CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU (OFF VIỆT TRÌ) NGÀY 3/1/2014

phungducthang

Đại Tá
Theo off của hội "Ham Vui" thì ngày 3/1/2014 hội sẽ có chuyến giao lưu tại Việt Trì, địa điểm CLB Đồng Tâm.
Vậy kính mời các thành viên đang thi đấu tại các CLB Việt Trì, Phú Thọ... đăng ký tham gia
....
Sẽ tiếp tục cập nhật các thông tin tại đây, rất mong các bạn yêu bóng bàn ở Phú Thọ tham gia để buổi giao lưu sẽ thành công tốt đẹp.
CLB Dong Tam 2.png
CLB Dong Tam.png

Last edited:

vcbshark

Đại Tá
Theo off của hội "Ham Vui" thì ngày 3/1/2014 hội sẽ có chuyến giao lưu tại Việt Trì (Dự kiến CLB Đồng Tâm).
Vậy kính mời các thành viên đang thi đấu tại các CLB Việt Trì, Phú Thọ... đăng ký tham gia
....
Sẽ tiếp tục cập nhật các thông tin tại đây, rất mong các bạn yêu bóng bàn ở Phú Thọ tham gia để buổi giao lưu sẽ thành công tốt đẹp.

Rất mong các bạn xinh đẹp tham gia cho có sống có mái

hungtv2002

Đại Tá
Theo off của hội "Ham Vui" thì ngày 3/1/2014 hội sẽ có chuyến giao lưu tại Việt Trì (Dự kiến CLB Đồng Tâm).
....
clb này ở chỗ nào thế bác

Em Xin đăng ký 1 xuất trọng tài bác thắng nhé và có thể được giao lưu thì tốt quá, hii. Em tên Trường, sđt 0945.481.456. công tác tại Trường CĐ Dược Phú Thọ. Chơi bóng tại bưu điện tỉnh phú thọ. Thanks bác nhiều.:)

vcbshark

Đại Tá
Các bác cứ đăng ký bét nhè đi,

KHÔNG CÓ XE THÌ TA ĐI BỘ
VỪA KHỎE CHÂN LẠI GIỐNG HÀNH QUÂN
LÊN PHÚ THỌ RỒI TA LỌ MỌ
LỌ MỌ MÃI TỐI VẪN LÒ MÒ ....

sonkotia

Đại Tá
Các ae hội Ham Vui vào đăng ký nhận ghế nào? @sonkotia, @phihung, @thanglong78, @docmaorg, @tibhar_vn, @BHG (dự kiến 3 ghế), @tosiosHD có đăng ký tham gia không? Các mem khác ở Phúc Yên, Vĩnh Yên: @NGUYENDUYQUY.PHUCYEN, @truongtxt, @hungtv2002 lên tiếng xem nào. Ae Sơn tây: @dokhoa33 khuấy động xem có ai góp vui không? Coi như ae ta tụ họp làm cái tổng kết.
A coi sao làm cho a e hội mỗi người một cái huy hiệu của hội đeo áo đi giao lưu cho oách xì dầu đê:rolleyes:

Bình luận từ Facebook