BÌNH LUẬN , DỰ ĐOÁN HCM Pre

Nexysahara

Trung Sỹ
Chiều nay các trận chung kết C, D.
CÔNG NHẬN LÀ 2 ĐỘI Fujisan -Văn Thánh và Ốc Dâu LÊN NGÔI VÔ ĐỊCH LÀ QUÁ XỨNG ĐÁNG .
2 đội đã cống hiến những trận đấu cực kỳ hấp dẫn , làm mãn nhãn
toàn thể khán phòng. các đấu thủ woánh rất bén , vừa đều vừa có đòn sát thủ và tất cả
các đội vô địch đều theo trường phái tấn công vô cùng đẹp mắt .
Chúc mừng 2 nhà vô địch mới .

Ngủ ngon anh ơi kakakakakakaka

Drhongson

Đại Tá
Một mùa giải qua đi với nhiều cảm xúc ,
nhất là đỉnh diểm các trận tứ kết , bán kết , chung kết ,
quá nhiều trận đấu hay và các đội trình diễn nhiều lối đánh đa dạng , nhiều đội cho ra những đội hình mạnh ,
nhiều cao thủ xuất đầu lộ diện , nhiều anh tài mới ra mắt và thể hiện bản thân làm quần hào nể mặt ,
Nhiều danh thủ <<cũ>> vẫn giữ được vẻ bản lãnh tôn nghiêm , làm gương cho lớp lớp đàn em trẻ noi gương...
Một giải đấu trường chinh kinh diễn kéo dài 4 ,5 tháng , ắt là khó tránh khỏi chuyện này chuyện kia ,
kẻ vui người buồn, người toại ý vui vẻ , kẻ buồn lo ỉu xìu ... nhưng với <<1 bộ máy>> tổ chức tinh gọn tối đa ,
với sự hợp tác chặt chẽ của các xới , các ông bầu , với tinh thần giao lưu thân thiện của tất cả các đội...
Giải đã kết thúc êm đẹp .
Cám ơn các bạn .

@ Máy tính mình bị đơ , bữa nào ổn ổn mình kể lại các trận hay để anh em xa gần cùng biết .
@Phải ghi nhận xới ĐẦU MÁY rất nhiệt tình tổ chức ,
với 4 bàn ANDRO sang trọng , đã làm các đấu thủ woánh thật sướng tay .
Và toàn thể anh em mình luôn ghi nhận sự đóng góp âm thầm và hiệu quả của 1 nhà tài trợ
PHÁT LUCKY đầy tâm huyết với phong trào , với giải đấu .

Last edited by a moderator:

toan892

Binh Nhất
Dear Anh Toàn,
Hiện tại tình hình bây giờ e đã không còn bận rộn với công việc nữa , nhờ anh sap xep 1 trận cho em "rờ_băng" với a Thông Gai vào tối thứ 7 hay chủ nhật tuần sau (15 hoặc 16 /09 ) đc ko anh ?

Có gì alo cho em nha , tỉ lệ và thủ tục vẫn như cũ .

P/s : Anh Lâm TQ , 2-0-2 đc ko anh , bữa trước quánh đồng với anh em ăn khó . Em chỉ chấp nhận 2 quả , nếu anh chịu quánh ở sàn lao động hoặc hoa lư hoặc cho em quánh 2 mặt cùng màu...hehe

Chờ tin anh.. lam 1 trận cho vui thôi...

15,16/9 tụi anh bận đánh giải Hóc Môn rồi em, thứ 7 tới nữa thì OK. Nếu em rãnh thì thứ 7 ngày 22/9 lúc 7h30 nhé, mọi thứ y như cũ. Bác Lâm đâu rồi nhỉ, Lâm tàu ơi........, Lâm tào lao ơiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Coi bộ được đó bác Lâm, để mình vận động bác Thông cũng tặng bác 2 viên làm 1 phát tay 3 luôn.
ok Toàn.nếu bác thông đồng ý chấp mình 2 thì mình xin đồng ý làm 1 trận vài củ chơi.nhờ bác kết nối nhé
Dear Anh Toàn,
Hiện tại tình hình bây giờ e đã không còn bận rộn với công việc nữa , nhờ anh sap xep 1 trận cho em "rờ_băng" với a Thông Gai vào tối thứ 7 hay chủ nhật tuần sau (15 hoặc 16 /09 ) đc ko anh ?

Có gì alo cho em nha , tỉ lệ và thủ tục vẫn như cũ .

P/s : Anh Lâm TQ , 2-0-2 đc ko anh , bữa trước quánh đồng với anh em ăn khó . Em chỉ chấp nhận 2 quả , nếu anh chịu quánh ở sàn lao động hoặc hoa lư hoặc cho em quánh 2 mặt cùng màu...hehe

Chờ tin anh.. lam 1 trận cho vui thôi...
chú C cứng a D mềm 2-0-2 oánh thế đek nào đc, đùa thôi chứ ae bjt nhau lâu rồi lúc nào thik thì làm trận vui vẻ thôi
để tập trung sức lựa làm thịt bác thông gai trước cái đã
hahah

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Coi bộ được đó bác Lâm, để mình vận động bác Thông cũng tặng bác 2 viên làm 1 phát tay 3 luôn.

15,16/9 tụi anh bận đánh giải Hóc Môn rồi em, thứ 7 tới nữa thì OK. Nếu em rãnh thì thứ 7 ngày 22/9 lúc 7h30 nhé, mọi thứ y như cũ. Bác Lâm đâu rồi nhỉ, Lâm tàu ơi........, Lâm tào lao ơiiiiiiiiiiiiiiiiii.
mình nhớ mình có tào lao cái j đâu nhỉ
đề nghị bác cẩn thận lời nói

sahara68

Binh Nhì
Đội FUJISANCO vô địch Hạng C

Đội IN Tiến Thuận - Toàn Cầu vàng Hạng II

Đội Hà Cường hạng III

longo

Trung Sỹ
Bác Sơn không báo BTC tặng thêm cho Michip một giải phong cách..dành cho đội những ông già gân ...hihiihihi già mà dẻo mà dai...mà cứng cựa...cũng làm cho các chú choai choai đổ mồ hôi hột...michip năm sau chắc sẽ vào chung kết á.........

Bình luận từ Facebook