CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh

ruoubakich

Trung Tá
Và liên hoan kết thúc giải

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng các bác TIÊN YÊN ra quân có giải cao .
Chúc mừng anh bạn Thắng Râu luôn nòng cốt đau đáu nỗi niềm gầy dựng phát triển phong trào VỢT DỌC QUÝ HIẾM ,
nay đã có giải thành công ,ngày càng phấn khởi phát huy khí thế nhe các bác .

Các VĐV đội Tiên Yên

Gồm Thắng đại gia _ Hòa sát thủ _ Cầm sư phụ _ Minh tài năng trẻ

Sau cuộc hành trình gần 200km , nộp lệ phí thi đấu 700.000đ , hai giải nhì các anh nhận được 1.400.000đ . Tổng chi phí cho chuyến đi gần chục triệu nhưng các anh rất phấn khởi . Lần đầu tiên tham gia giải vợt dọc , các anh ẵm luôn một giải nhì đồng đội và một giải nhì đôi , vượt mức chỉ tiêu ở nhà đưa ra . Xin chúc mừng các anh .
chau' xin chuc' mung chien' thang' cua? doi tien yen,mong cac' bac' danh dc nhieu chien' thang' hon nua

ruoubakich

Trung Tá
Ngyuenminh chủ nhiệm CLB bóng bànTiên Yên thay mặt CLB cảm ơn BTC giải vợt dọc HP , cảm ơn các bạn gần xa đã giành tình cảm cho đội Tiên Yên và mời các bạn một ngày gần nhất đến giao lưu với CLB Tiên Yên , hân hạnh được đón tiếp . ( Thắng Râu nhớ đến đọ cân với Hòa sát thủ nhé ) .

Last edited:

nguyenminh

Đại Uý
http://www.youtube.com/watch?v=29Fu1o_2GcE&list=HL1367412803

Tặng bác nguyenminh clip thi đấu cùng bác Sao HD

Cảm ơn thắng Râu ! qua đợt giao lưu này, chúng tôi đã có nhiều bạn mới. và đã được biết Lãng Tử Thắng Râu và một số các bạn khác như Nam Hao, Hiếu Thầy Đồ, Minh Bảo Hiểm, Sao Sư Phụ, Đức Poss . rất mong có dịp được tiếp Thắng Râu cùng các bạn mới tại tiên Yên . xin chào và rất nhớ tới các bạn.

nguyenminh

Đại Uý
Cám ơn Drhongson ! Rất tiếc lần này Tiên Yên ko được hân hạnh biết anh! Biết anh cũng quan tâm đên CLB bóng bàn tiên yên, Mong sẽ có dịp mời anh cùng CLB sớm ra tiên thăm và giao lưu vời các anh em trong CLB Tiên Yên ! TKS !

nguyenminh

Đại Uý
Chuẩn Men ! Đúng là anh Hiếu giáo viên hay còn gọi là "Hiếu Thầy Đồ" do CLB Sách Đỏ Hải Dương Đặt :D . Còn đây là trận đánh với Minh Quảng Ninh trong trận tranh giải nhất nhì đồng đội nam, Giải các cây vợt dọc Hải Phòng mở dộng ! Trận này Minh thua Hiếu 3-2. đành để giải nhất về tay Hải Dương. :D

Drhongson

Đại Tá
Cám ơn Drhongson ! Rất tiếc lần này Tiên Yên ko được hân hạnh biết anh! Biết anh cũng quan tâm đên CLB bóng bàn tiên yên, Mong sẽ có dịp mời anh cùng CLB sớm ra tiên thăm và giao lưu vời các anh em trong CLB Tiên Yên ! TKS !

Vâng , lần sau em ra thăm , sẽ nhờ Thắng râu với bác Lương RUOUBAKICH đưa đi thăm các bác cho thỏa lòng hảo hữu .

ruoubakich

Trung Tá

Vừa giờ cup Sơn Xuân An suýt nữa bác Dr Sơn về Quảng ninh nhưng mấy em gái Thái rủ đi Tây bắc mất , thôi lần sau vậy . Hai ông cùng BS khoa sản nhưng lối đánh khác hẳn nhau . Ông Sơn thì " móc máy " còn ông Minh thì thậm thụt .

Last edited:

Bình luận từ Facebook