CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh

nguyenminh

Đại Uý
Cháu chào mọi người. Cháu ở Hải Dương cháu có chơi bóng ở câu lạc bộ bb Ty vài lần. Có lẽ mọi người không nhớ vì cháu chơi o Ty là năm 2006 thì phải. Cháu là Ánh , em Anh Thanh bán vàng bạc. Cháu chúc câu lạc bộ ngày càng vững mạnh.

bác đã nhận đc tin của cháu, cảm ơn cháu, cảm ơn vì đã quan tâm đến CLB Tiên Yên. vừa rồi bác có đánh giải ở Hải Phòng , có gặp 1 số VĐV Hải Dương chuyên đánh vợt dọc như Hiếu thầy Đồ, Sao sư phụ, Minh bảo hiểm ,Đức sposs, Ba Gia Lộc . nói chung , lối đánh của Hải Dương và tiên Yên cũng na ná nhau, nếu có điều kiện lúc nào cháu về thăm lại CLB của bác. Chào!

nguyenminh

Đại Uý
CLB bóng bàn Tiên Yên trân trọng kính mời CLB Vườn Đào Bãi Cháy, CLB Trần Hưng Đạo có điều kiện thu xếp đến giao lưu bóng bàn tại CLB bóng bàn Tiên Yên. Thời gian do hai CLB chủ động sắp xếp sau đó thông báo lại cho CLB Tiên Yên biết để bố trí lịch tiếp đoàn được chu đáo. Xin chào!

hung_hbo

Binh Nhì
CLB Hoành Bồ giao lưu với CLB Tiên Yên mấy lần rồi mà cháu vẫn chưa có dịp nào có nhà để giao lưu với mấy chú bên Tiên Yên cả
chán ghê :)

nguyenminh

Đại Uý
CLB Hoành Bồ giao lưu với CLB Tiên Yên mấy lần rồi mà cháu vẫn chưa có dịp nào có nhà để giao lưu với mấy chú bên Tiên Yên cả
chán ghê :)

Chú chưa được biết cháu vì chú mới vào CLB không được bao lâu, nhưng chú đã đánh với Lương Mã Kích và anh Cò. Nói chung Hoành Bồ đánh cũng được. Nếu lúc nào rỗi bảo chú Lương Mã Kích hoặc chú Kỳ thiết kế ra Tiên Yên giao lưu. Thế nhé !

ruoubakich

Trung Tá
Tôi và Hà Hà Khẩu có chương trình đánh lén khu vực Tiên Yên . Kế hoạch đi sáng thứ năm tuần nào đó ( cụ thể thông báo sau ) , trưa ăn lót dạ tại Bình Liêu , chiều sẽ oanh tạc CLB Tiên Yên , có thể cả sáng hôm sau nếu được tiếp chiêu . Xin kính báo .

nguyenminh

Đại Uý
Tôi và Hà Hà Khẩu có chương trình đánh lén khu vực Tiên Yên . Kế hoạch đi sáng thứ năm tuần nào đó ( cụ thể thông báo sau ) , trưa ăn lót dạ tại Bình Liêu , chiều sẽ oanh tạc CLB Tiên Yên , có thể cả sáng hôm sau nếu được tiếp chiêu . Xin kính báo .

Hôm nay mới mở máy được mới biết thông tin, mọi người cứ đến. nhưng nhớ chỉ giao lưu vào buổi chiều được thôi. chỉ cần báo trước cho CLB 2 ngày. Số lượng người đi càng đông càng tốt, thế mới đủ mọi người giao lưu. muốn vui và phải được chơi hết mình mới thích. tiên yên lúc nào cũng rộng cửa đốn và mời!

ruoubakich

Trung Tá
Hôm nay mới mở máy được mới biết thông tin, mọi người cứ đến. nhưng nhớ chỉ giao lưu vào buổi chiều được thôi. chỉ cần báo trước cho CLB 2 ngày. Số lượng người đi càng đông càng tốt, thế mới đủ mọi người giao lưu. muốn vui và phải được chơi hết mình mới thích. tiên yên lúc nào cũng rộng cửa đốn và mời!
Thế một mình đi thì không được đón tiếp giao lưu rồi . Tiếc quá !

nguyenminh

Đại Uý
Gủi Mèo Lười và Rượu Ba Kích!
Đúng như Meod Lười nói, Ba Kích chỉ ăn mảnh thôi. Đúng là đi một mình về lặng lẽ chả sai cái tên Rượu ba Kích. Nói vui vậy thôi, khi nào qua cứ ghé, nếu đi ít thì ít người tiếp mà đi nhiều người thì đông người tiếp. Tiên Yên bàn nhiều lắm, người tiếp cũng sẽ đủ để cho Ba Kích phê. Cứ đến nhé !

meoluoitmb

Đại Tá
Gủi Mèo Lười và Rượu Ba Kích!
Đúng như Meod Lười nói, Ba Kích chỉ ăn mảnh thôi. Đúng là đi một mình về lặng lẽ chả sai cái tên Rượu ba Kích. Nói vui vậy thôi, khi nào qua cứ ghé, nếu đi ít thì ít người tiếp mà đi nhiều người thì đông người tiếp. Tiên Yên bàn nhiều lắm, người tiếp cũng sẽ đủ để cho Ba Kích phê. Cứ đến nhé !
=================
Anh Minh còn nhớ em chứ? lần trước ra ngoài Tiên Yên hình như còn mỗi anh em chưa gặp. Còn lại hôm đấy em thịt gần hết.. EM còn chụp ảnh với anh nữa đấy.

meoluoitmb

Đại Tá
Bác đã nhớ ra chưa ạ:

nguyenminh

Đại Uý
=================
Anh Minh còn nhớ em chứ? lần trước ra ngoài Tiên Yên hình như còn mỗi anh em chưa gặp. Còn lại hôm đấy em thịt gần hết.. EM còn chụp ảnh với anh nữa đấy.

Chào chú! hóa ra chú là mèo lười, anh cứ hình dung mãi không biết là ai nhìn ảnh là nhận được ngay, chú chụp ảnh để dọa thằng Đăng Ngựa. Khi biết tin thằng Đăng Ngựa thua anh làm chú ngỡ ngàng ko tin đó là thật nên mới chụp ảnh và gửi chu Đăng Ngựa. Trông anh vậy đó mà khá nhiều cao thủ đã chết. Đùa vậy thôi, vui là chính lúc nào bố chí ra Tiên yên choi đi.Tổ chức 1 đội đông đông song thông báo trước để bọn mình tiếp. Sân bãi bọn mình rộng điều kiện có bàn lại 4 bàn thoảo mái đánh vậy nhé. Thu sếp đi! Chào.

meoluoitmb

Đại Tá
Chào chú! hóa ra chú là mèo lười, anh cứ hình dung mãi không biết là ai nhìn ảnh là nhận được ngay, chú chụp ảnh để dọa thằng Đăng Ngựa. Khi biết tin thằng Đăng Ngựa thua anh làm chú ngỡ ngàng ko tin đó là thật nên mới chụp ảnh và gửi chu Đăng Ngựa. Trông anh vậy đó mà khá nhiều cao thủ đã chết. Đùa vậy thôi, vui là chính lúc nào bố chí ra Tiên yên choi đi.Tổ chức 1 đội đông đông song thông báo trước để bọn mình tiếp. Sân bãi bọn mình rộng điều kiện có bàn lại 4 bàn thoảo mái đánh vậy nhé. Thu sếp đi! Chào.
======================
Tất nhiên là thế rồi anh Minh à. Đăng ngựa nó zật ầm ầm, chân phi cũng nhanh, ấy thế mà vẫn tử nạn dưới lưỡi kiếm của anh. Bọn em sẽ bố trí ra. anh cứ yên tâm...

vinh_antigai

Trung Uý
Đây là chú Minh , chủ tịch CLB tiên yên, chú đánh quá khó chịu, là một cỗ máy sát thủ với các tài năng trẻ^^ cháu là cháu rất ngưỡng mộ chú đấy ạ. hih hi
Đây là chú Minh , chủ tịch CLB tiên yên, chú đánh quá khó chịu, là một cỗ máy sát thủ với các tài năng trẻ^^ cháu là cháu rất ngưỡng mộ chú đấy ạ. hih hi

3h50am, ngày 3 tết Giáp Ngọ:
Không biết do hết mùi rượu hay do mất ngủ vì thua anh minh 2 trận giao hữu tối qua mà ko thể nào ngủ tiếp được, đành lần mò vào diễn đàn tâm sự...
Sau cuộc điện thoại làm quen, nhận được lời hẹn của anh Mình "chú cứ đến mình anh cũng tiếp chú", thật cảm kích tinh thần mến khách của chủ nhiệm CLB BB Tiên Yên. Xin được gửi lời cảm ơn và chúc mừng năm mới tới toàn thể các cô chú và anh chị em trong CLB.
Em đang có chuyến du xuân ở Tiên Yên, rất mong được giao lưu với các bác ở khu vực lân cận. Thèm bia quá...

Drhongson

Đại Tá
Năm mới GIÁP NGỌ kính chúc BÁC MINH cùng CLB TIÊN YÊN
VẠN SỰ NHƯ Ý , MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG , hội vợt dọc lại có nhiều chiến tích mới .

nguyenminh

Đại Uý
3h50am, ngày 3 tết Giáp Ngọ:
Không biết do hết mùi rượu hay do mất ngủ vì thua anh minh 2 trận giao hữu tối qua mà ko thể nào ngủ tiếp được, đành lần mò vào diễn đàn tâm sự...
Sau cuộc điện thoại làm quen, nhận được lời hẹn của anh Mình "chú cứ đến mình anh cũng tiếp chú", thật cảm kích tinh thần mến khách của chủ nhiệm CLB BB Tiên Yên. Xin được gửi lời cảm ơn và chúc mừng năm mới tới toàn thể các cô chú và anh chị em trong CLB.
Em đang có chuyến du xuân ở Tiên Yên, rất mong được giao lưu với các bác ở khu vực lân cận. Thèm bia quá...
Chào chú Vinh !
Hôm nay đu làm mới mở máy và đọc được tin chú, mong chú thông cảm (Ngày tết mà) ai cũng bận, khi đánh bóng xong không mời chú được cốc bia hay mời chú về nhà tâm sự được anh vô tâm quá, sợ chú mệt và đi đường xa thêm vào đó là ngày tết nên anh không khách sáo. Đánh với gai là rất khó chịu rồi nên anh cũng phải cố gắng tập trung có dịp anh em mình lại gặp nhau. Địa chỉ và số máy của anh chú cũng đã biết. Vậy nhé, xin chào và hẹn gặp lại !

nguyenminh

Đại Uý
Năm mới GIÁP NGỌ kính chúc BÁC MINH cùng CLB TIÊN YÊN
VẠN SỰ NHƯ Ý , MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG , hội vợt dọc lại có nhiều chiến tích mới .
Chào Dr Hồng Sơn !
Mong có dịp được làm quen với anh và chân tình mời anh đến với CLB Tiên Yên thăm và giao lưu.
Chúc anh mọi điều tốt lành. Thông tin thêm với anh CLB chúng tôi vừa làm lại nên trông sáng sủa lắm, mong anh và Thắng Râu đến và rủ thêm 1 số người đi cho vui. Vậy nhé, chào anh !

ruoubakich

Trung Tá
Mai thứ hai trưa mình ở Bình Liêu , chiều 16h đến CLB Tiên Yên . Mời bà con đến giao lưu và bia bọt đầu xuân .

Bình luận từ Facebook