người mộ điệu quả bóng 40+ này .
Cốt mới ít ăn keo , anh đánh vài ngày rồi bóc ra dán lại giúp em , nhớ bôi keo bên cốt 2 lớp nhé ! Cám ơn anh chúc anh kiếm được nhiều bia .

TrongPRA

Trung Sỹ
A An ơi, tình hình hiện nay phải chơi bóng 40+, a có thể sản xuất cho e một cây phù hợp với loại bóng này. E đang sử dụng cây Timo boll ZLC mà đánh bóng 40+ đi rất chậm. A đánh tạm được thôi, trình không cao.

anzippo

Đại Tá
A An ơi, tình hình hiện nay phải chơi bóng 40+, a có thể sản xuất cho e một cây phù hợp với loại bóng này. E đang sử dụng cây Timo boll ZLC mà đánh bóng 40+ đi rất chậm. A đánh tạm được thôi, trình không cao.
Tốc độ như sar , kiểm soát tốt hơn là được phải không anh ?

caykhewinter

Thượng Tá
50% rồi
Nhìn hình thức thì cơ bản rồi. Còn mong bác giúp cho chỉ số chất lượng nữa thôi.
Rose: hoa hồng; wood: gỗ; Rosewood: phải chăng là gỗ hoa hồng? Chưa biết xuất xứ của nó từ đâu nhưng nếu giúp tăng được tốc độ của kiếm thì tốt quá. Bungary là xứ sở hoa hồng, nhưng gỗ hoa hồng thì chưa chắc khởi nguyên từ đây.

Hinoki là 1 loại gỗ thông của Nhật. Tính chất nhẹ, cứng, hợp với vợt có tốc độ. Tuổi thọ dùng được đến cả trăm năm.

Bác tìm được các loại gỗ trên ở Việt Nam chắc cũng vất vả.

Bình luận từ Facebook