Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Dự là Hungca blades!

Gỗ thửa, ngon đấy anh @haitanqd ơi, dự định làm mấy lớp vậy anh, em thấy bác Hùng ca về độ thẩm mỹ chả kém Ross mấy đâu, có điều là Ross còn trẻ, ở nước ngoài nên gỗ nhiều hơn, vì họ giầu hơn nên gom nguyên liệu dễ hơn thôi, bác kiếm được gỗ ngon làm vợt chả thua gì Ross, độc lạ chất VN-made. 1.000 vote

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Gỗ lõi thì đơn giản mà, thậm chí phải hi sinh một siêu mẫu của riêng mình để lấy phần lõi. Quan trọng lô gô bề mặt như thế nào đó là điều khó. Nghe nói có một vài đội cứu hỏa đang trên đường tới, chú ý đón xem

Lột ra hả anh ? Công nghệ này mới quá, vì em nghe nói keo dán mặt là một phần của bí quyết công nghệ làm cốt đấy ạ

thanglong78

Thượng Tá
Chúng tôi mang theo bầu nhiệt huyết và lòng dũng cảm của đội cảm tự cứu hỏa mang trên mình đầy vết bụi bặm trên dặm trường, hi vọng phần nào dập tát ngọn lửa đang lan tỏa khủng khiếp giữa ba miền, với mong muốn giữ lai su binh yen
Cứ bình tĩnh đi anh giai... Còn nhiều đám cháy to lắm... Đội cứu hỏa sợ ko đủ sức đâu.... :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hỏi @Red Arc chút, bên tabletennis11 bán là có phải trả 20% VAT không vì nó toàn quote là Price excl 20% VAT, còn ship fee về VN nó tính thế nào ?

Muốn mua em Nittaku BASALTEC OUTER dư lày mà phân vân quá
191 EUR

thelanqb

Moderator
Nhìn các chân dài đẹp lung linh thế này đúng là rất khó kiềm lòng.
Có nhẽ tuần sau em xin mạo muội up song nhi cùi bắp làm cho event này hạ tí nhiệt, mấy anh giờ chắc đang lâng lâng trên mây với mấy em chân dài này quá.
:D :D

thanglong78

Thượng Tá
Nhìn các chân dài đẹp lung linh thế này đúng là rất khó kiềm lòng.
Có nhẽ tuần sau em xin mạo muội up song nhi cùi bắp làm cho event này hạ tí nhiệt, mấy anh giờ chắc đang lâng lâng trên mây với mấy em chân dài này quá.
:D :D
Nhiệt liệt chào đón sự tham gia của bác....

thelanqb

Moderator
Mot dàn chân dài tuổi trăn tròn đang đc đào tạo tập duyệt để tự khẳng định và trang bị một hành trang về kiến thức cũng như phong cách tham da mùa thứ hai " Cặp đôi hoàn vũ 2015"
có 4 em thế này anh tính bắt cặp cho các em sao đây. em nào cũng made in Vn mà xinh lung linh quá :D

o3ma

Đại Tá
Mot dàn chân dài tuổi trăn tròn đang đc đào tạo tập duyệt để tự khẳng định và trang bị một hành trang về kiến thức cũng như phong cách tham da mùa thứ hai " Cặp đôi hoàn vũ 2015"
Chiều mai hoặc ngày kia e sẽ mò sang tận "nhà máy" thăm dò xem sao? Hôm vừa rồi a tìm đến "nhà máy" có lâu không?

Bình luận từ Facebook