CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

Trau_CoDoc

Trung Uý
mình là Long, con chú Thành phó cn clb bóng bàn Xuân Khanh. Mình đã từng được xuống clb Hữu Bằng giao lưu, mọi người thân thiện, nhiệt tình, cơ sở vật chất tuyệt vời. Chúc mọi thành viên HB mạnh khỏe và câu lạc bộ ngày càng có nhiều thành tích tốt.

Anh Long ah. Dạo này a và bác có khỏe k? E Dũng đây. hihi. Lâu quá rùi k gặp a nhỉ?

xosothudo

Thượng Sỹ
Sắp tới rồi đó a ơi,ae dù bận suất nhưng vẫn tích cực luyện công để 1 ngày gần đây sẽ đại chiến với La Khê Đất Thiêng BIA Bà làm hôm e ra tìm clb vất vả quá trời luôn hihi

a/e Hữu Bằng cho hỏi anh Chung vitas D có ở nhà không ạ?thanks các Pác nhiều

a/e Hữu Bằng cho hỏi anh Chung vitas D có ở nhà không ạ?thanks các Pác nhiều
Không ở nhà thì ở đâu hả a? Nhưng dạo này a Chung ẩn giật mất rồi,nghe thông tin mật báo thấy bảo là đang ở nhà "luyện Polyme Thần Công+Bia Bọt Thần Chưởng" để vào oánh phá La Khê Bia Bà a Tuấn ơi.

Bác mà thấy Hữu Bằng toàn trai tráng ra đi thê thảm,bao trùm 1 ko gian nặng nề thì mới thấy La Khê còn nhiều chính sách.
A lại bới lông tìm vết rồi đấy,ae ở đây đang ngày đêm tu luyện ráo riết để ra tận nơi uống bia của a đây này,a cứ chờ mà xem,vì e biết nếu a về lần 2 sẽ kô dám về lần 3 khi chính sách đã hết thí nát hàng kô đường về a ạ.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
A lại bới lông tìm vết rồi đấy,ae ở đây đang ngày đêm tu luyện ráo riết để ra tận nơi uống bia của a đây này,a cứ chờ mà xem,vì e biết nếu a về lần 2 sẽ kô dám về lần 3 khi chính sách đã hết thí nát hàng kô đường về a ạ.

Thanh niên trai tráng của Hữu Bằng ko chịu rèn luyện thì ra đấu trường La mã chỉ mang thêm sẹo về thôi!

Thanh niên trai tráng của Hữu Bằng ko chịu rèn luyện thì ra đấu trường La mã chỉ mang thêm sẹo về thôi!
Thì biết cựa chưa cứng,bia còn non nên nào đã dám ra đấu trường đâu,lần tới thịt a rồi vs đi kiếm bia chố khác đc kaka,để có ai hỏi "cơ chú e như nào" còn biết mà trả lời rằng "cơ e trình còi,cỡ a Thắng Ủn gặp e 3 bát đi nhanh a ạ" hihi

xosothudo

Thượng Sỹ
Thì biết cựa chưa cứng,bia còn non nên nào đã dám ra đấu trường đâu,lần tới thịt a rồi vs đi kiếm bia chố khác đc kaka,để có ai hỏi "cơ chú e như nào" còn biết mà trả lời rằng "cơ e trình còi,cỡ a Thắng Ủn gặp e 3 bát đi nhanh a ạ" hihi

Phải nói rõ la Thắng ủn.nickname bongban.org=LLTT không có người ta lại nhầm la Thắng -Lần Lượt Te Tua,,, CT_NN nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Sắp tới rồi đó a ơi,ae dù bận suất nhưng vẫn tích cực luyện công để 1 ngày gần đây sẽ đại chiến với La Khê Đất Thiêng BIA Bà làm hôm e ra tìm clb vất vả quá trời luôn hihi

ae HB suốt ngày bận ((SUẤT)) thế thì sức đâu mà đánh BB.!
hèn ji mà để đội GPMB san phẳng là phải,,,,,,hì hì hì

hữu bằng

Trung Sỹ
thứ chủ nhật ngày 7/10 clb sẽ đón tiếp CLB Trung Hoà HN.
chú Giang tìm 1 số thông tin về CLB Trung hoà nhé xem có các cao thủ nào nhé!!!!!!!!!!!!

hữu bằng

Trung Sỹ
ae HB suốt ngày bận ((SUẤT)) thế thì sức đâu mà đánh BB.!
hèn ji mà để đội GPMB san phẳng là phải,,,,,,hì hì hì

ae HB dạo này ko họp báo chém gió vì bận nhiều việc quá!!!
toàn việc bia việc rượi thôi!!!!!!!!
sắp tới ae sắp bước 1 đợt tập huấn mới để xây dộ răm cái keamnang cho các đội GPMB tha hồ công việc!!!!!!!!

tranthelong

Super Moderators
Chúc mừng sinh nhật Trường "Trường.văn", hảo thủ trẻ của CLB Hữu Bằng!
Chúc em luôn vui khỏe, hạnh phúc, thành công, trình bóng ngày càng cao. Chúc CLB Hữu Bằng ngày càng phát triển lớn mạnh.
BiaBiaBia

Trường.văn

Trung Sỹ
Chúc em luôn vui khỏe, hạnh phúc, thành công, trình bóng ngày càng cao. Chúc CLB Hữu Bằng ngày càng phát triển lớn mạnh.
BiaBiaBia

woa.. thaks a a nhắc e mới nhơ hỳ.... hnao có zip ae mình gặp nhau 1 trận nha.. hj`

hữu bằng

Trung Sỹ
cập nhật 1 số kết giao lưu giữa 3 clb HB - Long biên - Trung Hoà

long HB - giang TH 1/3

Long HB - Dũng Lốc (lốp) LB 3/2

trường hb - triệu vơt dọc 0/3

trường - phi LB 3/0

thắng hb - dũng lốp 1/3

sơn hb - giang 2/3

rất nhiều trận nữa nhưng ko nhớ đc hêt.....................

buổi giao lưu rất vui tình cảm ý nghĩa từ 8h đến 17h các bác mới chịu chia tay trong lưu luyến ........................

minhdc

Trung Sỹ
BiaBiaBia
Cốt Xiom mới uýnh có hợp không nhà vô địch? Hôm nào ô cùng CTL vào La Khê chơi chuyến đi nhỉ ? :cool:

xosothudo

Thượng Sỹ
cập nhật 1 số kết giao lưu giữa 3 clb HB - Long biên - Trung Hoà

long HB - giang TH 1/3

Long HB - Dũng Lốc (lốp) LB 3/2

trường hb - triệu vơt dọc 0/3

trường - phi LB 3/0

thắng hb - dũng lốp 1/3

sơn hb - giang 2/3

rất nhiều trận nữa nhưng ko nhớ đc hêt.....................

buổi giao lưu rất vui tình cảm ý nghĩa từ 8h đến 17h các bác mới chịu chia tay trong lưu luyến ........................

Hôm nào anhh em kéo quân lên Hữu Bằng đê Minh DC ơi

Bình luận từ Facebook