BÌNH LUẬN , DỰ ĐOÁN HCM Pre

duy_cm

Thượng Sỹ
Dự đoán cũng là dự đoán ; vòng BK chỉ còn 4 đội :1)Đầu máy SG 2) Michipsport 3)CLB 8 Râu 4) CLB Hoàng Hoa Thám .......hãy chờ kết quả cuối cùng
votgo] Nguyên văn bởi duy_cm Xem bài viết Mình thì ấn tượng với Ốc Trâu - với dàn hảo thủ Huy Ốc Trâu said:
cửa vô bán kết của Hoàng Hoa Thám là 7/3 so với Ốc DÂu[/COLOR][/B].
Cố lên HHT
GIACUONG said:
Sao roi Ong bau Tiến ..Im hơi lặng tiếng vậy giacuong ủng hộ đội HHT của chú đó , có kèo cho A theo với (1củ )....
Cám ơn HoangAnh. Nhất định là anh em HHT phải chơi 1 trận máu lửa rồi luôn chơi với tinh thần "Chơi đẹp -chơi ấn tượng-chơi để giành chiến thắng". Tuy rằng hiện giờ có rất nhiều hảo thủ bắt cửa cho Ốc dâu, như vậy cũng hiểu rằng đội bạn cũng khá mạnh đấy. Nhưng Hoàng Anh yên tâm : Đội HHT với tinh thần như hiện nay thì chẳng ngàn gì đội nào cả. Anh em HHT cố lên, đánh 1 trận thuyết phục như ở vòng bảng nhé.
Chú ý : Anh em HHT nhớ mang theo thật nhiều ngân lượng nhé. Nếu có đụng kèo thì làm thịt luôn. Làm thịt ốc dâu rồi đi kiếm thịt rừng chúc mừng cho đã
Sáng thứ 7 tuần này là trận quyết định để dọn đường đi tiếp vào nhận giải. Các AE HHT cố lên. Chơi đúng với tinh thần như các trận vòng bảng nhé các bạn. Thật sự thì đội Ốc Dâu cũng không mạnh lắm đâu toàn những tay vợt trẻ non kinh nghiệm, nếu các AE bình tĩnh trong từng quả và tìm được điểm yếu của đối phương thì sẽ gặt hái được kết quả đẹp đấy. Các AE cứ an tâm, 1 trận thắng 4.3 cho đội HHT là chắc chắn rồi. chỉ cần giữ vững phong độ như luyện tập là OK. Các AE HHT cố lên, cố lên
Bác Duy nói thế làm sao chơi được. Đội HHT là kèo dưới mà, vả lại trình của bác duy hơn mình đến 4 viên thì trình nhận định đối thủ cũng cũng hơn đứt mình rồi. Song song đó tài thám thính về nhân sự của bác cũng cực kỳ nhại bén đó, chơi với bác tỉ lệ lỗ là khá cao. Vậy thì bây giờ thế này nhé : về lực của HHT thì bây giờ không thể dấu được rồi nên kèo bây giờ còn 6.5 - 10 nhé, nếu được mình làm vài củ cho AE đánh xong đi mừng công vậy. Xem như quà tặng cho độii chiến thắng nhé và chính yếu là làm sôi động, hào hứng thêm trận đấu vậy

Đang kèo 7(HHT)/3(Oc Dau), em nói mấy câu dần dần ngang ngửa, giờ thành Ốc Dâu chấp 6,5 ăn 10,...mô phật. Cái này giống cái rules của một người quen quen, làm hùng hổ tí chứ cũng chạy ah, hiiiii. (Em trích dẫn vậy còn thiếu ở đâu nữa không anh). Hai đội chưa gặp nhau bao giờ làm j mà có cái kèo chấp 6.5 / 10 ông anh, anh nói như đùa.

duy_cm

Thượng Sỹ
a bjt bữa đó chú đánh nước bọt nên à ơi con mẹ mìn thôi

Triết chấp a 2 trái quất đc ko các eBiaBiaBia
0124.7535004
Thằng Triết đâu ra đây tao biểu coi, sao trưa trầy.. trưa trật... rồi mà còn ngủ hoài vậy -- ra trả lời anh Lâm coi có khớp lệnh không kìa.

tran thanh van

Binh Nhì
By drhongson : Chính lối nhập cuộc chơi đầy vẻ văn nghệ của ỐC DÂU mới làm mình nể phục .
Cứ nhẹ nhàng đi qua từng trận với lối đánh trẻ trung sung sức của nguyên dàn chiến tướng trẻ măng ,
đội này dễ mến , dễ nể mọi lúc mọi nơi , bất cứ đội nào sơ hở là tiễn ngay về cát bụi êm ru.

By Cuongeuro: HHT mà lăng tăng là chỉ có chết và chung tiền

By SM1: Ốc dâu vô chung kết với Michip Sport sẽ có hồi âm nhe ku Duy

By go cong: Mình bắt đội Tám râu đá bạc ăn 8. và đội Ốc dâu đá bạc ăn 7. Có anh chị nào chơi thì sáng thứ 7 tới xới mình làm luôn nhé luôn tiện ủng hộ cho các em nó thi đấu.

By Duy_CM : Theo tin tình báo bên Lào báo về thì đội bạn sẽ không có phó tướng Bình Ni (đang lang thang bên Pháp), các chú cứ tập trung cao độ, đề cao đối thủ và thi đấu hết mình thì Ốc Trâu sẽ thắng thôi. Sức trẻ sẽ khỏa lấp cho kinh nghiệm, đoàn kết và quyết tâm nữa nha. Xole...!

Đang kèo 7(HHT)/3(Oc Dau), em nói mấy câu dần dần ngang ngửa, giờ thành Ốc Dâu chấp 6,5 ăn 10,...mô phật. Cái này giống cái rules của một người quen quen, làm hùng hổ tí chứ cũng chạy ah, hiiiii. (Em trích dẫn vậy còn thiếu ở đâu nữa không anh). Hai đội chưa gặp nhau bao giờ làm j mà có cái kèo chấp 6.5 / 10 ông anh, anh nói như đùa.

Thật ra chẳng có gì là kỳ lắm đâu. Đầu tiên bạn go cong đã chấp ăn 7 rồi, sau đó thông tin nhân sự của HHT bị phát hiện nên xuống có chút xíu thôi mà. Nếu Duy không đồng ý thì vui vẻ nhé.

Drhongson

Đại Tá
Vậy là mấy tháng sôi nổi cũng tới hồi kết .
Cả 1 mùa giải với biết bao kỷ niệm , hầu như mình đã được xem tất cả các đội chiến đấu ,
được gặp tất cả các đấu thủ , tay bắt mặt mừng qua từng trận từng vòng .
với biết bao kỷ niệm sâu sắc , lý thú , có những đội vào giải đầy khí thế , đối phương nào nghe danh cũng khiếp
tưởng đâu lấy giải tới nơi , ai dè lại thua liểng xiểng ...
lại có nhiều đội gom nhau lại thoạt trông có vẻ tài tử mỏng manh ,
ấy vậy mà xung trận thắng tưng bừng , làm quần hào kính nể ...
Lại có những đội toàn các bậc lão trượng tiền bối già gân tung hoành
ngang ngửa cùng các chiến tướng trẻ măng ,
hay lại có những nữ binh xinh đẹp , những bé năng khiếu ... góp phần làm giải đấu thêm đẹp thêm phong phú ...
Biết bao niềm vui nỗi buồn cùng nhau chia sẻ , nay tới lúc chia tay thấy lòng dậy lên đầy quyến luyến .
Thôi thì chẳng ai níu được thời gian , anh chị em mình lại hẹn gặp nhau
tại các giải Gà , giải A, B , C, D , giải open ... sẽ còn tiếp tục mở ra khắp các nơi ...
Và chúc các đấu thủ lại chuyên tâm luyện kiếm , chuẩn bị cho mùa HCM Pre 2013
gặt hái nhiều thành công hơn nữa , thắng lợi hơn nữa nhé .

Last edited by a moderator:

FUJISANCO

Trung Sỹ
Hi, đội em đã có 2 buổi tập tại XNDM, nói chung bàn hơi khó chịu vì chưa quen lắm, nhưng cũng sẽ ổn thôi vì em quen với bàn rồi.
Chủ nhật đi tiên phong cho nó oách :).

Triet gai

Thượng Sỹ
Coi bộ được đó bác Lâm, để mình vận động bác Thông cũng tặng bác 2 viên làm 1 phát tay 3 luôn.

Dear Anh Toàn,
Hiện tại tình hình bây giờ e đã không còn bận rộn với công việc nữa , nhờ anh sap xep 1 trận cho em "rờ_băng" với a Thông Gai vào tối thứ 7 hay chủ nhật tuần sau (15 hoặc 16 /09 ) đc ko anh ?

Có gì alo cho em nha , tỉ lệ và thủ tục vẫn như cũ .

P/s : Anh Lâm TQ , 2-0-2 đc ko anh , bữa trước quánh đồng với anh em ăn khó . Em chỉ chấp nhận 2 quả , nếu anh chịu quánh ở sàn lao động hoặc hoa lư hoặc cho em quánh 2 mặt cùng màu...hehe

Chờ tin anh.. lam 1 trận cho vui thôi...

duy_cm

Thượng Sỹ
Hi, đội em đã có 2 buổi tập tại XNDM, nói chung bàn hơi khó chịu vì chưa quen lắm, nhưng cũng sẽ ổn thôi vì em quen với bàn rồi.
Chủ nhật đi tiên phong cho nó oách :).
Nghe câu này là khả năng từ dự bị tới số 3 hết 90% rồi.

duy_cm

Thượng Sỹ
By drhongson : Chính lối nhập cuộc chơi đầy vẻ văn nghệ của ỐC DÂU mới làm mình nể phục .
Cứ nhẹ nhàng đi qua từng trận với lối đánh trẻ trung sung sức của nguyên dàn chiến tướng trẻ măng ,
đội này dễ mến , dễ nể mọi lúc mọi nơi , bất cứ đội nào sơ hở là tiễn ngay về cát bụi êm ru.

By Cuongeuro: HHT mà lăng tăng là chỉ có chết và chung tiền

By SM1: Ốc dâu vô chung kết với Michip Sport sẽ có hồi âm nhe ku Duy

By go cong: Mình bắt đội Tám râu đá bạc ăn 8. và đội Ốc dâu đá bạc ăn 7. Có anh chị nào chơi thì sáng thứ 7 tới xới mình làm luôn nhé luôn tiện ủng hộ cho các em nó thi đấu.

By Duy_CM : Theo tin tình báo bên Lào báo về thì đội bạn sẽ không có phó tướng Bình Ni (đang lang thang bên Pháp), các chú cứ tập trung cao độ, đề cao đối thủ và thi đấu hết mình thì Ốc Trâu sẽ thắng thôi. Sức trẻ sẽ khỏa lấp cho kinh nghiệm, đoàn kết và quyết tâm nữa nha. Xole...!

Thật ra chẳng có gì là kỳ lắm đâu. Đầu tiên bạn go cong đã chấp ăn 7 rồi, sau đó thông tin nhân sự của HHT bị phát hiện nên xuống có chút xíu thôi mà. Nếu Duy không đồng ý thì vui vẻ nhé.

Hi, Từ đầu mình đã biết kq này rồi mà, chứ thật sự có kèo thì mình cũng chạy thôi chứ tụi thằng Long, Huy, a Dung, A phương sao ăn nổi những binh lính từ nha trang, tây ninh và BV chứ, kakak Hù tù mù tí mà chạy cả làng rồi. Thường mạnh miệng thì yếu bóng día lắm.

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
toàn anh em với nhau cả sao mà tình hình có vẻ căng thẳng nhỉ? cay thì có cay nhưng không được cú chứ, tinh thần thể thao cao thượng gì đó đâu mất tiêu rồi. vòng bán kết còn nhiều đội mà sao thấy toàn thông tin bình lựng về HHT và Ốc Dâu vậy ta. Anh em thấy hợp cạ thì cáp 1 - 2 củ xong rồi kéo ra đi nhậu, thiếu thì hùn vào tiếp chứ có gì đâu mà căng thế?!
@ Duy cò ma: dạo này em máu đấy! làm kèo ghê quá. Nhưng mà nhẹ nhàng thôi làm anh cũng hơi sợ sợ nè.
@ Anh Vân: bớt cú anh ơi, HHT vào đến vòng này em nghĩ cũng đã quá hay rồi, có thua thì thua đẹp là được, nhưng nếu thắng thì càng vui. Đợi em về hẳn làm lễ mừng công nhé. Chúc cả đội đạt phong độ cao nhất, thi đấu hết sức mình với tinh thần thể thao cao thượng rộng mở tình bạn - kết nối đam mê nhé.

duy_cm

Thượng Sỹ
toàn anh em với nhau cả sao mà tình hình có vẻ căng thẳng nhỉ? cay thì có cay nhưng không được cú chứ, tinh thần thể thao cao thượng gì đó đâu mất tiêu rồi. vòng bán kết còn nhiều đội mà sao thấy toàn thông tin bình lựng về HHT và Ốc Dâu vậy ta. Anh em thấy hợp cạ thì cáp 1 - 2 củ xong rồi kéo ra đi nhậu, thiếu thì hùn vào tiếp chứ có gì đâu mà căng thế?!
@ Duy cò ma: dạo này em máu đấy! làm kèo ghê quá. Nhưng mà nhẹ nhàng thôi làm anh cũng hơi sợ sợ nè.
@ Anh Vân: bớt cú anh ơi, HHT vào đến vòng này em nghĩ cũng đã quá hay rồi, có thua thì thua đẹp là được, nhưng nếu thắng thì càng vui. Đợi em về hẳn làm lễ mừng công nhé. Chúc cả đội đạt phong độ cao nhất, thi đấu hết sức mình với tinh thần thể thao cao thượng rộng mở tình bạn - kết nối đam mê nhé.

Hóa ra là ông anh, kết thúc kết thúc hết rồi. Em chỉ làm căng tinh thần mấy thằng em thôi, tạo áp lực để mong nó sớm mau trưởng thành. Cái trò này mấy ông ở LĐ ai củng biết mà anh. Hiii mau mau bay về để chia buốn cùng đội anh kìa.

Drhongson

Đại Tá
Sáng nay trận nhẹ nhàng nhất có lẽ là Tám râu thắng H&T ,
TÁM RÂU quá mạnh với Nhật , Phát , Vân , Linh , Ngữ , toàn tay cứng cựa .
H&T chỉ có Giang lội ngược ăn Vân được 1 trận danh dự , Lộc , Thọ trổ hết mọi tuyệt chiêu
vùng vẫy hết cỡ cũng không vượt nổi ngưỡng .
Sau trận đấu Lộc nói <<phải chi cỡ anh Ngữ trở xuống thì tụi em may ra còn chơi được ,
chứ mấy bác này cứng quá , tụi em bó tay >>

Michip cũng vậy , chỉ chịu xẩy chân 2 trận Hùng thua Trung và 1 trận đôi ,
Vương Dục Uy , Năm chèo đò , Nam giáo viên , Hùng ... sẽ là hòn đá tảng cản đường bất cứ đội nào .
Vitaco binh lực hơi mỏng , nhưng woánh hết mình ,đã kiếm đuọc 2 trận thắng oanh liệt trước Michip,
tuy dừng bước nhưng cũng làm quần hùng kính nể .

Đầu máy với Nhựa Tân thạnh là trận căng nhất , Dũng , Thông , Thanh chĩa...
tuy dừng chân ở tứ kết nhưng tay vợt nào cũng có tuyệt chiêu ,
trận nào cũng làm đối phương vãi mồ hôi ...

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay là trường long tranh hổ đấu , quyết định ai sẽ lên ngôi vua của cả 1 năm .
Kết quả thật là phi thường ... khó đoán.
Các đội ngó nhau với ánh mắt vừa tự tin , kiêu hùng , vừa có phần dè dặt kính nể ...
Anh em nhớ vào ĐẦU MÁY sớm 1 tí chuẩn bị chu đáo trước giờ xung trận nhé.
Chúc các đội đạt phong độ cao nhất .
Vô tới đây rồi , ai thắng làm VUA , ai thua thì cũng làm Đại Tướng .
Đội nào cũng mạnh , đấu thủ nào cũng lừng danh ...

Geri

Trung Sỹ
Hôm nay là trường long tranh hổ đấu , quyết định ai sẽ lên ngôi vua của cả 1 năm .
Kết quả thật là phi thường ... khó đoán.
Các đội ngó nhau với ánh mắt vừa tự tin , kiêu hùng , vừa có phần dè dặt kính nể ...
Anh em nhớ vào ĐẦU MÁY sớm 1 tí chuẩn bị chu đáo trước giờ xung trận nhé.
Chúc các đội đạt phong độ cao nhất .
Vô tới đây rồi , ai thắng làm VUA , ai thua thì cũng làm Đại Tướng .
Đội nào cũng mạnh , đấu thủ nào cũng lừng danh ...

KQ BK sáng nay sao rùi chú Sơn ui??? Thấy chú bình loạn hấp dẫn wa, chắc chìu con tranh thủ vô coi trận chung kết, hihi^^

Drhongson

Đại Tá
Ốc dâu thắng Tám râu 4/2 .
Đầu máy thắng Michip 4/1 .
Fujisan Văn thánh thắng Hà Cường 4/0 (bất ngờ sét đánh nhất giải )
In Tiến Thuận-Toàn Cầu Vàng thắng club 175 4/2 .
Chiều nay 14h chung kết , anh chị em nào không đi xem thì e rằng sẽ tổn tho vì tiếc .

anh5saigon

Binh Nhì
Dear Anh Toàn,
Hiện tại tình hình bây giờ e đã không còn bận rộn với công việc nữa , nhờ anh sap xep 1 trận cho em "rờ_băng" với a Thông Gai vào tối thứ 7 hay chủ nhật tuần sau (15 hoặc 16 /09 ) đc ko anh ?

Có gì alo cho em nha , tỉ lệ và thủ tục vẫn như cũ .

P/s : Anh Lâm TQ , 2-0-2 đc ko anh , bữa trước quánh đồng với anh em ăn khó . Em chỉ chấp nhận 2 quả , nếu anh chịu quánh ở sàn lao động hoặc hoa lư hoặc cho em quánh 2 mặt cùng màu...hehe

Chờ tin anh.. lam 1 trận cho vui thôi...
Chú Triết gai này mới cưới vợ, mà sao lại "đã không còn bận rộn với công việc nữa" là thế nào vậy ? không đi làm nữa à ? rồi từ hồi lấy vợ, toàn thua hay sao vậy Triết, bao nhiêu sức để dành đấu ở nhà rồi à. hehehehe

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay các trận chung kết C, D.
CÔNG NHẬN LÀ 2 ĐỘI Fujisan -Văn Thánh và Ốc Dâu LÊN NGÔI VÔ ĐỊCH LÀ QUÁ XỨNG ĐÁNG .
2 đội đã cống hiến những trận đấu cực kỳ hấp dẫn , làm mãn nhãn
toàn thể khán phòng. các đấu thủ woánh rất bén , vừa đều vừa có đòn sát thủ và tất cả
các đội vô địch đều theo trường phái tấn công vô cùng đẹp mắt .
Chúc mừng 2 nhà vô địch mới .

Bình luận từ Facebook