Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

Duongapaco

Đại Tá
Cả nhà Dũng Sương cùng 2 con đều chơi bóng bàn , giải nào cũng kéo cả nhà cùng đi . Con gái út là bé Xuân Mai vừa xinh vừa giỏi bóng bàn lắm
vừa vô địch năng khiếu Sài gòn đó anh .
Tối qua đi xem lễ khai mạc mình có biết cả nhà Dũng Sương, trông họ thật hạnh phúc và đẹp đôi quá ( tuy nhiên hơi mập chút ) ước gì mình cũng có một gia đình hạnh phúc như các bạn ấy ?. Chiều nay Dũng còn hẹn đấu đơn với mình một trận ( hôm trước hai anh em đấu 3 séc lúc đã thấm mệt Dũng thua nhưng chưa tâm phục lắm nên muốn đấu lại )

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay CLB APT đã tiếp hai cặp vợ chồng tại Sài Gòn đưa con tham gia giải bóng bàn trẻ, thiếu niên, nhi đồng toàn quốc là: Vợ chồng Dũng - Sương, vợ chồng Diện - Thư anh chị em CLB APT đã thi đấu giao lưu với hai cặp vợ chống khách quý từ Sài Gòn ra một số trận như sau:
1. Yên - Dũng: 3-0
2. Việt - Dũng: 0-3
3. Tâm - Sương: 3-2
4. Tâm Lộc - Dũng Sương: 3-1
5. Hồng - Sương: 1-3
6. Vũ Dũng - Dũng Diện: 3-2
7. Dũng - Dũng: 0-3
8. Hồng Thơm - Sương Loan: 3-1
9. Tâm - Diện: 2-3
10. Dũng - Diện: 0-3
11. Việt Trang - Dũng Sương: 2-3
Ngoài các trận đấu trên đôi vợ chống Dũng Sương còn đấu với đôi Yên Hồng một trận đẹp mắt kết quả đôi Yên Hồng thắng đôi Dũng - Sương với tỷ số: 3-1.
Cuộc giao lưu kết thúc lúc 7 h PM CLB APT có mời cơm hai cặp vợ chồng Dũng Sương và Diện Thư, sau khi ăn cơm xong tất cả lại ra nhà thi đấu xem các cháu thi đấu giải

Drhongson

Đại Tá
Cặp Diện Thư (cha mẹ bé Châu Minh ) cũng luôn có mặt trên từng cây số ,
sát cánh cùng con trong mọi giải đấu đó anh Yên .

Xem qua các các tỉ số giao hữu và nghe anh em phone về <<báo cáo >> thì anh Yên chơi bóng rất cừ ,
trình độ cứng khừ . Hôm nào anh vào Sài gòn sẽ đưa anh đi giao lưu với giang hồ chục xới nhé . hihi .

Duongapaco

Đại Tá
Trọng tài: Phạm Tuấn Khôi ( GaiTabor ) (người đứng giữa) điều hành trận đấu đôi nam nữ giữa cặp vợ chồng Dũng Sương Sài Gòn gặp Yên Hồng Lào Cai

Duongapaco

Đại Tá
Cặp Diện Thư (cha mẹ bé Châu Minh ) cũng luôn có mặt trên từng cây số ,
sát cánh cùng con trong mọi giải đấu đó anh Yên .

Xem qua các các tỉ số giao hữu và nghe anh em phone về <<báo cáo >> thì anh Yên chơi bóng rất cừ ,
trình độ cứng khừ . Hôm nào anh vào Sài gòn sẽ đưa anh đi giao lưu với giang hồ chục xới nhé . hihi .
Anh Sơn ơi, chắc anh em chém gió thôi chứ mình lớn tuổi rồi đánh đấm bình thường lắm, chẳng qua một số anh em nhà mình chưa quen mặt gai, ánh sáng, sân bãi thôi mà anh. Nếu có điều kiện vào Hòn ngọc Viễn đông được anh Sơn dẫn đi giao lưu bóng bàn thì còn gì bằng nữa, mình hy vọng có ngày được như thế

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Anh Yên hạnh phúc thật, được bác Sơn chăm bẵm, dịp khác có em nữ nào xinh đẹp, đánh bóng hay mà đến Lào Cai anh Sơn giao cho em quản lý nhé.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đúng như hẹn với anh em CLB BBC Lào Cai Admin Tống Đức Thuận cùng DươngApaco đã lên CLB BBC giao lưu một số trận như sau
1. Dũng gai - Thuận: 3-0
2. Yên Biên - Dũng Thuận: 3-1
3. Khao - Thuận: 3-0
4. Khao Hải - Yên Biên: 3-2
5. Yên - Phương: 3-0
Do Thuận phải ra tàu xuôi HN nên anh em nghỉ sớm và CLB BBC đã chiêu đãi bia hai anh em một cách vui vẻ, 7h PM mọi người chia tay nhau ra về hẹn có dịp khác gặp lại nhau

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay có nhiều khách đến CLB để giao lưu, nhưng mình đưa Admin Tống Đức Thuận lên Lào Cai giao lưu với CLB BBC nên không giao lưu với các bạn được, rất mong các bạn thông cảm hẹn chiều mai nhé

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Chiều ngày 24-7-2013 tại CLB BB APT đã tiếp các các phụ huynh đoàn TP Hồ Chí Minh và các cầu thủ nhí tham gia giải BB Toàn quốc tại Lào Cai, Các anh chị em trong Ban trọng tài, đoàn Hà Nội, Long ( giao phay) cũng đến tham gia giao lưu với các anh chị em CLB BB APT trong tinh thần đoàn kết, vui vẻ.

Last edited:

Gai Tabor

Thượng Sỹ
tiepthiAZ up cho lên top đây... cho lên top nào...

Bạn có gửi thông tin hay ảnh thì vào mục Top CLB APT nói chung hoặc vào các topnic có chủ đề riêng đều được, rất mong được nhận, đọc các bài và ảnh của bạn, xin cảm ơn.

Duongapaco

Đại Tá
Trưa nay một số phụ huynh Sài Gòn nhắn tin chiều sẽ đến thi đấu quyết liệt với anh chị em CLB APT nhiều trận, đề nghị anh chị em chuẩn bị tinh thần nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay các gia đình: Dũng Sương và con trai Thông, Diện Thư và con gái: Minh Châu, Lan và con trai: Minh Hoàng, Loan và con trai: Sơn Vũ, Phong ( macao ) đã đến giao lưu với anh chị em CLB APT, sau đây là kết quả mộ số trận đấu đáng chú ý như sau:
1. Tâm Lộc - Dũng Sương: 3-0
2. Yên - Diện: 3-0
3. Chung Hằng - Dũng Sương: 1-3
4. Hải Ngót - Phong ( maco): 2-3
5. Việt Trang - Diện Minh Châu: 3-0
6. Tâm Lộc - Hiệp Đàm: 3-1
7. Chung Hằng - Diện Minh Châu: 3-0
8. Hải Ngót - Dũng: 2-3
9. Việt - Phong ( macao): 3-1
10. Hải Ngót - Hiệp: 3-1
11. Yên Khôi- Việt Vũ: 3-1
12. Lộc Trang - Hằng Đàm: 3-0
Do tối có nhiều trận chung kết đồng đội các lứa tuổi nên mọi người nghỉ sớm để về đi xem và cổ vũ cho các cháu

Last edited:

Bình luận từ Facebook