CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU (OFF VIỆT TRÌ) NGÀY 3/1/2014

VirusBNG

Trung Uý
Theo đường này đúng không bạn?
View attachment 35809
Chính xác rồi Bác, ở trên bản đồ đường 304 nhìn thẳng, nhưng thực tế có 1 ngã 3 chỗ khúc cua xã thượng trưng (có cây xăng), ở đây mới làm đường nên nhìn đường phụ còn to đẹp hơn cả đường chính làm mọi người dễ nhầm. Chính xác là tới chỗ ngã 3 khúc cua này phải rẽ phải các Bác nhé, đi sang đường bé hơn, hehe

vcbshark

Đại Tá
Anh Thắng ơi em xin lỗi mai em bận không đi được, vô cùng tiếc nuối. Cốt High Power của anh em đã làm xong và gửi cho Cá Mập @vcbshark mang về cho anh.
Chúc anh em đi êm về khoẻ, giao lưu vui vẻ, cụ Tổng @o3ma lần này nhớ phân công cắt cử phóng viên chiến trường để quay phim chụp ảnh ghi lại những phút giây toẹt vời vừa lưu giữ vừa là up cho anh em cùng chia vui với.

Anh @phungducthang nếu được quả lửa trại ngồi rượu đàn hát thì vui nhỉ

vcbshark

Đại Tá
Nhà em ở đúng chỗ ngã tư cầu chui đường đi Sơn Tây, mai kính các bác đi xe qua đó cho em đi nhờ, đỡ phải lịch kịch xe xe cộ cộ, khổ người nông dân lắm ạ

giangcoikso

Đại Uý
Hình như đi lối đường 32 là chuẩn. Đến VT chắc tầm 9h30p.
Troi đất, o3ma đi vay rat lau trừ khi cac bac fải đón người thi đi đg s.tây con k thi k đg nao đi nhanh hon đi thăng long-vĩnh yên-vt. Tôi thuong xuyen vt đi hn ma. Đi st gần hon chut nhung lai lâu hon rất nhieu, cac bac cứ nói đia điểm rôi l.xe họ xe chọn đg dễ đi nhat. Vài lời cac bac tham khảo.

tosiosHD

Đại Tá
SÁNG THỨ 7 NÀY, NGỒI VĂN PHÒNG LÀM VIỆC NHÌN RA NGOÀI TRỜI THẤY CÓ NẮNG, CÓ GIÓ; NGHĨ VỀ ĐẤT TỔ VUA HÙNG - NƠI SẮP DIỄN RA NHỮNG TRẬN GIAO LƯU BÓNG BÀN CỦA HỘI HAM VUI MÀ THẤY THÈM QUÁ. CHÚC CHO ANH EM ĐI ĐƯỜNG BÌNH AN, CHÚC BUỔI GIAO LƯU TRÀN ĐẦY TIẾNG CƯỜI VÀ THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP NHÉ!!!

son_canloc

Đại Tá
Chúc AE giao lưu vui vẻ . Có 2 chú VT đang thất lạc ở HT ai là người nhà xin lên hệ với CLB BB Xuân Diệu Can Lộc để đón về ch kịp gl nhé

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Sáng hôm nay trời đẹp , trong xanh gió mát D9 đi vơi tinh thần huỷ diệt để kiếm bia !
Vác cây kiếm ra nhìn thấy quá nhiều ae từ mọi miền cơ hội kiếm bia uống đã hiền hiện và một mạch liền 5 trận không ngừng nghỉ liên tiếp 5 đấu thủ đa nộp bia
1)Nghĩa tabletennis
2) 4 anh em đội Sơn Tây
Mỗi trận 5 bia kèo chấp 5 và 4 tổng thể 5 nạn nhân nộp 5 nhân 5= 25bia cho bác bầu obama !
Thiện tai! thiện tai!

Lấy vợ mà phông độ vẫn xung quá :D Khổ thân 5 bác cứ nghĩ D9 lấy vợ xong sức íu nên D9 oánh cho tan tác chim muông
^_^
Chiều nay 2h D9 sẽ tiếp tục quá trình huỷ diệt ae bongban.org nhưng trước hết phải thoát dc trận bia buổi trưa đã!
Đây là 2/5 a em nạn nhân của cơn cuồng phong kẻ huỷ diệt mang tên D9 ^_^

Last edited:

Bình luận từ Facebook