Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

Duongapaco

Đại Tá
e ở Hà Nôi...bác cho e xin đia chỉ và số Dt với ạ
Mình tên Yên ( nick Dươngapaco ) chủ nhiệm CLB bóng bàn APT, số điện thoại: 0982.376.298, rất vui khi được tiếp và giao lưu với bạn nhưng trình anh em trên này thấp lắm. Nếu bạn chưa biết địa chỉ CLB khi lên đến Lào Cai thì bạn cứ hỏi đường vào sân vận động Cam Đường, nhà thi đấu CLB APT ngay cạnh đấy nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay ba bóng hồng của CLB Duyên Hải đã xuống CLB APT giao lưu với anh chị em, sau đây là một số trận đấu
1. Yên Hồng - Tâm Lộc: 1-3
2. Sơn Đàm - Yên Hồng; 3-1
3. Việt Ngân - Yên Thơm: 3-2
Yên Hồng rủ chị Túy cặp đôi để chơi nhưng có vẻ như Túy gữi miếng để hôm này đấu đôi nam nữ ( Dũng Túy gặp Yên Hồng ) nên không đấu, cảm nhận Hồng đánh hơi vội, chưa phân biệt được bóng xoáy lên hay xoáy xuống vì vậy đỡ giao bóng chưa tốt lắm ( gần như không đỡ được quả xoáy ngang lên của Đàm ). Lần đầu tiên cặp với Hồng để tập chuẩn bị thi đấu với đôi Dũng Túy mà thấy nguy quá chắc là thua thôi vì đôi Dũng Túy đều chơi mặt gai !

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Các gia đình chụp ảnh với anh chị em CLB APT

Anh Yên và clb APATIT quá nhiệt tình chu đáo với khách phương xa .
Hẳn rằng đây sẽ là 1 kỷ niệm đẹp với các đoàn Sài gòn , Vũng tàu ,Hải dương ...

Nghe anh em phone kể lại mà thấy ấm lòng quá .
Các anh chị em còn nhờ mình nhắn gởi lời mời chân tình tới anh Yên , anh Dũng gai , anh Khôi , anh Hải ngót , anh Việt , anh Chung , anh Tâm
các chị Hằng , Hồng , Lộc , Đàm , Trang , Ngân , Thơm , Túy ...cùng các anh chị em LÀO CAI có dịp du ngoạn Sài gòn thì sẽ xin tận tình chủ khách .
Mình đang đi Vũng tàu Côn đảo , nhưng nể lòng hiếu khách của các bạn Lào Cai quá nên vào viết đôi dòng xúc cảm .
Cám ơn tất cả .

@ Riêng bạn Dũng gai , nếu vào đây sẽ có chân dài giao hữu kiệt sức luôn nhé , hì .

Last edited by a moderator:

Duongapaco

Đại Tá

Các anh chị em còn nhờ mình nhắn gởi lời mời chân tình tới anh Yên , anh Dũng gai , anh Khôi , anh Hải ngót , anh Việt , anh Chung , anh Tâm
các chị Hằng , Hồng , Lộc , Đàm , Trang , Ngân , Thơm , Túy ...cùng các anh chị em LÀO CAI có dịp du ngoạn Sài gòn thì sẽ xin tận tình chủ khách .
Mình đang đi Vũng tàu Côn đảo , nhưng nể lòng hiếu khách của các bạn Lào Cai quá nên vào viết đôi dòng xúc cảm .
Cám ơn tất cả .

@ Riêng bạn Dũng gai , nếu vào đây sẽ có chân dài giao hữu kiệt sức luôn nhé , hì .[/QUO

Mấy ngày có các đoàn đến chơi vui quá anh Sơn ah, tình cảm anh chị em Nam Bắc thật đoàn kết có lẽ chỉ thể thao mới mang lại những tình cảm đó thôi, hôm qua mọi người về hết rồi đến CLB chơi thấy văng vắng thiêu thiếu cái gì đó trong lòng lại bồi hồi xúc động khi nhớ đến các anh các chị trong đoàn Thành phố HCM và các đoàn khác...
Chủ nhật vừa rồi liên hoan tổ chức giải nữ mình có mời một số anh chị em đến dự cho vui mà mọi người đều bận không đến được làm cho anh chị em Lào Cai cũng buồn ?
Anh chị em Lào Cai hy vọng có ngày sẽ được gặp gỡ anh chị em TP HCM trên bàn bóng và bàn bia trong một ngày gần nhất tại thành phố hòn ngọc viễn đông của VN

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay mình được thông báo là sẽ có Thầy giáo ở Hà Nội lên dạy lớp cao cấp chính trị tại Lào Cai muốn xuống giao lưu bóng bàn với anh chị em APT, không biết trình Thầy cỡ như thế nào, tháp tùng Thầy xuống chơi có Hải ga đang là sinh viên của Thầy, đề nghị anh em chuẩn bị tiếp khách nhé

Duongapaco

Đại Tá
Thầy Nguyễn An Ninh Phó Giáo sư Tiến sỹ giảng viên Học viên hành chính quốc gia ( người mặc áo xanh ) thi đấu giao lưu bóng bàn với CLB APT

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay CLB APT tiếp các bạn: Ngân, Túy, Đông CLB Duyên Hải xuống chơi, có một số trận giao lưu như sau:
1. Trang - Ngân: 3-0
2. Đàm - Ngân: 0-2
3. Yên Ngân - Sơn Đàm: 3-0
4. Đông Việt - Sơn Dũng: 2-3
Hôm nay Hoa khôi Ngân mới làm đầu tóc mới trông khỏe khắn và lạ mắt, tiếc là mình không mang Ipad đi để chụp hình

Dũng Gai

Moderator

Cám ơn tất cả .

@ Riêng bạn Dũng gai , nếu vào đây sẽ có chân dài giao hữu kiệt sức luôn nhé , hì .
Bác Sơn thân mến, em chỉ vào Đà Nẵng thôi và ko mang kiếm do bận công việc, có dịp vào TP Hồ Chí Minh nhất định phải xem bản lĩnh mấy em chân dài như bác nói đánh đấm ra sao. Thank bác.

Duongapaco

Đại Tá
Ôi, thầy tôi đi chân đất. Tiếc là ko ở nhà tiếp thầy giáo được.
Chiều hôm đấy Thầy Ninh đi thăm quan nhà máy Tuyển BNS song về nhà thi đấu chơi luôn mà em nên Thầy không mạng giày theo, Thầy đánh cơ bản ra trò đấy

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay nếu không có gì thay đổi CLB APT sẽ tiếp cao thủ bóng bàn Vũ Đức Việt ở Hà Nội lên chơi và giao lưu với anh chị em CLB bóng bàn APT, đề nghị anh em chiều nay ra sớm để tiếp khách nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Vũ Đức Việt đã tốt nghiệp Đại học Bách khoa Hà Nội ( đã thi đấu hạng B 1 diễn đàn ) hiện đang dạy bóng bàn ở Hà Nội lên Lào Cai thăm người nhà đã đến chơi và giao lưu bóng bàn với anh em CLB APT, Việt đấu cầm chừng, ngoại giao nên thua Yên, Việt cùng với tỷ số: 2-3, cảm nhận:
- Việt giao bóng rất xoáy có điểm rơi tốt
- Kỹ thuật cơ bản tốt
Do mình có việc gia đình nên phải về sớm nên ủy nhiệm cho anh em ở lại tiếp Việt chưa biết có chu đáo không ? Vì vậy mới cặp nhật và chụp ảnh được một số trận
Chiều nay dự kiến mình sẽ đưa Việt lên giao lưu nuôi lợn cho CLB BBC, đề nghị anh chị em CLB BBC chuẩn bị tiếp Việt nhé
Sau đây là một số hình ảnh giao lưu của Việt với anh em APT

Last edited:

Bình luận từ Facebook