Cốt Timo Boll ALC của Butterfly dùng mặt nào phù hợp?

trandung.5784

Thượng Sỹ
Mình cũng mới lấy em này fh ten 05 ok. Bh xiom vega europe thấy cảm giác xịt sao ấy rất khó đánh, trước mình choi e Triber K bh bacuda thấy khá ổn, các bác cho hỏi vậy là do cốt hay do lắp mặt bh sai. Thanks

Phi Leng

Binh Nhì
Đào lại topic cũ 1 xíu. Mình đang đánh Boll ALC, FH Ten05, BH Ten19. Thấy giật moi ok nhưng giật xung thì thấy hơi xịt, đánh xa bàn thiếu lực. Mình tính đổi FH sang Dig05 hoặc Dig09C.
Nhờ các tiền bối nhiều kinh nghiệm tư vấn giúp

Thái Khang

Trung Uý
Đào lại topic cũ 1 xíu. Mình đang đánh Boll ALC, FH Ten05, BH Ten19. Thấy giật moi ok nhưng giật xung thì thấy hơi xịt, đánh xa bàn thiếu lực. Mình tính đổi FH sang Dig05 hoặc Dig09C.
Bạn qua Dignics 05 đi, quá ok luôn

nxaa

Trung Uý
TB vs T05 mà giật còn xịt thì coi lại kỹ thuật, đừng đổ thừa cho vợt mút

hoangday113

Thượng Sỹ
Em oánh ten05fx lót 1.9 giật đè ngang mặt vợt vẫn thấy bth mà bác ngược lại Dignics05 nó tuy nảy nhưng làm mình mất bớt cảm giác tiếp xúc bóng

Bình luận từ Facebook