Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

tosiosHD

Đại Tá
Hưởng ứng phong trào SP90 (vẫn bị phạm luật :() nên chỉ tự sướng thôi ạ .... View attachment 34406 View attachment 34408 View attachment 34409
Đề nghị bác tự sướng thì tự sướng ở nhà đi, đưa lên trên này khoe khoang còn nói tự sướng cái gì nữa? Ai cũng tự sướng giống bác thì cái topic này nó sẽ trôi về đâu??? Bác phải trân trọng nguyện vọng của chủ topic chứ??? Em trưa nay mất ngủ, hơi bực mình, nói năng có gì ko phải bác bỏ qua nhé. Haha.

o3ma

Đại Tá
Ngắm đàn bà đẹp nó có nude hay không mình cũng thấy sướng rồi.
Đời em gặp nhiều nhiều đứa con gái xinh nhưng nói chuyện chán ốm.... Bụng bảo dạ lần sau ko muốn gặp nó nữa... Đã vô duyên thì đẹp cũng bằng thừa... :p
Hãy nói chuyện với họ bằng ánh mắt và "cử chỉ". Theo chú như vậy thì không nên quan hệ với những người này bằng đường miệng. :)

vcbshark

Đại Tá
Ngắm đàn bà đẹp nó có nude hay không mình cũng thấy sướng rồi.
Đời em gặp nhiều nhiều đứa con gái xinh nhưng nói chuyện chán ốm.... Bụng bảo dạ lần sau ko muốn gặp nó nữa... Đã vô duyên thì đẹp cũng bằng thừa... :p

Phí của giời, có em nào như thế nhường tao nhé :rolleyes:

Tao bỏ 200k mua cái đài thay tiếng và .... sướng râm ran

vcbshark

Đại Tá
Vâng bác nói thế nào cũng được ạ.

Không được chứ, bắt đến ngay 02 con em khác cho anh em TỰ SƯỚNG tiếp. Đang hứng lại tụt hết cả xuống rồi, nhanh lên anh @cj46 nhé, Hà Nội lạnh lắm, nhanh để em còn cài thắt lưng, còn 1/2 kích cỡ rồi anh ơi.:p:D

vcbshark

Đại Tá
Điên mà phí 200k mua đài. Mua gói bông có tầm 5-10k thôi. Chỗ còn lại hùn mua cái "nệm Kim Đan" ngồi mà trò chuyện.

Trời, đệm Kim Đan đắt lắm, đứt ngay con SP 90 đấy anh ơi, em tưởng trò chuyện thì ra Hồ Tây góc nào khuất khuất rồi luyện trên yên xe máy chứ nhỉ ??
Thích quả bông gòn của bác ! 2.000 VNĐ/bịch tẹt bơ

tosiosHD

Đại Tá
+ Thực sự xin lỗi anh truongtxt vì cặp của anh ko đẹp (vì 2 cốt đã rất cũ rồi), ko độc và ko lạ (vì super Jang nhiều người có, còn LPS thì ở dưới Red đã có 2 cây đẹp hơn anh nhiều).
+ Cặp của bác Thắng thì gần như 100% đáp ứng đủ 3 tiêu chí trên nên chắc suất vào vòng trong rồi.
+ Chỉ còn phân vân lựa chọn giữa cặp của Red và của Loiphong thôi. Nếu mà phân tích tỉ mỷ thì cặp của Red đều là LPS, chỉ khác nhau là FL và ST thôi, chúng ta có thể gọi là 1 cặp được ko? Hay cứ 2 cốt thì gọi là 1 cặp được??? Theo quan điểm cá nhân, tôi thích cặp của Loiphong hơn vì nó đáp ứng nhiều tiêu chí: Cặp (2 cốt khác nhau alc và zlc, FL và ST), gỗ già và đẹp... Tóm lại tôi bỏ phiếu cho cặp đôi này. Nhưng hình như cặp này chia tay rồi hay sao mà???Haha.

o3ma

Đại Tá

Click to expand...
Góp vui 1 cặp Darker với anh em!

Tổng kết bình luận tuần thứ hai:
1. Có lẽ tôi cũng như các bạn đều có chung một nhận xét là rất thích cặp chân dài của "Phungducthng". Cặp chân dài này mộc mạc giữa đời thường nhưng mang đầy đủ 03 yếu tố sau :
"Độc" mang một nét rất riêng là sự đột phá táo bạo của chủ nhân khi phác họa một chân dài dưới bàn tay tài hoa của nghệ nhân Miền Nam
" Đẹp " Hình thức trang nhã, bắt mắt và là sự kết hợp một cách rất hoàn hảo của hai nghệ nhân VN ( Miền Nam + Miền Bắc )
" Lạ " Ko có nhà sản xuất nào tên tuổi trên thế giới sx đc mà chỉ có tại VN , nhưng để có thể cùng với các cặp chân dài khác chinh phục đỉnh cao của sự hoàn hảo mùa thứ nhất, thì cặp đôi này cần phải mang đến cho BGK và công chúng dưới nhiều góc nhìn khác nhau.
2. Hai cặp chân dài : Darker ST & FL với Darker ST & JZK ZLC ST . Nếu cặp Darker ST & FL ko xuất hiện thì Darker ST & JZK ZLC ST có thể vượt qua rất nhiều đối thủ khác để cạnh tranh một vị trí lọt vào tuần chung kết. Nhưng vì sự xuất hiện của Darker ST & FL đã làm cặp chân dài kia phải cúi mình núp bóng. Đây cũng là lời giải thích cho ban Lamtq đang suy nghĩ tại sao chân dài này bị loại nhưng lại đẹp và tỏa sáng hơn chân dài của một tuần nào đó đã lọt vào vòng cuối. Chắc bạn Lamtq đã hiểu, bởi vì có lọt vào tuần cuối thì khi gặp lại vẫn bị loại. Darker ST & JZK ZLC ST chính thức nói lời chia tay!
3. Cặp TMB ALC & ZLC thật sự làm mọi người phải ngưỡng mộ bởi nét đẹp hào hoa phong nhã như chang trai trẻ TMB mới 16 tuổi đã chinh phục đỉnh cao của BB thế giới. Một sự kết hợp rất hoàn hảo. Chính vì cặp đôi này lại rất gần gũi với mọi người nên nó lại thiếu đi cái gì đó đc gọi là "Lạ". BGK rất ngẫm ngùi khi phải nói lời dừng bước cho cặp trai tài gái sắc này.
KL: 1 lớp Hinoki handmade Viêt Nam, 1 Bắc - 1 Nam, Hùng Ca - Hùng (Tân Phú) + Darker ST & FL Tiếp bước vào tuần chung kết

Sự bùng nổ của tuần thứ hai thì chắc chắn sẽ làm tuần thứ ba bùng cháy.
Chân thành cảm ơn phần bình luận của tất cả các bạn!

Oh, Yeah. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

o3ma

Đại Tá
Cặp này đẹp này sao bác ko để tuần sau tham gia.
Các cặp đăng trong các tuần trước không đúng thời điểm qui định (chỉ trong 2 ngày T2 và T3) thì có thể cho trình diễn lại vào những tuần kế tiếp. Chỉ những đôi đã bị loại mới không được tham gia tiếp thôi. Đúng không bác @haitanqd. Nếu đúng bác cũng nên thông báo "rộng rãi" điều này cho các ace biết để gửi mẫu tham gia trình diễn lại.

trin_hoa_an

Trung Uý
Các cặp đăng trong các tuần trước không đúng thời điểm qui định (chỉ trong 2 ngày T2 và T3) thì có thể cho trình diễn lại vào những tuần kế tiếp. Chỉ những đôi đã bị loại mới không được tham gia tiếp thôi. Đúng không bác @haitanqd. Nếu đúng bác cũng nên thông báo "rộng rãi" điều này cho các ace biết để gửi mẫu tham gia trình diễn lại.

Em thấy ý kiến này là hay nhưng nên chụp lại ảnh ở vị trí, góc độ khác nhau để nhằm mục đích cho anh em chiêm ngưỡng thêm vẻ đẹp của em nó, đặc biệt là sự mới lạ tạo sự hấp dẫn cho chương trình.:).

thanglong78

Thượng Tá
Em thấy ý kiến này là hay nhưng nên chụp lại ảnh ở vị trí, góc độ khác nhau để nhằm mục đích cho anh em chiêm ngưỡng thêm vẻ đẹp của em nó, đặc biệt là sự mới lạ tạo sự hấp dẫn cho chương trình.:).
Mặc dù chưa giao lưu với @trin_hoa_an bao giờ nhưng mình biết bạn có rất nhiều hàng độc và lạ. Còn chờ đợi gì nữa mà chưa tỏa sáng..

Bình luận từ Facebook