Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay Admin Tống Đức Thuận, bạn Nguyên gai Hà Nam và một số bạn khác sẽ đến CLB giao lưu với anh chị em CLB APT, đề nghị anh chị em chuẩn bị tiếp khách nhé

Duongapaco

Đại Tá
Lúc nào em đến cũng ok mà, từ hôm nay đến thứ 7 chắc sẽ liên tục có khách giao lưu, em trao đỏi với Phong, Dũng và vợ chồng Dũng Sương nếu muốn giao lưu với các CLB khác trong tỉnh anh sẽ đưa đi nhé. Số điện thoại của anh: 0982.376.298

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay Admin Tống Đức Thuận và HLV Đội Bà Rịa - Vũng Tàu Nghiêm Thiện Chức, Bạn Dũng Cư HLV đội CLB Quân đội đã đến thăm và giao lưu với anh chị em CLB APT. Sau khi chào hỏi các bạn đã vào thi đấu luôn, sau đây là một số trận đấu đáng chú ý như sau
1. Yên - Thuận: 3-0
2. Việt - Chức: 0-3
3. Vũ - Thuận: 3-1
4. Khôi - Chức: 2-3
5. Yên ( + 4) - Dũng: 3-0
6. Hiệp - Thuận: 1-3
7. Hiệp - Dũng: 0-3
Cảm nhận các vị khách đấu chưa hết tay thì phải ( nhất là HLV Dũng Cư của đội CLB QĐ và Chức Vũng Tàu )
Do tối có lễ khai mạc giải nên mấy anh em nghỉ sớm đi ăn cơm tối, 7h 30 PM anh em chia tay nhau hẹn hôm khác lên BBC giao lưu sau

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Anh Yên chụp tấm hình này thật độc đáo , ko thấy vợt , đúng là << vô ảnh đao >>, hì .
Máy Ipad 4 rất sịn nhưng điện nhà thi đấu công ty không tốt nên ảnh không được nét anh ah ( những ảnh chụp tối qua ở nhà thi đấu tỉnh điện sáng nhìn rõ nét hơn ). Mà cái máy Ipad 4 này có lẽ chỉ ưa chụp ngoài trời thôi. Rất mong các anh thông cảm chiêm ngưỡng ảnh tuy hơi xấu chút

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Thế nó mới hay anh ạ . chụp thời sự đôi khi lại vô tình chộp duoc những tấm ảnh <<độc >> , có tính nghệ thuật cao giống như hiện tượng <<hỏa biến >> khi nung gốm .

Duongapaco

Đại Tá
Tối qua Mr Dũng CLB Hoa Lư Sài Gòn cùng phu nhân là Misi Sương đưa con ra Lào Cai thi đấu giải bóng bàn có hẹn với Dương Apaco chiều nay đến CLB APT thi đấu giao lưu một trận đôi nam nữ VỢ CHỒNG, mình đã vui vẻ nhận lời, đêm về nghĩ Lào Cai chỉ có đôi vợ chồng Phong Hồng nhưng không phải đối thủ của Dũng Sương vì Dũng đánh rất hay ( mấy anh em APT đều thua ) còn Sương thì hạ đo ván chị Lộc, chị Ngân... Bây giờ nhận lời rồi không biết lấy đâu ra người để cặp đôi vợ chồng để đấu đây. Có lẽ chiều nay mình mượn em nào đó để đấu với đôi Dũng Sương

Drhongson

Đại Tá
Cả nhà Dũng Sương cùng 2 con đều chơi bóng bàn , giải nào cũng kéo cả nhà cùng đi . Con gái út là bé Xuân Mai vừa xinh vừa giỏi bóng bàn lắm
vừa vô địch năng khiếu Sài gòn đó anh .

Bình luận từ Facebook