CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU (OFF VIỆT TRÌ) NGÀY 3/1/2014

phungducthang

Đại Tá
Hình như đi lối đường 32 là chuẩn. Đến VT chắc tầm 9h30p.
Từ HN đi lên Sơn Tây đường 32 thì chắc chắn là ngon, chỉ khi rẽ qua cầu Vĩnh Thịnh đến Việt Trì thì không rõ lắm. Nhưng lái xe họ biết, họ đã chọn thì chắc là có lý.

archer

Đại Tá
Nhưng đi đường 32 qua Sơn Tây anh nghĩ là dễ đi lái xe sẽ thích hơn
Anh Thắng ơi em xin lỗi mai em bận không đi được, vô cùng tiếc nuối. Cốt High Power của anh em đã làm xong và gửi cho Cá Mập @vcbshark mang về cho anh.
Chúc anh em đi êm về khoẻ, giao lưu vui vẻ, cụ Tổng @o3ma lần này nhớ phân công cắt cử phóng viên chiến trường để quay phim chụp ảnh ghi lại những phút giây toẹt vời vừa lưu giữ vừa là up cho anh em cùng chia vui với.

dokhoa33

Đại Tá
cung đường của đoàn sơn tây là đi qua cầu Vĩnh Thịnh một đoạn tầm 2km là có đoạn đê, sẽ rẽ trái luôn đi theo đường đê chạy men theo bờ sông hồng tầm 20km là e đến nơi thôi ạ(không đi đến tận ngã 4 Vũ Di mới rẽ trái) @phungducthang, @o3ma: @phi hung

sơn tay viet tri.JPG

Last edited:

VirusBNG

Trung Uý
Không nên đi đường đê, đường đê nát lắm.
Qua cầu vĩnh thĩnh tới ngã tư vòng xuyến ở thị trấn vĩnh tường thì rẽ trái, đi thêm 2,5km nữa có 1 ngã 3 rất to (có cây xăng) thì quẹo bên phải, rất dễ đi nhầm bên trái vì đường mới xây rất to. Sau đó cứ đi thẳng tuột là ra quốc lộ 2 rồi tới việt trì.
PS : Em là dân ở đây mà :p mai qua giao lưu đôi trận bóng rồi tầm hơn 11h em phải về !

phungducthang

Đại Tá
Không nên đi đường đê, đường đê nát lắm.
Qua cầu vĩnh thĩnh tới ngã tư vòng xuyến ở thị trấn vĩnh tường thì rẽ trái, đi thêm 2,5km nữa có 1 ngã 3 rất to (có cây xăng) thì quẹo bên phải, rất dễ đi nhầm bên trái vì đường mới xây rất to. Sau đó cứ đi thẳng tuột là ra quốc lộ 2 rồi tới việt trì.
PS : Em là dân ở đây mà :p mai qua giao lưu đôi trận bóng rồi tầm hơn 11h em phải về !
các bác qua cầu vĩnh thịnh thì gặp ngã 4,rẽ trái đi về thổ tang rồi ra quốc lộ 2 lên việt trì,đây là đường gần nhất ạ,đường đê đang làm k đi đc
Theo đường này đúng không bạn?
CLB Dong Tam 2.png

Bình luận từ Facebook