Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

tangdung

Đại Tá
Đi chơi bóng về, tắm xong vào đây xem ông bạn mình phản hồi thế nào thì thấy bài viết của mình bị xóa. Mod nào khắm thế. Tôi nói cho ông mod đó nghe nhé, nghe cho rõ vào, còn nếu khả năng đọc hiểu có vấn đề thì miễn bàn. Thứ nhất tôi với ông chủ topic này là bạn, không có bất cứ hiềm khích gì, thậm chí tương đối thân. Việc tôi nói lên quan điểm của tôi về cây vợt mới của bạn tôi là điều quá đỗi bình thường, đó là quan điểm riêng của tôi, bạn tôi có thể ghi nhận hoặc không?. Tính tôi nó thẳng và khá phũ phàng. Tôi nhớ cũng không văng hay dùng ngôn từ phạm úy nào theo đúng nội quy, quy định của diễn đàn cả. Thứ 2, tôi không như một vài người khác ba phải, a zua chỉ khen và khen, với tôi sản phẩm mới (bất kể nó là cái gì...cốt vợt, mút vợt, bài hát...v.v) có thể khen, chê, góp ý hoặc đưa ra những nhận định. Có người thích nhạc Vàng thì họ kêu nhạc trẻ ủy mỵ vớ vẩn, người yêu nhạc trẻ thì kêu nhạc vàng ỉ ôi sướt mướt, người đa hệ thì nghe tất. Một bài hát mới được sáng tác với nhiều người thì hay, nhiều người coi không hay, một vài người kêu kệch cỡm, hội đồng thẩm định mỗi người một nhận xét, một góp ý vậy mà ông có chức sắc trong chương trình chỉ đưa lên truyền hình, báo đài những nhận xét hay, tích cực còn những nhận định khác đi ngược với tiêu chí là xóa là dẹp. Xin lỗi là nhảm nhí. Làm mod làm gì? Để xóa bài à. lí do công khai xóa bài đâu? Tôi chưa nhìn thấy? Tôi phải nhìn thấy chứ tuyệt đối không nghe kể lại nhé. Cây vợt này cũng thế với người khác là độc, là dị là đẹp là linh hồn hay thánh tướng này nọ nhưng với tôi và một vài người khác thì quan điểm lại khác. Vậy xóa bài của tôi hà cớ gì vậy MOD.
Còn ông bạn tôi ơi @haitanqd , ông nghe khen nhiều quá nên khi nghe chê thẳng cẳng chắc ông khó chịu lắm đúng không, nhưng tôi thẳng thế anh em mình dễ sống với nhau ông ạ, còn nếu ông cho rằng tôi phá ông hoặc ông không thích nghe chê thì từ ngày mai chúng ta không coi nhau là bạn nữa cũng chẳng sao. Rất đơn giản.
Mỗi 1 Topic của từng người trên Diễn Đàn là ý tưởng, nhiệt huyết, tâm huyết, thú vui và công sức của Mod. Là Diễn đàn ai cũng có thể có tiếng nói theo chiều hướng suy nghĩ của mình. Quan trọng nhất cái tâm có sáng hay không, mục đích của họ cmt như thế nào. Mod có quyền xóa khi cảm thấy người vào Topic của mình với mục đích hay không cùng ý tưởng thì nên ra khỏi chỗ khác đi, tại sao cứ đeo bám, tiêu cực hơn sẽ là sự phá rối. Tôi nghĩ quan trọng nhất người chơi bóng là kiếm phù hợp&gắn bó với mình, chứ thể hiện hết ở trình độ&đẳng cấp. Có thể nếu tôi là người chơi tôi sẽ post Cặp đôi chân dài và siêu mẫu của tôi là Tấm Bảng đen hồi học Lớp 1 và cái bật lửa Zippo anh có bình luận gì không? Còn thú vui như người chơi chim, sưu tập đồ cổ chẳng hạn mình không cùng thú vui thì thấy nó vô vị và dở hơi, thậm chí gàn rở, nhưng đối với họ là thứ quý báu nên không biết thì thôi, không cùng thú vui thì lượn cho nước nó trong.

tai quat

Trung Sỹ
Nói thì cũng có lý, nhưng đã là người lớn thì nên biết suy xét nhiều khía cạnh rồi đưa ra kết luận cuối cùng,
Việc in hình Hai Bác vào vào cán vợt thì xem cũng như là bình thường, vì nếu xét cho kỹ thì người ta cũng in hình hai bác ấy vào cốc, vào tấm đá rồi đặt vào một vị trí nào đấy thật trang nghiêm để ngắm hai bác, điều ấy là không sai. cho nên việc đính hình vậy được xem là bình thường.
Con việc trục lợi thì vẫn chưa thấy gì, vì nếu trục lợi thì như mọi người đều biết cả rồi nên không nói làm gì.
Còn xét nếu Haitan trục lợi để dành phần thắng trong cuộc thi này thì đã có ban giám khảo rồi, nên vấn đề này cứ để ban giám khảo.

xem cái này anh nào đoán giúp em về vấn đề qua cái hình này nha

Mình nghỉ ý kiến bạn meoluoi có vẽ gay gắt, không phải là ý kiến cá nhân mà là quá cá nhân.
Đường còn dài, chông gai và cạm bẫy còn rất nhiều.....
Mỗi 1 Topic của từng người trên Diễn Đàn là ý tưởng, nhiệt huyết, tâm huyết, thú vui và công sức của Mod. Là Diễn đàn ai cũng có thể có tiếng nói theo chiều hướng suy nghĩ của mình. Quan trọng nhất cái tâm có sáng hay không, mục đích của họ cmt như thế nào. Mod có quyền xóa khi cảm thấy người vào Topic của mình với mục đích hay không cùng ý tưởng thì nên ra khỏi chỗ khác đi, tại sao cứ đeo bám, tiêu cực hơn sẽ là sự phá rối. Tôi nghĩ quan trọng nhất người chơi bóng là kiếm phù hợp&gắn bó với mình, chứ thể hiện hết ở trình độ&đẳng cấp. Có thể nếu tôi là người chơi tôi sẽ post Cặp đôi chân dài và siêu mẫu của tôi là Tấm Bảng đen hồi học Lớp 1 và cái bật lửa Zippo anh có bình luận gì không? Còn thú vui như người chơi chim, sưu tập đồ cổ chẳng hạn mình không cùng thú vui thì thấy nó vô vị và dở hơi, thậm chí gàn rở, nhưng đối với họ là thứ quý báu nên không biết thì thôi, không cùng thú vui thì lượn cho nước nó trong.
Moi truong va dong nuoc trong sach thi con nguoi va vat chat moi phat trien tot. Cuong quyet xu ly loai Vivrut nhiem khuan giu vung moi truong trong sach lanh manh

thelanqb

Moderator
Những câu viết có thể chưa rõ hết ý, nên có thể khiến mọi người hiểu nhầm. Hi vọng các bác mỗi người nhìn về phía bên kia theo hướng tốt một chút như vậy thiết nghĩ sẽ hay hơn. Diễn đàn giờ vì chuyện hiểu lầm cỏn con này là lại thiếu mấy bác nữa thì thật sự là mất vui. Bác Mèo quen cũng được một thời gian thì thấy cũng khá thoải mái, vui vẻ, nhiệt tình xông pha. Còn bác Tân mới quen nhưng nhiệt tình xông pha cũng y như bác mèo ấy. Em dám chắc khi gặp nhau ngoài đời trên bàn bia là các bác lên là lên là lên thôi!:p:p:p

Vui vẻ là chính để sau còn có dịp hội ngộ trên bàn bia các bác ợ. Thực sự em rất thích nhậu ở miền Nam nhưng lại rất mê bia hơi Hà Nội, :D:D.
Bác mèo cho em gửi lời hỏi thăm tới bác Lu nhé! bữa nào trước khi tới em alo bác trước nhé!
Mời anh và cái ông anh Tân về quảng bình uống bia dạo, cảm giác khó quên lắm, he he he :D

phuongnguyen

Đại Tá
trích Cj46: " Ko ai nói bác ấy ko có quyền đưa hình ảnh. Chẳng qua bác ấy tự chuyển hướng qua việc này để lấp cái chuyện khác vô tình lại chuyển được mũi giáo qua @@meoluoitmb"

Chú nói hoàn toàn đúng nhưng meoluoi chưa đủ nhận thức để có thể phân tích đc tác giả muốn dụng ý gì. A cũng biết những ngày qua chiến dịch "rieubakich" của chú đã thành công, những đóng góp ý kiến của chú a đều biết nhưng topic này sinh ra ko phải để giải thích các vấn đề như vậy vì đó ko phải là chủ đề chính.
Còn meoluoi ông đã phá đi cảm hứng của anh em, tự ông đánh mất giá trị của ông, tốt nhất ông cũng đừng bám níu những gì mà người ta ko thích. Cho dù kết quả cuối cùng ko đúng với chương trình nữa nhưng tất cả những hình ảnh anh em 3 miền đã gửi lên ko chỉ riêng tôi mà còn rất nhiều người đã đc cảm nhận những nét đẹp hết sức tinh tế của nhiều trường phái sx cốt vợt đáp ứng niềm đam mê của nhiều con người, nhiều thế hệ, nhiều tầng lớp...
Sau buổi chiều hôm nay topic này chính thức đóng lại, bia thì anh em vẫn uống bình thường ko có gì thay đổi về thệ lệ . Trong khoảng thời gian còn lại anh em có thể tiếp tục cm!
tạo hoá sinh ra lúc nào cũng có 2 thái cực đối lập nhau . Có Putin thì phải có Obama gìm lại, chúng ta ở giữa thì có xăng rẻ để đi, có gas rẻ để nấu và cuối cùng là có Bia để uống ....hihihi (2 ông này mà k cãi nhau , họ bắt tay lôi 2 kho vũ khí ra thì chắc roi đài gần hết).Âu cũng là cai số.....
hẹn mùa sau các bác nhé.

tosiosHD

Đại Tá
Thật sự ko biết nói thế nào về cái kết của topic này: đúng là trâu bò đánh nhau thì ruồi muỗi được! Mình ko ngờ rằng cuối cùng cặp đôi của mình lại đạt giải khuyến khích bởi 1 lý do nào đó mà chỉ có ông trời mới biết và lý giải được. Mình vẫn giữ lời hứa ban đầu, nếu trúng giải sẽ chỉ giữ lại 1 bia thôi, số bia còn lại sẽ mời tất cả anh em bầu chọn cho mình và anh em tham dự topic này uống cùng! Vì vậy, chẳng biết ý kiến của 1 số anh em khác ra sao, chứ riêng mình thì mình rất muốn chủ topic tổ chức 1 buổi nào đó để các anh em tham dự topic này gặp gỡ, giao lưu và cùng tắm bia với nhau! Cái kết như vậy có lẽ là đẹp nhất, vui nhất!!!

tosiosHD

Đại Tá
Cap doi cua e chien dau tot gan gui voi moi nguoi va rat thong dung. Nhung tinh yeu e danh cho niem dam me vao cac cm cua e rat nhiet tinh da lam cho topic nhung ngay dau rat an tuong. Cm cua e da tao ra mot don bay " dinh luat 2 niuton" 30 bia la chuc mung cm cua su nhiet thanh trong e da gui toi niem dam me bong ban cho tat ca moi nguoi. Rat cam on em
Cảm ơn bác đã động viên em! Nhưng bác nghĩ sao về cái ý tưởng anh em tham gia topic này hội ngộ và tắm bia cùng nhau???

thelanqb

Moderator
Hình như sau giải này có bác nào phải khao mình vài bia hoặc vài bóng không nhỉ.
Tuy giải đã diễn ra trong một thời gian khá dài, quanh những sự kiện quan trọng của nền bb nước nhà nhưng cũng đã thu hút được sự quan tâm của rất nhiều ACE đam mê và yêu thương bb.
Nền bb VN phát triển hay không chính từ những cái đóng góp vô hình của rất nhiều ae trên dd tạo ra.
Sực nhớ rằng, cách đây 2 năm, khi bb chuyên nghiệp rơi vào những lùm xùm không đáng có và bb nghiệp du như một điểm sáng lóe lên trong màn đêm, dần dần chúng ta đã thành hình hài như ngày nay. Không thể nói một cách chắc chắn, nhưng chúng ta cũng "phải" tự hào rằng chúng ta đã góp một phần rất nhỏ, tuy rằng rất nhỏ nhưng đấy là điều kiện cần và đủ để làm một bb nghiệp dư như ngày hôm nay.
Topic này được lập ra từ topic những nét đến từ hand made và sưu tầm cốt vợt, ý nhằm đến sự yêu thích của những cá nhân yêu thích và đồng thời khiêu khích sự kiêu sa của mỗi lady, nên nhảy nhót như net top model " cũng như cân đường và hộp sữa vinamilk".
Cuộc vui nào cũng có sự trầm lắng, sao sáng đôi lúc vẫn bị che mờ bởi những áng mây đen. Nhưng trăng sáng ,mây đen như thê nào làm sao che lấp ánh trăng vàng rực rỡ.
Topic diễn ra thành công tốt đẹp. Chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của chủ topic như ánh sao trên lá cờ tổ quốc khi nào, chân thành cảm ơn ACE đã theo dõi và comment, chúc ACE với nhiều hạnh phúc ngập tràn :D

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Thật sự ko biết nói thế nào về cái kết của topic này: đúng là trâu bò đánh nhau thì ruồi muỗi được! Mình ko ngờ rằng cuối cùng cặp đôi của mình lại đạt giải khuyến khích bởi 1 lý do nào đó mà chỉ có ông trời mới biết và lý giải được. Mình vẫn giữ lời hứa ban đầu, nếu trúng giải sẽ chỉ giữ lại 1 bia thôi, số bia còn lại sẽ mời tất cả anh em bầu chọn cho mình và anh em tham dự topic này uống cùng! Vì vậy, chẳng biết ý kiến của 1 số anh em khác ra sao, chứ riêng mình thì mình rất muốn chủ topic tổ chức 1 buổi nào đó để các anh em tham dự topic này gặp gỡ, giao lưu và cùng tắm bia với nhau! Cái kết như vậy có lẽ là đẹp nhất, vui nhất!!!
Xỉn quá, mai sẽ đọc lại cả chục trang, giờ thằng say thì chỉ nghĩ tới chuyện không đủ tầm thôi bạn à

tosiosHD

Đại Tá
Cho du su viec co trac tro hay ko trac tro tren duong dua thi voi a deu mong muon niem vui dc chia deu voi a;e 3 mien . Y tuong cua a la nhu suy nghi cua e" mot buoi hoi ngho tam bia . ngay mai sau khi a;e co y kien binh luan ; sau do a se thong bao cu the!
+ Vâng, em nghĩ vậy đấy. Việc tập trung 1 buổi gồm nhiều thành viên rồi cùng bật bia mời nhau (kiểu như bọn đua công thức 1, đua xe đạp bật bia phịt vào nhau khi vô địch 1 chặng đấy...) sẽ hay và ý nghĩa hơn nhiều việc chuyển tiền vào tài khoản mà ko ai biết mặt mũi ai ra sao???
Haha. Nói vậy thôi, chứ hội ngộ anh em ba miền thì cũng...khó phết đấy.

phuongnguyen

Đại Tá
+ Vâng, em nghĩ vậy đấy. Việc tập trung 1 buổi gồm nhiều thành viên rồi cùng bật bia mời nhau (kiểu như bọn đua công thức 1, đua xe đạp bật bia phịt vào nhau khi vô địch 1 chặng đấy...) sẽ hay và ý nghĩa hơn nhiều việc chuyển tiền vào tài khoản mà ko ai biết mặt mũi ai ra sao???
tk em đây, 20bia để lại bgk họp tổng kết,50bia e nhận về đãi clb tất niên, chụp hình lưu niệm gởi lại btc ,. các bác thấy ổn k??

o3ma

Đại Tá
Có bao nhiêu chiến bấy nhiêu e ơi, tập trung đủ có đến mùa quýt. Bác @haitanqd cũng giữ hộ e giải thưởng lại để làm tổng kết bác ạ.

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
Sau cơn mưa trời lại nắng , thời tiết trong xanh báo hiệu một năm mới gần đến tràn đầy niềm vui
Nếu AE tổ chức tại Thủ Đô tôi xin chiêu đãi AE RCL thoải mái ( RCL là Rượu Can Lộc đấy nha , không phải như BINLADE của @haitanqd đâu nhé ) :D:D:D

tosiosHD

Đại Tá
Sau cơn mưa trời lại nắng , thời tiết trong xanh báo hiệu một năm mới gần đến tràn đầy niềm vui
Nếu AE tổ chức tại Thủ Đô tôi xin chiêu đãi AE RCL thoải mái ( RCL là Rượu Can Lộc đấy nha , không phải như BINLADE của @haitanqd đâu nhé ) :D:D:D
Anh em có bia rồi, không cần RCL của bác đâu. RCL bác tặng anh em về ăn tết thì hay hơn! Haha.

tosiosHD

Đại Tá
OK em! Trong sáng nay bia sẽ về với CLB. Theo ý kiến của các anh em ngoài này thì mình sẽ tập trung vào sáng chủ nhật tuần này tại CLB Bế Văn Đàn 181 nguyễn lương Bằng giao lưu sau đó tổng kết luôn, Bác Hùng Ca sẽ có mặt mang theo các thành viên CLB của bác để đánh giao lưu với Đội hình " Săn tìm cốt vợt", đặc biệt có thể xuất hiện của người mẫu hoa hậu Tibhar dưới sự dẫn dắt của O3ma và tiến sỹ nghiên cứu nhân chứng & lịch sử Thanglong78!
Về thời gian anh em cho ý kiến nhé . Nếu thống nhất thì chương trình sẽ OK.
+ Oh, sáng chủ nhật tuần này thì e rằng em không tham gia được rồi. Em có việc bận cả việc gia đình, cả việc công ty (suốt từ thứ 7 tới chủ nhật) anh ạ!

Bình luận từ Facebook