Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

vcbshark

Đại Tá
Con này vảy Rồng...lộn này e, e xem thử giúp a xem có già gỗ ko @archer

này thì đít đoi, l.. loi

e phọt lên cho vui thôi ko thi thố gì nhóe, các bác đừng bình chọn kẻo dạo này e đau dạ dày, đek uống hết 200 bia đâu
Theo nguồn tin thì anh có VIS tem đồng x ai có, quan hệ sướng, anh cho em quan hệ thử lần tới vào Nam nhé.
Nếu được ... thì ... anh ơi được không?

anzippo

Đại Tá
Bác nhớ đọc kỹ luật nha. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. :D
Vậy thì tiếc quá không tham gia được rồi , lý do chỉ còn lưu lại hình ảnh chỉ có mặt FH và BH thôi ,tìm mãi đầu , đít không thấy đâu và các các cây đó đã bay rồi hu hu hu

tosiosHD

Đại Tá
"Bùng cháy" Điều đó có nghĩa là sự tỏa sáng trong một khoảng khắc, rất đột ngột , nó ko mang tính âm ỉ theo thời gian. Hãy đón xem một câu chuyện t,y hết sức hoàn hảo và đầy ý nghĩa trong mỗi câu từ mà đạo diễn đã mang lại cho chúng ta khi các cặp đôi hoàn hảo xuất hiện càng về cuối các bạn sẽ thấy sự hoàn hảo sẽ đạt tới là " Đỉnh cao"!
Haha. Em hơi nhầm. Em cứ nghĩ là tết dương lịch sẽ tổng kết và trao giải? Vừa đọc kỹ lại thấy trao giải vào tết Nguyên Đán (âm lịch). Vậy thì còn quá nhiều thời gian cho các chân dài thẩm mỹ viện và chụp ảnh? Có khi một số chân dài nhân dịp tết dương lịch này được nghỉ nhiều ngày còn lên tận SAPA chụp ảnh với Tuyết, hoặc ra tận Côn Đảo chụp ảnh với những di vật của chiến tranh cũng nên???
ĐÀNH PHẢI CHỜ THÔI!

tosiosHD

Đại Tá
Một cặp đôi không xa lạ, không nóng cũng chẳng lạnh, là hai cốt vợt mình chơi nhiều thời gian nhất. Chân dài chân ngắn đủ cả, tuy kg còn trinh nguyên nhưng bù lại đã nhuốm bụi thời gian, đã có cái thấn khí của một cây kiếm từng xông pha trận mạc. Góp vui
View attachment 34623 View attachment 34624 View attachment 34625 View attachment 34626 View attachment 34627 View attachment 34628 View attachment 34629 View attachment 34630
+ E...hèm... Kích phát lên ngay mà! Em này ngửi vẫn còn thơm lắm!

lamtq

Đại Tá
Theo nguồn tin thì anh có VIS tem đồng x ai có, quan hệ sướng, anh cho em quan hệ thử lần tới vào Nam nhé.
Nếu được ... thì ... anh ơi được không?
... là cái... éo hỉu nên éo bjt đuờng nào giả nhời.
còn chú vào đây thì a cho qan hệ với e nó ngay. nhưng phải chơi trc mặt cho a thị dâm với thì được

thanglong78

Thượng Tá
Tập hợp, điểm danh và tuyển chọn lại các chân dài trước lúc cho các em dự thi. Biết chọn cặp nào đi thì tuần này đây... ... Hay là cho đi thi cả hai cặp nhỉ.... Đã trót bảo các em nude toàn thân ra, ưỡn ẹo trước ống kính rồi... :p

Bình luận từ Facebook