CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

Trau_CoDoc

Trung Uý
Vậy 1-2 tháng nữa Trâu xuống để kiểm chứng nhé. Dạo này ở nhà việc bù lu quá nên chẳng đi đâu đc. Chán quá đi. Mà hôm nào phải khớp lệnh a TS7 phát làm vài két cho vui nhỉ. Từ hôm không gặp a TS7 ở Thạch Thất về vẫn cứ thấy tiếc tiếc =))

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
a LLTT nên cẩn thận e đang hưng phấn khi trong 2 ngày ăn thắng anti 3/2 và ăn hải choctietlon 3/1 biêt đâu chiều nay lại ra chén nốt LLTT đấy cho đủ 3 đấy!!!!!

Em cứ dũng cảm nói lên ước mơ của mình.Nhìn tương lai em hộ đê được cho Hữu bằng nhưng sóng thần ập vào lại tan nát hết ngay.

Em cứ dũng cảm nói lên ước mơ của mình.Nhìn tương lai em hộ đê được cho Hữu bằng nhưng sóng thần ập vào lại tan nát hết ngay.
A Thắng giờ thì ngồi nhà đắp chăn chém đây là đc rồi,chứ a mà xuất hiện ở CLB e vào thời điểm này mà không "nát hàng" thì hơi phí,a cứ nhìn bảng tỷ số 3-2 Thắng Fanta,3-1 Hải Choctietlon thì a đủ biết mình may mắn thế nào rồi chứ =)). Đã bảo là lúc đó ae điểm rơi phong độ không tốt khi trước đó bị vùi dập ở Giải Thanh Xuân nên xuống tay nhiều đấy thôi.

A Thắng giờ thì ngồi nhà đắp chăn chém đây là đc rồi,chứ a mà xuất hiện ở CLB e vào thời điểm này mà không "nát hàng" thì hơi phí,a cứ nhìn bảng tỷ số 3-2 Thắng Fanta,3-1 Hải Choctietlon thì a đủ biết mình may mắn thế nào rồi chứ =)). Đã bảo là lúc đó ae điểm rơi phong độ không tốt khi trước đó bị vùi dập ở Giải Thanh Xuân nên xuống tay nhiều đấy thôi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
ko phải ước mơ đâu a ah mà là điều rất hiển nhiên!!!!!!

lần gặp lại a sẽ rõ BiaBiaBiaBia

Ai thua anh cũng đều có cách nghĩ như em,a hiểu khao khát của chiến thắng mà.Các e luyện tập tốt đi,ko a tới lại 3 vé đi Băng cốc thì nhọc lắm.

hữu bằng

Trung Sỹ
nhưng e là người việt mà chắc chả sang băng cốc làm gì đâu a ah!!!

ae nào đăng ký đi băng cốc gặp a LLTT nhé!!!!!!!!!!

ae HB dạo này đi đâu hêt sân nhà ko thấy ai!!!!!!!!!

toantrang01088189

Đại Uý
nhưng e là người việt mà chắc chả sang băng cốc làm gì đâu a ah!!!

ae nào đăng ký đi băng cốc gặp a LLTT nhé!!!!!!!!!!

ae HB dạo này đi đâu hêt sân nhà ko thấy ai!!!!!!!!!
Hi chú Long!
Anh vừa thử test nhưng được 30p anh thấy Ransant đánh trái hợp hơn em à. Phải cũng đánh được nhưng giật xung có vẻ mạnh hơn so với Rakza 7. Nhưng ít thời gian chưa quen lắm. Nên A toàn oánh trái thấy bắn đạn ầm ầm :D.
Khi nào test xong gửi chú nhé.Dù sao cũng thanks em

Trường.văn

Trung Sỹ
Hi chú Long!
Anh vừa thử test nhưng được 30p anh thấy Ransant đánh trái hợp hơn em à. Phải cũng đánh được nhưng giật xung có vẻ mạnh hơn so với Rakza 7. Nhưng ít thời gian chưa quen lắm. Nên A toàn oánh trái thấy bắn đạn ầm ầm :D.
Khi nào test xong gửi chú nhé.Dù sao cũng thanks em

a toantrang chụp cái ảnh nhìn bụi quá a ơi...:D =))=))

Bình luận từ Facebook